Rais wa Tanzania 2020 ni Tundu Lissu


Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
753
Points
1,000
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
753 1,000
Hapo vip!!

Namuona Lissu anayedharaulika na kudhihakiwa akiwa Rais wa Tanzania 2020.
Atakuwaje Rais?
Naona ziara zake za nje baada zikigeuka kuwa ndio chanzo Cha kupata watetezi ya haki yake ya kuwa Rais wa Tanzania.

Watanzania wengi watampenda na kumpa kura Lissu na Dunia na mataifa yenye nguvu Dunia watakuwa wanamfuatilia Kwa Karibu Sana.

Baada ya hapo, kutakuwa na machafuko katika kumzulumu Lisu haki yake, baada ya hapo kunataifa Kubwa litatuma Kikosi maalum kumlinda Lissu na kuhakikisha Lissu anatangzwa kuwa Rais wa Jamhuri wa Muungono wa Tanzania.

Mode naomba siku haya yakitimia nitajitokeza hadharani.
Najua Kuna watu watakuja na comment za madharau na Kejeli Lakini huo ndio ukweli.
 
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
611
Points
500
M

MZALAMO

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
611 500
Hapo vip!!

Namuona Lissu anayedharaulika na kudhihakiwa akiwa Rais wa Tanzania 2020.
Atakuwaje Rais?
Naona ziara zake za nje baada zikigeuka kuwa ndio chanzo Cha kupata watetezi ya haki yake ya kuwa Rais wa Tanzania.

Watanzania wengi watampenda na kumpa kura Lissu na Dunia na mataifa yenye nguvu Dunia watakuwa wanamfuatilia Kwa Karibu Sana.

Baada ya hapo, kutakuwa na machafuko katika kumzulumu Lisu haki yake, baada ya hapo kunataifa Kubwa litatuma Kikosi maalum kumlinda Lissu na kuhakikisha Lissu anatangzwa kuwa Rais wa Jamhuri wa Muungono wa Tanzania.

Mode naomba siku haya yakitimia nitajitokeza hadharani.
Najua Kuna watu watakuja na comment za madharau na Kejeli Lakini huo ndio ukweli.
Lissu huyuhuyu anayepigania haki za mashoga au mwingine?
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,890
Points
2,000
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,890 2,000
Anatakiwa kwanza abadilishe sera za CHADEMA ili ziingie kwenye Ilani ya Uchaguzi baada ya kuukumbatia ushoga ili wapate msaada wa pesa kutoka Ulaya na Marekani.

Mahojiano kwenye kipindi cha HARDtalk yamefunua siri ambayo tungejikuta tunauziwa sera ya ushoga bila kujua.

Mahojiano yalikuwa hivi;
STEPHEN SACKUR: Hivyo, utazifuta hizi sheria zinazosema ushoga ni uhalifu?

TUNDU LISSU: Kama zinaingilia na nafikiri zinaingilia haki ya faragha inayolindwa na Katiba, moja kwa moja hizo sheria hazikubaliki kikatiba. Kwa Katiba ya Tanzania, siongelei Katiba ya sehemu nyingine yoyote. Katiba yetu inasema haya ni mambo ya faragha na yanapaswa kubaki kuwa mambo ya faragha.
 
sawe4u

sawe4u

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
976
Points
1,000
Age
27
sawe4u

sawe4u

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
976 1,000
Anatakiwa kwanza abadilishe sera za CHADEMA ili ziingie kwenye Ilani ya Uchaguzi baada ya kuukumbatia ushoga ili wapate msaada wa pesa kutoka Ulaya na Marekani.

Mahojiano kwenye kipindi cha HARDtalk yamefunua siri ambayo tungejikuta tunauziwa sera ya ushoga bila kujua.

Mahojiano yalikuwa hivi;
STEPHEN SACKUR: Hivyo, utazifuta hizi sheria zinazosema ushoga ni uhalifu?

TUNDU LISSU: Kama zinaingilia na nafikiri zinaingilia haki ya faragha inayolindwa na Katiba, moja kwa moja hizo sheria hazikubaliki kikatiba. Kwa Katiba ya Tanzania, siongelei Katiba ya sehemu nyingine yoyote. Katiba yetu inasema haya ni mambo ya faragha na yanapaswa kubaki kuwa mambo ya faragha.
Aja sapoti ila
Ametumia vifungu vya katba hyo hyo ya Tz

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
5,176
Points
2,000
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
5,176 2,000
Hapo vip!!

