Raisi Magufuli avunja rekodi. Awafunika watangulizi wake wote ndani ya muda mfupi!


T

Trust None

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
247
Likes
930
Points
180
T

Trust None

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
247 930 180
Ndivyo tunaweza kusema! Raisi Magufuli amevunja rekodi kwa kupaisha deni la taifa ndani ya miaka takribani mitatu aliyokaa madarakani tofauti na watangulizi wake.

1. Raisi JK Nyerere 1961-1985 aliacha deni la taifa la shilingi trilioni 3.

2. Raisi AH Mwinyi 1985-1995 (miaka 10) alipaisha deni la taifa kutoka trilioni 3 hadi trilioni 18 sawa na ongezeko la trilioni 1.8 kila mwaka.

3. Raisi BW Mkapa 1995-2005 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 18. Akalipa na kulipunguza hadi trilioni 10 sawa na punguzo la bilioni 800 kila mwaka.

4. Raisi JM Kikwete 2005-2015 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 10 akalipaisha hadi trilioni 40 sawa na ongezeko la trilioni 3 kila mwaka.

5. Raisi JP Magufuli Novemba 2015- Novemba 2018 takribani miaka mitatu, deni hilo limepaa hadi trilioni 61.8 sawa na ongezeko la trilioni 21.8 (trilioni 7.2 kila mwaka)

Je, kwa ambao wamefanikiwa kuishi awamu zote hizi, wapi kulikuwa/kuna unafuu wa maisha kwa ujumla?

Hapa ni nani Raisi wa wanyonge(nomino) na nani Raisi wa wanyonge(kitenzi)?

Kwasasa kila mtanzania (hata mtoto anayenyonya) anadaiwa zaidi ya shilingi milioni moja ili kulipa deni hilo.

Awamu inayo kusanya kodi kuliko awamu zote ...

Deni la taifa juu,upinzani wataka CAG kufanya ukaguzi

Tusisahau zigo la deni la taifa

Deni la Taifa lafika Sh53 trilioni

Deni la Taifa Lazidi Kukua Lafikia Shilingi Trilioni 61.8 | UDAKU SPECIAL BLOG
 
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
3,559
Likes
5,372
Points
280
J

jabulani

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
3,559 5,372 280
Huyu Jiwe atakuwa anakopa kwa jina la taifa lakini anazitumia yeye na watu wake, kama mobutu.
Kila mwezi makusanyo ni trilioni na ushei, anakopa pesa kibao, lakini bado mzunguko wa hela haupo mitaani. Kila sekta inalalamika.
Ndo mana yuko tayari kuua ili watu wasizungumze kuhusu mabaya yake na ufisadi wake.
 
L

Laki Si Pesa

Senior Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
138
Likes
190
Points
60
L

Laki Si Pesa

Senior Member
Joined Dec 20, 2018
138 190 60
umeamua kuandika kinyume nyume, CHADEMA mna matatizo sana
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,205
Likes
6,240
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,205 6,240 280
Tutapambana Na Rushwa Na Wizi Serikalini Bila Kigugumizi Chochote, Dawa Ya Jipu Ni Kulitumbua
 
share

share

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2008
Messages
3,393
Likes
4,316
Points
280
share

share

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2008
3,393 4,316 280
Ndivyo tunaweza kusema! Raisi Magufuli amevunja rekodi kwa kupaisha deni la taifa ndani ya miaka takribani mitatu aliyokaa madarakani tofauti na watangulizi wake.

1. Raisi JK Nyerere 1961-1985 aliacha deni la taifa la shilingi trilioni 3.

2. Raisi AH Mwinyi 1985-1995 (miaka 10) alipaisha deni la taifa kutoka trilioni 3 hadi trilioni 18 sawa na ongezeko la trilioni 1.8 kila mwaka.

3. Raisi BW Mkapa 1995-2005 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 18. Akalipa na kulipunguza hadi trilioni 10 sawa na punguzo la bilioni 800 kila mwaka.

4. Raisi JM Kikwete 2005-2015 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 10 akalipaisha hadi trilioni 40 sawa na ongezeko la trilioni 3 kila mwaka.

5. Raisi JP Magufuli Novemba 2015- Novemba 2018 takribani miaka mitatu, deni hilo limepaa hadi trilioni 61.8 sawa na ongezeko la trilioni 21.8 (trilioni 7.2 kila mwaka)

Je, kwa ambao wamefanikiwa kuishi awamu zote hizi, wapi kulikuwa/kuna unafuu wa maisha kwa ujumla?

Hapa ni nani Raisi wa wanyonge(nomino) na nani Raisi wa wanyonge(kitenzi)?

Kwasasa kila mtanzania (hata mtoto anayenyonya) anadaiwa zaidi ya shilingi milioni moja ili kulipa deni hilo.

Awamu inayo kusanya kodi kuliko awamu zote ...

