Rambo wa kinyakyusa....!!!


Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Hahahaaa katisha
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,943
Likes
1,221
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,943 1,221 280
Hahahahahahaha
 
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2014
Messages
1,764
Likes
1,443
Points
280
David Harvey

David Harvey

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2014
1,764 1,443 280
bangi na njaa ni hatari
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,476
Likes
82,901
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,476 82,901 280
Yuko organic huyo.
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,658
Likes
6,231
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,658 6,231 280
Anawatafuta walioficha sukari
 
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
3,737
Likes
4,691
Points
280
MSEZA MKULU

MSEZA MKULU

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
3,737 4,691 280
hahahahahaa, mjegejo
 
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2016
Messages
1,051
Likes
1,478
Points
280
Age
30
Mwabhleja

Mwabhleja

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2016
1,051 1,478 280
"Ndugu Zangu Watanzania, Ninaposema Nataka Tanzania Ya Viwanda Ninamaanisha Kwelikweli Maana Tuna Marighafi Na Hata Wataalamu Hususani Vijana Kama Huyu Rambo Nimesahau Sijui Anatoka Rungwe Au Kyela.
Nami Nasema Huyo Kijana Sitamwangusha, Nitamuunga Mkono Katika Maono Yake Mazuri Na Nitahakikisha Ninampa Nafasi Ya DAS Katika Halmashauri Ya Busokelo Ili Mzee Wangu Prof. Mwandosya Anitazame Vizuri.
 
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2014
Messages
449
Likes
128
Points
60
shayookoko

shayookoko

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2014
449 128 60
Tatizo ni weupe, mnyakyusa og ni mweusi
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
10,999
Likes
7,962
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
10,999 7,962 280
"Ndugu Zangu Watanzania, Ninaposema Nataka Tanzania Ya Viwanda Ninamaanisha Kwelikweli Maana Tuna Marighafi Na Hata Wataalamu Hususani Vijana Kama Huyu Rambo Nimesahau Sijui Anatoka Rungwe Au Kyela.
Nami Nasema Huyo Kijana Sitamwangusha, Nitamuunga Mkono Katika Maono Yake Mazuri Na Nitahakikisha Ninampa Nafasi Ya DAS Katika Halmashauri Ya Busokelo Ili Mzee Wangu Prof. Mwandosya Anitazame Vizuri.
Na sitamwaaaangusha
 

Forum statistics

Threads 1,236,601
Members 475,219
Posts 29,263,627