Rais wangu kuna kipindi hunikosha sana!

Rais wangu kuna kipindi hunikosha sana!

mageuzi1992

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Posts
2,502
Reaction score
257
Mnyonge nyongeni lakini haki yake mpeni....

Kuna kipindi watu wamekua wakilaumu serikali kwa mambo mbalimbali. Na lawama zinapotoka muhusika wa kwanza anakuwa Mh raisi. Lakini pamoja na lawama zote yapo mambo mema sana ambayo Mh Raisi anafanya ambayo ni mazuri na yanayoonyesha upendo wake kwa Watanzania na Uzalendo wake.

Mathalani katika siasa za vyama vingi kumekuwa na tabia ya watendaji mbalimbali wa chama tawala kuwasusia au kuwatenga viongozi wa upinzani katika mambo mabalimbali. mfano bungeni wapinzani wanaweza kuja na hoja nzuri lakini wabunge wa chama tawala wakaikataa kwa sababu tu ni kutoka upinzani. Wakati mwingi wamekua wakiwazomea wapinzani hata katika mambo ya msingi.

Si hilo tu mfano baadhi ya wakuu wa mikoa na wilaya wamekua wakiwatenga watendaji au viongozi wa upinzani katika mambo ya kitaifa. Raisi wetu amekuwa tofauti na wote hao ameonyesha ukomavu kisiasa, ameonyesha uzalendo halisi, ameonyesha ni mtu anawapenda watanzania wote. Na hili limezibitishwa katika mambo mbalimbali. Mfano CDM walipoleta mawazo ya kuwa na katiba mpya bungeni walipingwa sana kuanzia bungeni, Waziri wa sheria na hata mwanasheria mkuu.

Lakini kwa busara zake na uzalendo wake raisi wetu aliwaita CDM ikulu na kuongea nao na kuwasikiliza...Matunda yake tunayaona sasa. Pia raisi amekua akiwatambulisha viongozi wa chadema hasa wabunge katika ziarambalimbali za kitaifa bila kinyongo kitu ambacho wenzake wamekuwa hawakifurahii kama alivyofanya Jijini Mwanza hivi karibuni kuwatambulisha wabunge wa chadema wakati mtendaji wake aliacha kuwatambulisha.

HONGERA RAISI WANGU>>>KEEP IT UP....Mungu aendelee kukupa moyo huo ili Tanzania izidi kuwa na amani.
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.

Kweli karuhusu uhuru wa vyombo vya habari, lakini sio kile cha taifa - TBCCM.
 
Kama ingetokea Rais naye angekuwa kama Mwigulu au Ndugai, nina hakika sahizi CCM isingekuwa madarakani, na watanzania wengi wangekuwa wamepoteza maisha. Waswahili wanasema baniani mbaya kiatu chake dawa. JK ana mapungufu yake hasa katika kuchukua maamuzi mazito dhidi ya watendaji wabovu na pia kukosa umakini katika uteuzi wa viongozi wa kumsaidia lakini sina shaka kuwa ni MTU AMBAYE ANGEPENDA KUWARIDHISHA WATU WOTE, na hapo ndipo unapoanzia UUNGWANA WAKE.

Mimi binafsi ningeambiwa nichague kati ya CCM na JK ningemchagua JK japo sijawahi kumpa kura, na hasa kwa sababu siamini kama kuna mtu yeyote anaweza kuiongoza Tanzania vizuri kutokea CCM. CCM ni chama fisadi, ukitaka uongoze vizuri itabidi kwanza uanze na vita dhidi ya ufisadi ndani ya CCM ambayo kwake ufisadi ndiyo umekuwa msingi wa Chama. Ukifanikiwa kuishinda hiyo vita ndani ya Chama ndiyo utoke nje kupambana na mafisadi wengine. Kitu ambacho ni kigumu sana. Ndiyo maana hata ungekuwa malaika, ukawa kiongozi kupitia CCM huwezi kufika mbali.

Nina imani JK angekuwa amekuwa RAIS kwa kupitia chama kingine ambacho uendeshaji wake ndani ya chama hauwi-dictated na corruption kama ilivyo CCM angeweza kufanya mengi zaidi lakini ndani ya CCM atamaliza muda na kutoka amesononeka kwa vile hakuweza kuifikisha nchi mahali alipopataka.

