Rais wa Urusi awashukia viongozi wa Afrika

Rais wa Urusi awashukia viongozi wa Afrika

Afrika ina uwezo wakuhudumia Asia, Ulaya, Marekani, Australia lakini hawawezi kwa sababu wana tatizo moja tuu.

Viongozi wao ndio tatizo

#Vladimir_Putin

Hakika haya maneno yana ukweli ndani yake. View attachment 1423946

In God we Trust
Kwenye hao viongozi bila shaka na Mbowe yupo. Anapokea ruzuku ya mamilioni lakini Ofisi Kuu ya Chadema ina hadhi ya chini kuliko banda langu la uwani.
 
Hayo maneno Putin kayasemea pale ufipa? Tuwekeeni chanzo na sie tukajisomee huko nyie makamanda uchwara.
 
Afrika ina uwezo wakuhudumia Asia, Ulaya, Marekani, Australia lakini hawawezi kwa sababu wana tatizo moja tuu.

Viongozi wao ndio tatizo

#Vladimir_Putin

Hakika haya maneno yana ukweli ndani yake. View attachment 1423946

In God we Trust
kula kiazi
IMG-20200417-WA0044.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
urusi ndio nchi kubwa zaidi kieneo duniani na pengine ndio nchi yenye natural resources nyingi kuliko nchi yeyote ile pengine, vile putin anavyowaona viongoz wa africa ndivyo ujeruman au japan wanavyoiona urusi
 
Ila warusi nao ni wale wale tu. Walimtelekeza Castro katika Cuban missile crisis. Hata Nyerere aliwashtukia kuwa siyo watu wa kuwategemea sana.

Anyway, hii itakuwa fake news ila hoja inayoongelewa ni ya msingi.
 
Akili za kufundishwa na Chakubanga na Bashite kwenye makambi ya Green Guard mliambiwa kuwa bila kumtaja Mbowe au cdm ni kosa la jinai?
Kwenye hao viongozi bila shaka na Mbowe yupo. Anapokea ruzuku ya mamilioni lakini Ofisi Kuu ya Chadema ina hadhi ya chini kuliko banda langu la uwani.

In God we Trust
 
Akili za kufundishwa na Chakubanga na Bashite kwenye makambi ya Green Guard mliambiwa kuwa bila kumtaja Mbowe au cdm ni kosa la jinai?

In God we Trust
Kwani Mbowe ni Masiha hapaswi kutajwa? Au kwasababu mnamjua ni bonge la kilaza ndio maana mnakuwa mabubu kujibu kila anapotajwa? Sasa subirini Oktoba, 2020, mpaka mtakimbiana!!!!
 
Huyo Rais wa Urusi huwa mnakuwa nae wapi kila siku anawapa meseji hiyo hiyo au mnamlisha maneno
 
Huyo Rais wa Urusi huwa mnakuwa nae wapi kila siku anawapa meseji hiyo hiyo au mnamlisha maneno
 
Kwa maana yako tukikimbiana ndiyo kutaifanya SGR ikamilke?
Kwani Mbowe ni Masiha hapaswi kutajwa? Au kwasababu mnamjua ni bonge la kilaza ndio maana mnakuwa mabubu kujibu kila anapotajwa? Sasa subirini Oktoba, 2020, mpaka mtakimbiana!!!!

In God we Trust
 
Back
Top Bottom