Rais wangu kuna kipindi hunikosha sana!

Rais wangu kuna kipindi hunikosha sana!

Tanzania ya sasa haina watu kama wewe, mawazo yako yanaonesha wewe ni mtanzania mzalendo, sidhani kama una chembe chembe za uchagga, uhaya na ujaluo, nadhani unajua kwa nini nimetaja hayo makabila mkuu.

ukabila,ukanda, udini, ubaguzi wa rangi ndio silika ya CCM koote huko hakuna wana ccm?
 
Huo ni ukichaa kufikiri kuwa uhuru wa vyombo vya habari umeletwa na JK au ni hisani ya kiongozi. Kizazi hiki cha sasa ambacho kila kitu kiko kwenye media au social network ukijifanya kuminya uhuru wa habari ujue habari zitakuminya wewe. Asilimia kubwa ya vyombo vya habari viko kibiashara na vinamilikiwa na watu binafsi ambao wanapata faida kama mtu mwenye kiwanda. Sasa hapo JK ameletaje uhuru, aliwapa mitaji akina Mengi au??

Nenda kaishi katika Nchi zinazotawaliwa na Watawala Madikteta kama za Rwanda,Zimbabwe,China,North Korea labda itakusaidia kunielewa nilichokiongea
 
Kama ni uvumilivu wa kisiasa Jk anastahili pongezi sana lazima tujifunze kwa hili Big up sana Jk!
 
Hana lolote!! Upepo (circumstances) humlazimisha kufanya hayo mnayoyaita mazuri!!
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.

kwa kiasi kikubwa nakubaliana na wewe lakini moja tu slaa naye pia ni dikteta tena anaroho mbaya kweli.
 
Nenda kaishi katika Nchi zinazotawaliwa na Watawala Madikteta kama za Rwanda,Zimbabwe,China,North Korea labda itakusaidia kunielewa nilichokiongea

Nikatafute nini huko?? Naishi hapa hapa Tanzania na ninataka uhuru wa habari kwa kuwa ni haki yangu ya kikatiba na haitegemei hisani ya Kikwete au mtu mwingine yoyote.
 
Nikatafute nini huko?? Naishi hapa hapa Tanzania na ninataka uhuru wa habari kwa kuwa ni haki yangu ya kikatiba na haitegemei hisani ya Kikwete au mtu mwingine yoyote.

Kumbuka kuwa Wachina,Wazimbabwe,Wakorea Kaskazini,Wanyarwanda Uhuru wa habari na Maoni ni Haki yao pia lakini hawaipati kama wewe unavyoifurahia hapa Tanzania huoni kuwa JK pamoja na mapungufu yake amejitahidi sana
 
Ujasiri, upendo alionao JK hakuna kiongozi yeyote wa siasa anaweza kuwa nao. SLAA, MBOWE hawezi kuwa na moyo wa aina hiyo wa kupondwa halafu wakawasifia wapinzani, JK ni bwana tumkubalini tu.

Hapa anazungumziwa JK Slaa na Mbowe wameingiaje?halafu unaposema JK ni bwana unamaanisha nini?
 
wote hapo mmepiga majungu tu, bona mnatutoa kwenye mada? kama mnajuana si mtafutane mkapeane mipasho huko baa.

Mipasho ndio nini? Kwa hiyo TBCCM kurusha habari za upande mmoja si sawa?
 
Taratibu watu wameanza kuingiwa na huzuni kuona Ndugu Jakaya anamaliza muda wake.Tenda wema uende zako usingoje shukurani.Jakaya is for All!
 
Ni kweli raisi wangu JK ana mengi mazuri aliyofanya, na yapo mengi aliyoteleza pia. Hii ni asli na hulka ya binadamu yeyote.

Ila mimi namwomba sana, kwa moyo na unyenyekevu wote, asiondoke 2015 bila kuhakikisha Tanzania ina katiba ya watu, katiba wanayoitaka watanzania, sio katiba wanayoitaka CCM au CDM au yeyote yule kwa maslahi yake au yao, namuomba tena na tena, asimamie kwa moyo safi na haki tupate katiba ya watanzania.

Ni hilo tuu Mh raisi wangu, na nina uhakika hili liko ndani ya uwezo wako, fanya tuu na Mungu atakulipa hapa na huko tuendako.

Respect !!!