Ni kweli kikwete huwa anahekima yeye si kama mwigulu
 
Kweli karuhusu uhuru wa vyombo vya habari, lakini sio kile cha taifa - TBCCM.
Kweli kosa tu ni pale alipolifungia gazeti la MWANAHALISI kwa "kosa" lililofanywa na gazeti jingine
 
Pata picha mwigulu ndo presidaa alivyokuwa na roho mbaya sijui kama mimi MALI YA BABA ningekuwa naandika hapa,ila Jk mzee watu we sema tu unavyotaka kimya hana neno mzee kikwete!
 
Ni kweli raisi wangu JK ana mengi mazuri aliyofanya, na yapo mengi aliyoteleza pia. Hii ni asli na hulka ya binadamu yeyote.

Ila mimi namwomba sana, kwa moyo na unyenyekevu wote, asiondoke 2015 bila kuhakikisha Tanzania ina katiba ya watu, katiba wanayoitaka watanzania, sio katiba wanayoitaka CCM au CDM au yeyote yule kwa maslahi yake au yao, namuomba tena na tena, asimamie kwa moyo safi na haki tupate katiba ya watanzania.

Ni hilo tuu Mh raisi wangu, na nina uhakika hili liko ndani ya uwezo wako, fanya tuu na Mungu atakulipa hapa na huko tuendako.

Respect !!!
 
Mnyonge nyongeni lakini haki yake mpeni....

Kuna kipindi watu wamekua wakilaumu serikali kwa mambo mbalimbali. Na lawama zinapotoka muhusika wa kwanza anakuwa Mh raisi. Lakini pamoja na lawama zote yapo mambo mema sana ambayo Mh Raisi anafanya ambayo ni mazuri na yanayoonyesha upendo wake kwa Watanzania na Uzalendo wake.

Mathalani katika siasa za vyama vingi kumekuwa na tabia ya watendaji mbalimbali wa chama tawala kuwasusia au kuwatenga viongozi wa upinzani katika mambo mabalimbali. mfano bungeni wapinzani wanaweza kuja na hoja nzuri lakini wabunge wa chama tawala wakaikataa kwa sababu tu ni kutoka upinzani. Wakati mwingi wamekua wakiwazomea wapinzani hata katika mambo ya msingi.

Si hilo tu mfano baadhi ya wakuu wa mikoa na wilaya wamekua wakiwatenga watendaji au viongozi wa upinzani katika mambo ya kitaifa. Raisi wetu amekuwa tofauti na wote hao ameonyesha ukomavu kisiasa, ameonyesha uzalendo halisi, ameonyesha ni mtu anawapenda watanzania wote. Na hili limezibitishwa katika mambo mbalimbali. Mfano CDM walipoleta mawazo ya kuwa na katiba mpya bungeni walipingwa sana kuanzia bungeni, Waziri wa sheria na hata mwanasheria mkuu.

Lakini kwa busara zake na uzalendo wake raisi wetu aliwaita CDM ikulu na kuongea nao na kuwasikiliza...Matunda yake tunayaona sasa. Pia raisi amekua akiwatambulisha viongozi wa chadema hasa wabunge katika ziarambalimbali za kitaifa bila kinyongo kitu ambacho wenzake wamekuwa hawakifurahii kama alivyofanya Jijini Mwanza hivi karibuni kuwatambulisha wabunge wa chadema wakati mtendaji wake aliacha kuwatambulisha.

HONGERA RAISI WANGU>>>KEEP IT UP....Mungu aendelee kukupa moyo huo ili Tanzania izidi kuwa na amani.

Ujasiri, upendo alionao JK hakuna kiongozi yeyote wa siasa anaweza kuwa nao. SLAA, MBOWE hawezi kuwa na moyo wa aina hiyo wa kupondwa halafu wakawasifia wapinzani, JK ni bwana tumkubalini tu.
 
Ni kweli raisi wangu JK ana mengi mazuri aliyofanya, na yapo mengi aliyoteleza pia. Hii ni asli na hulka ya binadamu yeyote.

