Raisi Magufuli avunja rekodi. Awafunika watangulizi wake wote ndani ya muda mfupi!


GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2014
Messages
3,622
Likes
2,956
Points
280
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2014
3,622 2,956 280
KIKWETE NI NAMBA NYNGNE.ALIKUWA WA WANYONGE KWA KITENZI CYO NOMINO
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
1,336
Likes
746
Points
280
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
1,336 746 280
Kumbe unafahamu halafu unajifanya hujui? Kama shilingi itakuwa imepanda dhidi ya dola basi hongera zake.

Kama imeshuka dhidi ya dola, unadhani uchumi unapaa au unaporomoka?
Sasa wewe kama mwaka 1985 kwa mshahara wa sh 1500 niliweza kununua mahitaji yangu yote ya mwezi na chenji ikabaki lkn leo unalipwa 600,000 haikufikishi hata katikati ya mwezi, kati ya hao wawili nani analipa mshahara mdogo ?
 
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
448
Likes
372
Points
80
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
448 372 80
Wakati wa Kikwete kulikuwa na raha sana ya kuishi Tanzania.

Awamu hii ya tano unga wa mahindi umefikia kilo shillingi 800 na Magufuli alipoingia ulikuwa 1400. Ni hatua kubwa sana. Sema vyuma vimekaza.
Umenena vyema.
 
T

Trust None

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2018
Messages
247
Likes
930
Points
180
T

Trust None

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2018
247 930 180
Sasa wewe kama mwaka 1985 kwa mshahara wa sh 1500 niliweza kununua mahitaji yangu yote ya mwezi na chenji ikabaki lkn leo unalipwa 600,000 haikufikishi hata katikati ya mwezi, kati ya hao wawili nani analipa mshahara mdogo ?
Hapo utambue kuwa thamani ya sarafu ya nchi yako IMEPOROMOKA.

Nakwendaaaa ZIMBABWEEEÉEE
 

Forum statistics

Threads 1,262,453
Members 485,588
Posts 30,122,838