Rangi ya ch*pi


M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
399
Likes
18
Points
35
Age
49
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
399 18 35
Ni chupi ya rangi gani unapenda mpenzi wako avae? Kwa nini?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
White .......,
its much better

lakin haya maswali mengine Duh the reason behind your curiosity!!!!!!!!
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Watanzania tumefikia huku kweli? Badala ya kuwaza vitu vya maana tunaongelea rangi ya chupi!

Hoja za kujadiliwa zipo nyingi: Mtwara mambo bado mabichi, Elimu yetu inadidimia kila kukicha, Nani anang'oa watu kucha na meno, Tembo na twiga wanapanda ndege kwa passport toka wapi, Kwa nini watu wanapishana angani kama tai, Rasimu ya katiba, nk.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Yaani tutawaza tembo na mtwara kutwa kuchwa? Kha! Si tutashindwa kuleta hivyo vizazi vijavyo sasa? We are saving this beautiful for vizazi vijavyo sustainably. Meaning we have to live and enjoy as well.

Having said that, umevaa kyupi leo?
Cc Kongosho
Watanzania tumefikia huku kweli? Badala ya kuwaza vitu vya maana tunaongelea rangi ya chupi!

Hoja za kujadiliwa zipo nyingi: Mtwara mambo bado mabichi, Elimu yetu inadidimia kila kukicha, Nani anang'oa watu kucha na meno, Tembo na twiga wanapanda ndege kwa passport toka wapi, Kwa nini watu wanapishana angani kama tai, Rasimu ya katiba, nk.
 
Last edited by a moderator:
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,202
Likes
3,099
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,202 3,099 280
akivaa ya kijani inavutia sana
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Yaani tutawaza tembo na mtwara kutwa kuchwa? Kha! Si tutashindwa kuleta hivyo vizazi vijavyo sasa? We are saving this beautiful for vizazi vijavyo sustainably. Meaning we have to live and enjoy as well.

Having said that, umevaa kyupi leo?
Cc Kongosho
Ngoja niendelee kusoma rasimu ya Katiba huku jukwaa lingine, hoja nyingine hizi nitamfoadia nyumba ndogo atakujibu.
 
Last edited by a moderator:
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Ha ha ha, we are vere bize, akchwale hata wabunge wako bize wanasinzia

Ujue, kwa watu walio bize kama Bill Gate, huwa wanawaamuru wake zao 'rara nikurenge', hawana muda kwa kutafutiana apetaiti

Yaani tutawaza tembo na mtwara kutwa kuchwa? Kha! Si tutashindwa kuleta hivyo vizazi vijavyo sasa? We are saving this beautiful for vizazi vijavyo sustainably. Meaning we have to live and enjoy as well.

Having said that, umevaa kyupi leo?
Cc Kongosho
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Hehehehe. Hata hiyo amri ya kurara urengwe mpaka ujilaze hapo mwenzio kama hajakoroma basi kakumbuka kitu. Huyoooo home office! Kha!

Ndo maana nyumba ndogo za kizaramo zina soko balaa.
Ha ha ha, we are vere bize, akchwale hata wabunge wako bize wanasinzia

Ujue, kwa watu walio bize kama Bill Gate, huwa wanawaamuru wake zao 'rara nikurenge', hawana muda kwa kutafutiana apetaiti
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,792
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,792 280
Teh teh
haya nasubiri jibu. Ambia ikuje na sample. Manake na ubusy huo nakupatia picha tu baba.

Ngoja niendelee kusoma rasimu ya Katiba huku jukwaa lingine, hoja nyingine hizi nitamfoadia nyumba ndogo atakujibu.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
392
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 392 180
Hivi nyumba ndogo hazivai kyupi? Na zikivaa zinakuwa colourless? Au zenyewe hazisumbui usomaji wa katiba?

Hehehehe. Hata hiyo amri ya kurara urengwe mpaka ujilaze hapo mwenzio kama hajakoroma basi kakumbuka kitu. Huyoooo home office! Kha!

Ndo maana nyumba ndogo za kizaramo zina soko balaa.
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Mwanaume akikuvalia ya blue na madoa doa ya njano inapendeza sana
(Kama akikosa ya madoa doa anaweza kuvaa ya vipepeo vya njano pia)
KAma akishindwa kunivutia kwa rangi avute kwa muundo na ubunifu.

Ya mshipi mrefu:
cc Kongosho na King'asti (Mnaweza waita EMT na The Boss pia, waje wapime)
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,375
Likes
6,403
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,375 6,403 280
Rainbow color.
Ni nzuri sana!
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Tupotee mara ngapi mkuu, cha kufanya ni kumuomba Mungu atutoe kwenye hili janga tu.

Nchi imemezwa na mambo ya ajabu ajabu, juzi kati amefariki Dokta bingwa wa magonjwa ya moyo His Excellence Dk. Massau aliyepigana usiku na mchana kuokoa maisha ya watanzania walio wengi enzi za uhai wake, lakini inasikitisha kuona hata media hazikucover msiba wake kiasi alichopewa muimba "mitungi mikasi".
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Labda avae nyeusi na awe hajaifua kwa muda mrefu, lol!
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
mie napenda asivae chochote, ili nitaka fasta fasta kusiwe na unnecessary delays.
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
Kweli kuna watu hawako seriously na maisha haya.
But anyway hatuko sawa
 

Forum statistics

Threads 1,273,856
Members 490,528
Posts 30,493,607