Namuona Lissu anayedharaulika na kudhihakiwa akiwa Rais wa Tanzania 2020.
Atakuwaje Rais?
Naona ziara zake za nje baada zikigeuka kuwa ndio chanzo Cha kupata watetezi ya haki yake ya kuwa Rais wa Tanzania.

Watanzania wengi watampenda na kumpa kura Lissu na Dunia na mataifa yenye nguvu Dunia watakuwa wanamfuatilia Kwa Karibu Sana.

Baada ya hapo, kutakuwa na machafuko katika kumzulumu Lisu haki yake, baada ya hapo kunataifa Kubwa litatuma Kikosi maalum kumlinda Lissu na kuhakikisha Lissu anatangzwa kuwa Rais wa Jamhuri wa Muungono wa Tanzania.

Mode naomba siku haya yakitimia nitajitokeza hadharani.
Najua Kuna watu watakuja na comment za madharau na Kejeli Lakini huo ndio ukweli.
Hivi ninyi hao wazungu ndio mnaona watetezi wenu? Endeleeni kuota mkimaliza nendeni Zanzibar mkajifunze kwa Maalim Seif wa CUF. Baada ya uchaguzi yeye alikaa mwaka mzima huko kwa wazungu na hakuambulia chochote wakati hswakuwa hata mgonjwa kama Lissu.

Safari hii hata ndoto za Ubunge afute itakuwa Urais
 
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
3,604
Points
2,000
Inferior Complex

Inferior Complex

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
3,604 2,000
Hapo vip!!

Namuona Lissu anayedharaulika na kudhihakiwa akiwa Rais wa Tanzania 2020.
Atakuwaje Rais?
Naona ziara zake za nje baada zikigeuka kuwa ndio chanzo Cha kupata watetezi ya haki yake ya kuwa Rais wa Tanzania.

Watanzania wengi watampenda na kumpa kura Lissu na Dunia na mataifa yenye nguvu Dunia watakuwa wanamfuatilia Kwa Karibu Sana.

Baada ya hapo, kutakuwa na machafuko katika kumzulumu Lisu haki yake, baada ya hapo kunataifa Kubwa litatuma Kikosi maalum kumlinda Lissu na kuhakikisha Lissu anatangzwa kuwa Rais wa Jamhuri wa Muungono wa Tanzania.

Mode naomba siku haya yakitimia nitajitokeza hadharani.
Najua Kuna watu watakuja na comment za madharau na Kejeli Lakini huo ndio ukweli.
Bado unaota?
Toka usingizini kwanza..
Magufuli tunaye Hadi 2025+

Lissu Hana sifa za kuwa rais.
usidhani urais upo Kama unavyofikiri.

HAKUNA TAIFA LENYE,UWEZO WA KUINGILIA SIASA ZA TANZANIA
 
Shomari SN

Shomari SN

Member
Joined
Apr 12, 2018
Messages
83
Points
150
Shomari SN

Shomari SN

Member
Joined Apr 12, 2018
83 150
Anatakiwa kwanza abadilishe sera za CHADEMA ili ziingie kwenye Ilani ya Uchaguzi baada ya kuukumbatia ushoga ili wapate msaada wa pesa kutoka Ulaya na Marekani.

Mahojiano kwenye kipindi cha HARDtalk yamefunua siri ambayo tungejikuta tunauziwa sera ya ushoga bila kujua.

Mahojiano yalikuwa hivi;
STEPHEN SACKUR: Hivyo, utazifuta hizi sheria zinazosema ushoga ni uhalifu?

TUNDU LISSU: Kama zinaingilia na nafikiri zinaingilia haki ya faragha inayolindwa na Katiba, moja kwa moja hizo sheria hazikubaliki kikatiba. Kwa Katiba ya Tanzania, siongelei Katiba ya sehemu nyingine yoyote. Katiba yetu inasema haya ni mambo ya faragha na yanapaswa kubaki kuwa mambo ya faragha.
Kwani hapo kuna sehemu amesema kutokana na sera ya chadema? Au hadi kiswahili ni tabu kwako? Nilifikiri utasema tubadili katiba kumbe sera? Bullshit!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,203
Members 493,978
Posts 30,817,212
Top