JK ulikubali hoja ya katiba mpya wakati ambapo wasaidizi wako walipinga wazi wazi na wahafidhina ndani ya ccm wameiteka kwa sababu zao binafsi. Kwa hiyo ni muhimu sana wewe usimamie kwa makini upatakanaji wa katiba mpya ya watanzania ili kuepeusha nchi na janga kubwa siku za usoni. Nakuomba uiangalie nchi yako kwanza na mahitaji ya sasa na vizazi vijavyo bila kujali maslahi ya chama chako. Ukiivusha Tanzania hapa, utakuwa na nafasi ya kipekee ktk historia ya nchi yetu. JK please usiiache hii nafasi, historia haitakusamehe wewe na ukoo wako.
 
time will tell,mbona kakaa kimya kwa mambo mengi
1.mabomu arusha
2.madawa ya kulevya
3.utekwaji wa dr.ulimboka
4.Kifo cha mwangosi,
Narudia tena time will tell
 
Lol bora hata mmeamua kutoa yalio moyoni mwenu akiwa bado yupo madarakani. Naamini mpo zaidi milioni 40 ya watanzania mnamkubali sana Jk. Hii ni ishara kuwa akipewa tena chansi ya kuiwakilisha ccm atashinda kwa zaidi ya 80% Ritz
 
Last edited by a moderator:
I love my president I love my country bt I don't love ccm
As it is impossible to take a jungle out of a monkey's head the same is the case of thinking of Kikwete separately from CCM. The two have become synonymous.
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.

Hakika! Na ni kweli Kikwete ni mvumilivu sana kisiasa. Mengi ya yale yanatokea yanatendwa na wale wa ngazi za chini. Wanadhani wakiwapiga wapinzani ndo humfurahisha JK. Katika Afrika, hakuna mshauri wa Rais,kuna wanafiki walio karibu na Rais. Wengi wa wasaidizi wake ni wapotoshaji, wanafiki nambaya zaidi wanajipendekeza. Watu wa aina hii ndio huwapotosha marais wa Afrika. Kwa siku kadha sasa bado najiuliza hivi kwa Mkuu wa Mkoa kutomtambulisha Mbunge wake wa Nyamagana Bw Hezekiah Wenje alidhani anamfurahisha JK. Ujinga mtupu!
 
Huo ni ukichaa kufikiri kuwa uhuru wa vyombo vya habari umeletwa na JK au ni hisani ya kiongozi. Kizazi hiki cha sasa ambacho kila kitu kiko kwenye media au social network ukijifanya kuminya uhuru wa habari ujue habari zitakuminya wewe. Asilimia kubwa ya vyombo vya habari viko kibiashara na vinamilikiwa na watu binafsi ambao wanapata faida kama mtu mwenye kiwanda. Sasa hapo JK ameletaje uhuru, aliwapa mitaji akina Mengi au??

Wewe ni mtoto mdogo na haya mambo huwezi kiyajua as presidaa ana uwezo kuifunga hata hii JF. Kama kipindi cha Mkapa ulikuwa na akili timamu utagundua tofauti ya ya JK na wengine waliotangulia.... Usipende kufura kwa mambo yaliyokuzidi umri. Jk kaweka uhuru wa maoni ndiyo maana hata media zimekuwa nyingi sana redio mpk wilayan hadi kwenye kata...
 
Leo mmeonyesha ukomavu kweli anayestahili sifa mpeni kwa sbb hata mtenda mabaya ana mazuri pia. Kweli JK ni rais wa kipekee Tz na wale wanaobisha akiingia new prsdnt ndiyo mtagundua uzuri wa huyu rais na utofauti na wengine. Big Up JK but tutimizie na zile ahadi mambo yawe safi zaidi. Mbona nakukubali kichizi Jembe langu.
 
Wanajamii, kila Rais akiondoka madarakani basi kuna mambo ambayo Daima yatatufanya tumkumbuke. Kwa upande wa JK mambo 3 nitakayomkumbuka ni

1. KUWA NA MOYO WA HURUMA NA UBINADAMU...Kila mara amekua mwepesi sana kutembelea waliofiwa na hata wanaoumwa mahospitalini.
2. KUZURU NCHI MBALIMBALI....Ziara za JK zimetuwezesha kupewa mikopo na mataifa mbali mbali ingawa wengine wanambezi lakini siku moja watajua uzuri wa ziara hizi.
3. KUOENDA WATU WA RIKA LA CHINI NA WENYE KIPATO KIDOGO..Wageni wa kwanza kuwaalika Ikulu walikua ni BONGO FLEVA akina Juma Nature nk. Amewaalika wengi Ikulu akina Ray C nk. JE WENGINE MNASEMAJE?
 
Back
Top Bottom