Ray C In More TROUBLE...Thrown Out of REHAB…MUM Needs HELP!!


MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
139
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 139 160
Ray+C.jpg

The media has been abuzz lately after the story about former Kenyan based Tanzanian songstress Ray C was released. Ray C whose drug addiction exponentially spiralled in Kenya was some months ago put in rehab.

According to her mother Ray C has been thrown out of rehab in Tanzania for lack of funds. Apparently she needs Sh. 1.5 million to clear bills and have her treated of which she does not have.

She is now appealing to the public, her fans and friends to help her clear the bills and see her back to her feet. In her statement, Ray C's mother told the media that everyone has ran away from them when they most need help.

She also warned the media which has been using her daughter's sorry state to make news to kindly stop taking photos of her at her condition and publishing them.

Ray C was formerly one of the best talents in East Africa with arguably a very beautiful voice and eyes; her last song was Chali wa Nairobi, a collabo with French boy which was a major hit and still enjoying immense airplay.

The Kenyan DAILY POST
 
Chum Chang

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,001
Likes
9
Points
0
Chum Chang

Chum Chang

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,001 9 0
Mungu atakuwa nae karibu na kumsadia kwenye hayo matatizo yake na namuomba amuonye ili iwe fundisho kwetu isitoshe aje kutu hutubia na kutuonya sisi na vizazi vyetu.
Kwani yeye mwenyezi mungu ndio bingwa wa mabingwa na shujaa wa mashujaa ashindwi na lolote nasi tunakujua na kukuheshimu tunakuomba kwa jambo Tafadhari muonee huruma RAY c NA WENGINE WANAOTESEKA
INSHALLAH
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,666
Likes
47,327
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,666 47,327 280
Jamani!

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,636
Likes
1,115
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,636 1,115 280
Mchuma janga hula na wakwao, nasi hatuna budi kumsaidi. The question is akipona ataacha hayo madawa? Na iwe fundisho kwa makundi yote ya kijamii mmoja mmoja ajue madhara ya madawa ya kulevya. Tukirudi kwenye suala la Ray C watoe namba ya M-PESA.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Sasa mbona unajicontradict baba? Hii mambo ya kukimbilia fans hii! Si wana familia? Na huyo mama mjanja mjanja sana, anaongea na media badala ya kutafuta familia ambazo walikula wote good time, saa hizi anarudi kwa fans? Waswahili tunajiendekeza saa zingine. Ana duka kariakoo la nguo, tena anauza ghaali, 1.5 M ya kumsaidia mwanae hana? Seriously!

Mchuma janga hula na wakwao, nasi hatuna budi kumsaidi. The question is akipona ataacha hayo madawa? Na iwe fundisho kwa makundi yote ya kijamii mmoja mmoja ajue madhara ya madawa ya kulevya. Tukirudi kwenye suala la Ray C watoe namba ya M-PESA.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Niliangalia documentary moja ya kibongo jinsi ambavyo watoto wanakuwa hooked up nilisikitika sana. Wafanyabiashara ya unga wanawapa pipi zenye cocaine bure watoto wa shule. Wakishaanza kudevelop addiction wanaanza kuwauzia. Inabidi kiddo hata kama ni kuiba aibe. Ila innocently anapewa pipi na friend wa mtaani. Na saa zingine anascore kwa kuwaleta wenzie.

Huyu nae inawezekana aliingizwa bila kujijua.

Hivi wakati anayabugia hayo madawa hakuwa anajua madhara yake?
 
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
6,114
Likes
1,521
Points
280
Mjuni Lwambo

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
6,114 1,521 280
Alipata cha Kakamega nini!
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,624
Likes
912
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,624 912 280
So Sad!hivi hawa wanamuziki huwa hawana mafao?
Huyu akipona anaweza kuwa balozi mzuri kukemea utumiaji wa madawa ya kulevya!!
Mama yake anapatikana vipi?
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Likes
32
Points
145
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 32 145
Mambo mengi ukiingia kutoka tabu, HATA HII JF nayo............ shakalala.
 
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2011
Messages
2,144
Likes
174
Points
160
saragossa

saragossa

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2011
2,144 174 160
Watoe namba za MPESA tumpige tafu, ndo maisha hayo.
 
S

SILANYINGI MNO

Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
0
S

SILANYINGI MNO

Member
Joined Oct 16, 2012
27 0 0
Asaidiwe, akumbushwe, afundishwe, atubie na aache ujinga wote adumu katika ibada hadi kufa.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,315
Likes
10,425
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,315 10,425 280
i ain't ready to spend a dime on her...watoto wana maigizo sana"lord eyes we can be like bobby and whitney"damnit aje nimbane mapouda mengine..hivi clouds kwa nini wasimsaidie
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
147
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 147 160
namhurumia mzazi wake sana! i can imageni the pains she is going thru kumuona mtoto wake yupo hivyo! inauma sana!
 
P

patrickk

Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
78
Likes
1
Points
0
Age
27
P

patrickk

Member
Joined Jun 25, 2012
78 1 0
Sasa mbona unajicontradict baba? Hii mambo ya kukimbilia fans hii! Si wana familia? Na huyo mama mjanja mjanja sana, anaongea na media badala ya kutafuta familia ambazo walikula wote good time, saa hizi anarudi kwa fans? Waswahili tunajiendekeza saa zingine. Ana duka kariakoo la nguo, tena anauza ghaali, 1.5 M ya kumsaidia mwanae hana? Seriously!
.
1.5M kenyan money. unaichukulia poa 25M mpaka unaxema mama ake hana?
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,766
Likes
122
Points
160
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,766 122 160
Hivi wakati anayabugia hayo madawa hakuwa anajua madhara yake?
Naweza kuchangia mtu yeyote lakini si aliyejiingiza kwenye madawa ya kulevya! Tena natamani afe kabisa ili mifano hai izidi kupatikana kwa wanaofikiria kuwa hii kitu ni nzuri.
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,483
Likes
2,570
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,483 2,570 280
Kwani mwisho mwampamba yupo wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093