Rais Samia Suluhu naona katua Dar leo. Tetesi zinasema atafanya ziara kwenye taasisi kubwa mbili hivi karibuni

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
11,113
2,000
Muda mfupi uliopita Rais ametua Dar na inasemekana ana lake jambo baada ya mapumziko ya Pasaka.

Zipo taasisi kubwa mbili za umma zitapigwa suprize.

Yani kapita shaaaa ila hakuna ule mgari uliojazwa machumachuma yanayoangalia kwa juu. Sijui ulibaki wapi!
 

KALIMIMBILI

JF-Expert Member
Jan 26, 2021
205
500
Muda mfupi uliopita Rais ametua Dar na inasemekana ana lake jambo baada ya mapumziko ya Pasaka.

Zipo taasisi kubwa mbili za umma zitapigwa suprize.

Yani kapita shaaaa ila hakuna ule mgari uliojazwa machumachuma yanayoangalia kwa juu. Sijui ulibaki wapi!
Mama mama mama nakuombea kwa Mungu tenda haki katika kazi zako zote na Mungu atausimamisha imara utawala wako.
 

Akilinjema

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
6,747
2,000
Mama mama mama nakuombea kwa Mungu tenda haki katika kazi zako zote na Mungu atausimamisha imara utawala wako.


Hapo mwishoni point of correction

Mungu atausimamia imara “Uongozi wake” na siyo “utawala wake”

Baada ya kupata Uhuru toka wakoloni tunaongozana na siyo kutawalana.

Ndiyo maana tunafanya uchaguzi wa kuchagua viongozi tuwapendao.

Mtawala hachaguliwi.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,649
2,000
Muda mfupi uliopita Rais ametua Dar na inasemekana ana lake jambo baada ya mapumziko ya Pasaka.

Zipo taasisi kubwa mbili za umma zitapigwa suprize.

Yani kapita shaaaa ila hakuna ule mgari uliojazwa machumachuma yanayoangalia kwa juu. Sijui ulibaki wapi!

Hahahaha acha kuwadanganya watu lile gari lipo na lilikuwepo na lazima atembee nalo! Weka hapa picha kama uliuona msafara! Wewe ni muongo
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,405
2,000
Muda mfupi uliopita Rais ametua Dar na inasemekana ana lake jambo baada ya mapumziko ya Pasaka.

Zipo taasisi kubwa mbili za umma zitapigwa suprize.

Yani kapita shaaaa ila hakuna ule mgari uliojazwa machumachuma yanayoangalia kwa juu. Sijui ulibaki wapi!
Ila nimeshughudia live anavyoshuka kwenye ndege nimemwona mlinzi mmoja na lisilaha la hatari na zile gwanda za usa
 

Kogatende

Member
Jan 22, 2021
27
75
Ila kiukweli lile limgari la machumachuma pamoja na lile njemba jeusi lenye sura pana lisilocheka walikua wanapendezesha sana protokali.
Kama vp Mh. Rais Mama Samia asimuche yule bwana na lile limgari
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
15,803
2,000
Ila kiukweli lile limgari la machumachuma pamoja na lile njemba jeusi lenye sura pana lisilocheka walikua wanapendezesha sana protokali.
Kama vp Mh. Rais Mama Samia asimuche yule bwana na lile limgari
1617457599810.png
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,649
2,000
Ila kiukweli lile limgari la machumachuma pamoja na lile njemba jeusi lenye sura pana lisilocheka walikua wanapendezesha sana protokali.
Kama vp Mh. Rais Mama Samia asimuche yule bwana na lile limgari

Yote yapo na yalikuwepo kwenye msafara
 

mama kubwa

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
4,783
2,000
Yale machuma Chuma hayakusaidia chochote Bora hata kuamini mgomba WA afande Chele lakini sio Yale machuma.
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
12,135
2,000
Ila kiukweli lile limgari la machumachuma pamoja na lile njemba jeusi lenye sura pana lisilocheka walikua wanapendezesha sana protokali.
Kama vp Mh. Rais Mama Samia asimuche yule bwana na lile limgari
Hahahaha linaitwa Jammer... Lina vuruga mifumo yote ya mawasiliano ( frequency jammer ) likiwepo lile hakuna kupiga wala kupokea cm labda simu zao tu ndio zitaweza maana wame allow hizo tu kwenye system yao .....linazuia attack inayotokana na masafa ya simu au mtandao ....
 

sala na kazi

JF-Expert Member
Aug 19, 2017
4,884
2,000
Muda mfupi uliopita Rais ametua Dar na inasemekana ana lake jambo baada ya mapumziko ya Pasaka.

Zipo taasisi kubwa mbili za umma zitapigwa suprize.

Yani kapita shaaaa ila hakuna ule mgari uliojazwa machumachuma yanayoangalia kwa juu. Sijui ulibaki wapi!
Mkuu mbona ule Mgari upo?

Kafuatilie Msafara wake ulivyokuwa unatoka viwanja vya Dodoma kwenye shughuli ya kumuaga Hayati Magu Kitaifa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom