Waziri mkuu amekwenda bukoba kuwasalimia akasepa kuwahi Dar kusherekea , kwani alishindwa nini kukaa Bukoba na kuswali na wanajamii hao na kuendesha shughuli za uokozi hadi hapo hali itakapokua sawa ndo arudi Dar? ilitakiwa yeye asimamie zoezi hili, aweke kambi kule ili hata michango ya wahisani, majirani zetu wakija au raisi akienda akute kila kitu kiko sawa, yaani serikali ikiongozwa na waziri mkuu , jeshi, madaktari, vifaa vya kuokolea, wakiwa wanaokoa wanatoa huduama za Afya, walitakiwa waondoke siku ya tukio linatokea na waweke kambi huko hadi mambo yatakapokuwa sawa, Serikali inachezea sana maisha ya watanzania , yaani hadi Raisi wa Kenya katoa misaada na kuagiza Jeshi lipeleke sisi bado tunabishana, aibu iliyoje hii ndugu zangu? angalieni hapa Primier wenjianbao wa china alivyoweka kambi pindi Sichuan province ilipokumbwa na tetemeko la ardhi mwaka 2008 , tujifunze wenzetu jinsi wanavyo act haraka, kwa vitendo sio maneno maneno, tunaleta utengano hata kwenye majanga? kweli hili taifa letu tunapoteza tu muda hapa.
Premier Wen appeals for "calm, confidence, efficiency" after quake_English_Xinhua