Deni la taifa juu,upinzani wataka CAG kufanya ukaguzi

Tusisahau zigo la deni la taifa

Deni la Taifa lafika Sh53 trilioni

Deni la Taifa Lazidi Kukua Lafikia Shilingi Trilioni 61.8 | UDAKU SPECIAL BLOG
Injinia Poyo Bashiru, SOMA HIYOOOOO! Kumbe Lissu anaugua "deko" lakini anauelewa mkubwa mno kuliko wewe poyo wa siasa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,418
Likes
31,435
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,418 31,435 280
Ndivyo tunaweza kusema! Raisi Magufuli amevunja rekodi kwa kupaisha deni la taifa ndani ya miaka takribani mitatu aliyokaa madarakani tofauti na watangulizi wake.

1. Raisi JK Nyerere 1961-1985 aliacha deni la taifa la shilingi trilioni 3.

2. Raisi AH Mwinyi 1985-1995 (miaka 10) alipaisha deni la taifa kutoka trilioni 3 hadi trilioni 18 sawa na ongezeko la trilioni 1.8 kila mwaka.

3. Raisi BW Mkapa 1995-2005 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 18. Akalipa na kulipunguza hadi trilioni 10 sawa na punguzo la bilioni 800 kila mwaka.

4. Raisi JM Kikwete 2005-2015 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 10 akalipaisha hadi trilioni 40 sawa na ongezeko la trilioni 3 kila mwaka.

5. Raisi JP Magufuli Novemba 2015- Novemba 2018 takribani miaka mitatu, deni hilo limepaa hadi trilioni 61.8 sawa na ongezeko la trilioni 21.8 (trilioni 7.2 kila mwaka)

Je, kwa ambao wamefanikiwa kuishi awamu zote hizi, wapi kulikuwa/kuna unafuu wa maisha kwa ujumla?

Hapa ni nani Raisi wa wanyonge(nomino) na nani Raisi wa wanyonge(kitenzi)?

Kwasasa kila mtanzania (hata mtoto anayenyonya) anadaiwa zaidi ya shilingi milioni moja ili kulipa deni hilo.

Awamu inayo kusanya kodi kuliko awamu zote ...

Deni la taifa juu,upinzani wataka CAG kufanya ukaguzi

Tusisahau zigo la deni la taifa

Deni la Taifa lafika Sh53 trilioni

Deni la Taifa Lazidi Kukua Lafikia Shilingi Trilioni 61.8 | UDAKU SPECIAL BLOG
Wakati wa Kikwete kulikuwa na raha sana ya kuishi Tanzania.

Awamu hii ya tano unga wa mahindi umefikia kilo shillingi 800 na Magufuli alipoingia ulikuwa 1400. Ni hatua kubwa sana. Sema vyuma vimekaza.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,725
Likes
3,192
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,725 3,192 280
Wakati wa Kikwete kulikuwa na raha sana ya kuishi Tanzania.

Awamu hii ya tano unga wa mahindi umefikia kilo shillingi 800 na Magufuli alipoingia ulikuwa 1400. Ni hatua kubwa sana. Sema vyuma vimekaza.
๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„๐Ÿ™„ Bibi Shikamooo...
 
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2015
Messages
5,635
Likes
4,005
Points
280
yomboo

yomboo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2015
5,635 4,005 280
Ndivyo tunaweza kusema! Raisi Magufuli amevunja rekodi kwa kupaisha deni la taifa ndani ya miaka takribani mitatu aliyokaa madarakani tofauti na watangulizi wake.

1. Raisi JK Nyerere 1961-1985 aliacha deni la taifa la shilingi trilioni 3.

2. Raisi AH Mwinyi 1985-1995 (miaka 10) alipaisha deni la taifa kutoka trilioni 3 hadi trilioni 18 sawa na ongezeko la trilioni 1.8 kila mwaka.

3. Raisi BW Mkapa 1995-2005 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 18. Akalipa na kulipunguza hadi trilioni 10 sawa na punguzo la bilioni 800 kila mwaka.

4. Raisi JM Kikwete 2005-2015 (miaka 10) alikuta deni la taifa ni trilioni 10 akalipaisha hadi trilioni 40 sawa na ongezeko la trilioni 3 kila mwaka.

5. Raisi JP Magufuli Novemba 2015- Novemba 2018 takribani miaka mitatu, deni hilo limepaa hadi trilioni 61.8 sawa na ongezeko la trilioni 21.8 (trilioni 7.2 kila mwaka)

Je, kwa ambao wamefanikiwa kuishi awamu zote hizi, wapi kulikuwa/kuna unafuu wa maisha kwa ujumla?

Hapa ni nani Raisi wa wanyonge(nomino) na nani Raisi wa wanyonge(kitenzi)?

Kwasasa kila mtanzania (hata mtoto anayenyonya) anadaiwa zaidi ya shilingi milioni moja ili kulipa deni hilo.

Awamu inayo kusanya kodi kuliko awamu zote ...

Deni la taifa juu,upinzani wataka CAG kufanya ukaguzi

Tusisahau zigo la deni la taifa

Deni la Taifa lafika Sh53 trilioni

Deni la Taifa Lazidi Kukua Lafikia Shilingi Trilioni 61.8 | UDAKU SPECIAL BLOG
We have to do something kwa kweli kwa manufaa ya vizazi vijacho

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,466
Members 485,588
Posts 30,123,046