Ila mimi namwomba sana, kwa moyo na unyenyekevu wote, asiondoke 2015 bila kuhakikisha Tanzania ina katiba ya watu, katiba wanayoitaka watanzania, sio katiba wanayoitaka CCM au CDM au yeyote yule kwa maslahi yake au yao, namuomba tena na tena, asimamie kwa moyo safi na haki tupate katiba ya watanzania.

Ni hilo tuu Mh raisi wangu, na nina uhakika hili liko ndani ya uwezo wako, fanya tuu na Mungu atakulipa hapa na huko tuendako.

Respect !!!

Tanzania ya sasa haina watu kama wewe, mawazo yako yanaonesha wewe ni mtanzania mzalendo, sidhani kama una chembe chembe za uchagga, uhaya na ujaluo, nadhani unajua kwa nini nimetaja hayo makabila mkuu.
 
Pata picha mwigulu ndo presidaa alivyokuwa na roho mbaya sijui kama mimi MALI YA BABA ningekuwa naandika hapa,ila Jk mzee watu we sema tu unavyotaka kimya hana neno mzee kikwete!
Unakwenda mbali sana huko, mbona unawaacha MSIGWA, SUGU, LEMA na SLAA ulio nao hapo karibu? wanyama hawa.
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.

Huo ni ukichaa kufikiri kuwa uhuru wa vyombo vya habari umeletwa na JK au ni hisani ya kiongozi. Kizazi hiki cha sasa ambacho kila kitu kiko kwenye media au social network ukijifanya kuminya uhuru wa habari ujue habari zitakuminya wewe. Asilimia kubwa ya vyombo vya habari viko kibiashara na vinamilikiwa na watu binafsi ambao wanapata faida kama mtu mwenye kiwanda. Sasa hapo JK ameletaje uhuru, aliwapa mitaji akina Mengi au??
 
Kweli kosa tu ni pale alipolifungia gazeti la MWANAHALISI kwa "kosa" lililofanywa na gazeti jingine

wote hapo mmepiga majungu tu, bona mnatutoa kwenye mada? kama mnajuana si mtafutane mkapeane mipasho huko baa.
 
Mnyonge nyongeni lakini haki yake mpeni....

Kuna kipindi watu wamekua wakilaumu serikali kwa mambo mbalimbali. Na lawama zinapotoka muhusika wa kwanza anakuwa Mh raisi. Lakini pamoja na lawama zote yapo mambo mema sana ambayo Mh Raisi anafanya ambayo ni mazuri na yanayoonyesha upendo wake kwa Watanzania na Uzalendo wake.

Mathalani katika siasa za vyama vingi kumekuwa na tabia ya watendaji mbalimbali wa chama tawala kuwasusia au kuwatenga viongozi wa upinzani katika mambo mabalimbali. mfano bungeni wapinzani wanaweza kuja na hoja nzuri lakini wabunge wa chama tawala wakaikataa kwa sababu tu ni kutoka upinzani. Wakati mwingi wamekua wakiwazomea wapinzani hata katika mambo ya msingi.

Si hilo tu mfano baadhi ya wakuu wa mikoa na wilaya wamekua wakiwatenga watendaji au viongozi wa upinzani katika mambo ya kitaifa. Raisi wetu amekuwa tofauti na wote hao ameonyesha ukomavu kisiasa, ameonyesha uzalendo halisi, ameonyesha ni mtu anawapenda watanzania wote. Na hili limezibitishwa katika mambo mbalimbali. Mfano CDM walipoleta mawazo ya kuwa na katiba mpya bungeni walipingwa sana kuanzia bungeni, Waziri wa sheria na hata mwanasheria mkuu.

Lakini kwa busara zake na uzalendo wake raisi wetu aliwaita CDM ikulu na kuongea nao na kuwasikiliza...Matunda yake tunayaona sasa. Pia raisi amekua akiwatambulisha viongozi wa chadema hasa wabunge katika ziarambalimbali za kitaifa bila kinyongo kitu ambacho wenzake wamekuwa hawakifurahii kama alivyofanya Jijini Mwanza hivi karibuni kuwatambulisha wabunge wa chadema wakati mtendaji wake aliacha kuwatambulisha.

