Rais wa Tanzania 2020 ni Tundu Lissu


Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
753
Points
1,000
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
753 1,000
Anatakiwa kwanza abadilishe sera za CHADEMA ili ziingie kwenye Ilani ya Uchaguzi baada ya kuukumbatia ushoga ili wapate msaada wa pesa kutoka Ulaya na Marekani.

Mahojiano kwenye kipindi cha HARDtalk yamefunua siri ambayo tungejikuta tunauziwa sera ya ushoga bila kujua.

Mahojiano yalikuwa hivi;
STEPHEN SACKUR: Hivyo, utazifuta hizi sheria zinazosema ushoga ni uhalifu?

TUNDU LISSU: Kama zinaingilia na nafikiri zinaingilia haki ya faragha inayolindwa na Katiba, moja kwa moja hizo sheria hazikubaliki kikatiba. Kwa Katiba ya Tanzania, siongelei Katiba ya sehemu nyingine yoyote. Katiba yetu inasema haya ni mambo ya faragha na yanapaswa kubaki kuwa mambo ya faragha.
Mbona ametumia vifungu vya katiba kujibu hoja, na sio sera zake.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
108,770
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
108,770 2,000
Hapo vip!!

Namuona Lissu anayedharaulika na kudhihakiwa akiwa Rais wa Tanzania 2020.
Atakuwaje Rais?
Naona ziara zake za nje baada zikigeuka kuwa ndio chanzo Cha kupata watetezi ya haki yake ya kuwa Rais wa Tanzania.

Watanzania wengi watampenda na kumpa kura Lissu na Dunia na mataifa yenye nguvu Dunia watakuwa wanamfuatilia Kwa Karibu Sana.

Baada ya hapo, kutakuwa na machafuko katika kumzulumu Lisu haki yake, baada ya hapo kunataifa Kubwa litatuma Kikosi maalum kumlinda Lissu na kuhakikisha Lissu anatangzwa kuwa Rais wa Jamhuri wa Muungono wa Tanzania.

Mode naomba siku haya yakitimia nitajitokeza hadharani.
Najua Kuna watu watakuja na comment za madharau na Kejeli Lakini huo ndio ukweli.
.
tapatalk_1544903719371-jpeg.1005892


Jr
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,752
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,752 2,000
Anatakiwa kwanza abadilishe sera za CHADEMA ili ziingie kwenye Ilani ya Uchaguzi baada ya kuukumbatia ushoga ili wapate msaada wa pesa kutoka Ulaya na Marekani.

Mahojiano kwenye kipindi cha HARDtalk yamefunua siri ambayo tungejikuta tunauziwa sera ya ushoga bila kujua.

Mahojiano yalikuwa hivi;
STEPHEN SACKUR: Hivyo, utazifuta hizi sheria zinazosema ushoga ni uhalifu?

TUNDU LISSU: Kama zinaingilia na nafikiri zinaingilia haki ya faragha inayolindwa na Katiba, moja kwa moja hizo sheria hazikubaliki kikatiba. Kwa Katiba ya Tanzania, siongelei Katiba ya sehemu nyingine yoyote. Katiba yetu inasema haya ni mambo ya faragha na yanapaswa kubaki kuwa mambo ya faragha.
Hata kama tunatofautiana itikadi, Ulikuwa mmoja wa watu wenye hoja makini hapa JF. Lakini siku hizi umeshuka kiwango kwa kasi ya ajabu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

neym8990a

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2017
Messages
246
Points
250
N

neym8990a

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2017
246 250
Hapo vip!!

Namuona Lissu anayedharaulika na kudhihakiwa akiwa Rais wa Tanzania 2020.
Atakuwaje Rais?
Naona ziara zake za nje baada zikigeuka kuwa ndio chanzo Cha kupata watetezi ya haki yake ya kuwa Rais wa Tanzania.

Watanzania wengi watampenda na kumpa kura Lissu na Dunia na mataifa yenye nguvu Dunia watakuwa wanamfuatilia Kwa Karibu Sana.

Baada ya hapo, kutakuwa na machafuko katika kumzulumu Lisu haki yake, baada ya hapo kunataifa Kubwa litatuma Kikosi maalum kumlinda Lissu na kuhakikisha Lissu anatangzwa kuwa Rais wa Jamhuri wa Muungono wa Tanzania.

Mode naomba siku haya yakitimia nitajitokeza hadharani.
Najua Kuna watu watakuja na comment za madharau na Kejeli Lakini huo ndio ukweli.
sawa Mtabiri..ebu tusubiri tuone
 
sipii

sipii

Member
Joined
Apr 26, 2017
Messages
17
Points
45
sipii

sipii

Member
Joined Apr 26, 2017
17 45
Na iwe hivyo maana tumelichoka hili lijamaa linalo chungulia simu za wenzie!

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwaio huyo sasa atakua ni rais wa watanzania au rais wa taifa hilo waliomueka madarakani? Unadhani ataweka mbele maslai yako wewe, au maslai ya wale waliomueka madarakani?. Kwa hakika sidhan kama mtanzania alie na akili timamu anaeza tamani na kufurahia nchi yake ipate rais kwa kupitia utaratibu anaousema mtoa mada, kwa hakika ninakushangaa sana wewe unaesema na kufurahia eti bora iwe, labda kama wewe sio mtanzania bas kwa kiasi flani unaeza kueleweka.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2016
Messages
753
Points
1,000
Tajiri Tanzanite

Tajiri Tanzanite

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2016
753 1,000
Kwaio huyo sasa atakua ni rais wa watanzania au rais wa taifa hilo waliomueka madarakani? Unadhani ataweka mbele maslai yako wewe, au maslai ya wale waliomueka madarakani?. Kwa hakika sidhan kama mtanzania alie na akili timamu anaeza tamani na kufurahia nchi yake ipate rais kwa kupitia utaratibu anaousema mtoa mada, kwa hakika ninakushangaa sana wewe unaesema na kufurahia eti bora iwe, labda kama wewe sio mtanzania bas kwa kiasi flani unaeza kueleweka.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tena atakuwa the best president ever..
Bora Mungu atusimamishie kuliko achaguliwe na computer.
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
2,886
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
2,886 2,000
Lissu huyuhuyu anayepigania haki za mashoga au mwingine?
Katiba iliyoundwa na ccm inasemaje kuhusu ushoga na mashoga?
Tuanzie hapo kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,284,196
Members 493,978
Posts 30,816,893
Top