HONGERA RAISI WANGU>>>KEEP IT UP....Mungu aendelee kukupa moyo huo ili Tanzania izidi kuwa na amani.

Sidhani kama Tanzania itakaa ipate rais mpole, anayewapuuza na kuwakaribisha wabaya wake wa kisiasa kama JK. Ni mtu wa ajabu sana, mimi nafikiri kuna wakati watu wanaona aibu kwa wanayomtuhumu nayo lakini wanashikwa kusema na kubaki kusutwa na nafsi zao.
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.
Zaidi ya yote ni dhahiri jk ni mtu mwema asiye na hila mbaya kwa mtu yoyote. Naamini wengi wanaomshambulia hawana nia mbaya kwake ila wanataka tu matokeo mema kutokana na uongozi wake. Macho tunayo, hakika mengi yanatekelezwa.
 
Ni kweli ana mazuri yake mengi tu hasa Uvumilivu wa kisiasa,Pamoja na kwamba si mshabiki wa JK lakini nikiri kuwa katika suala la Uhuru wa Vyombo vya Habari na Uhuru wa maoni JK amejitahidi sana hapa.Hakika tutamkumbuka sana JK kwa hili,amejitahidi sana kama Kiongozi wa Nchi.Sipati picha siku Lowassa akiingia Madarakani kama Watanzania tutaufurahia Uhuru huu wa maoni tunaoufurahia leo.Lowassa ni Dikteta hasa,Membe ni Dikteta,Magufuri ni Dikteta....Mwakyembe ni Mwanademokrasia,Dr Slaa ni Mwanademokrasia.Ogopa sana Wanasiasa wanaotamani kuona Vyombo vingi vya Habari vikiwa upande wao,Kikwete katika Utawala wake hakutaka kuvitumia Vyombo vya Habari Nchini kuimba mazuri tu juu ya Utawala wake.Amekosolewa sana na Vyombo vya Habari...Uhuru wa maoni hususan katika Mitandao ya Kijamii umeimarika sana chini ya Utwala wa Kikwete,Anastahili pongezi kwa kweli.

Mama yangu ,SLAA , ukichanganya asili ya kabila lake, husda ya kisiasa na uzee unavyomnyemelea akiwa Rais wa nchi hii sijui itakuaje na ukizingatia kuwa kuna badhi ya media na mitandao ya kijamii imempumbaza kwa kumpa sifa ambazo hastahili. Anaweza kufa kwa pressure kwa sababu atatamani kuwameza watu wanaomkosoa bila mafanikio. Hongera sana JK.
 
Ujasiri, upendo alionao JK hakuna kiongozi yeyote wa siasa anaweza kuwa nao. SLAA, MBOWE hawezi kuwa na moyo wa aina hiyo wa kupondwa halafu wakawasifia wapinzani, JK ni bwana tumkubalini tu.

Ukitia mguu tu hapa jukwaani hukwahii k.u.ja.mba....waliojadili wote hapa wameweka pembeni itikadi zao kuelezea uhalisia wa jambo ulivyo kitu ambacho ndivyo siasa za kistaarabu na za kiakili zinapaswa kufanywa...ila kwasababu una akili fupi kama maisha ya funza umeanza kuingiza uvyama kutishia kuharibu mjadala...sijui umetumwa!!!!???
 
Kikwete ni mtu mwema,mpole na mnyenyekevu mara zote ila ni dhaifu kwenye uongozi!
Kwa mustakhabali wa taifa anatakiwa purpseful President!
 
Unakwenda mbali sana huko, mbona unawaacha MSIGWA, SUGU, LEMA na SLAA ulio nao hapo karibu? wanyama hawa.

Hapana sidhani kama kuna kiongozi kwenye nchi hii anaroho mbaya,mnyama,mdudu,sijui nimwite jina gani kama mwigulu nchemba kama unaweza ukatengeneza video ya kupanga mauaji na ukaapa mbele ya bunge tukufu kwamba mtu fuln anahusika katika hilo na huyo mtu akasota rumande anateseka na wewe unabaki unafurahia ni unyama wa aina gani huo!
 
Back
Top Bottom