Haki inahitajika kwa wananchi wote sio kwa wanasiasa tu kwa manufaa ya kisiasa.Na ndo maana ameleta maridhiano kwa kuwapa CHADEMA haki zao kama kumfutia kesi Mbowe mbaguzi na kumpa haki zake zote Lissu mropokaji.
STUPID!Mama ana hekima sana huyu. Kama angekuwa magu lissu angeshafanywa chujio tena. Lkn huyu ana khofu ya ALLAH. Safi sana.
Katiba ninaijua vizuri hakuna mtu kati ya hao anayezuilika kugombea urais wa JMT.
Hofu ya Allah nchi inazabuliwa hivi na yeye ndio mwenye dhamana ya kukomesha madhiraMama ana hekima sana huyu. Kama angekuwa magu lissu angeshafanywa chujio tena. Lkn huyu ana khofu ya ALLAH. Safi sana.
Hapa hakuna unafiki mkuu. Kilichopo ni kuwa kuna mliokuwa mnadhani kuwa kwa kuwa mama ni mwanamke mtambabaisha ili asiweze kuongoza nchi ambapi tayari mmeshakwama kwani yeye ni mtu very strong.Hofu ya Allah nchi inazabuliwa hivi na yeye ndio mwenye dhamana ya kukomesha madhira
Acheni unafiki
Mmmh wew unaburuzwa na Mwezi siyo? Fresh mwananguImefanyiwa uwekezaji mkuu. Haijauzwa na jitahidi kuacha kuburuzwa na CHADEMA na kanisa kijana.
Masauni mpk 2080Wewe unachukia waswahili? Sasa kaa kwa kutulia watafululiza kukutawala kama ifuatavyo:
1. Mama mpaka 2030.
2. Hussein Mwinyi mpaka 2040.
3. January Makamba mpaka 2050.
Ridhiwani Kikwete mpaka 2060.
Umeelewa dogo?
Hspana mluu. Worry out. Wewe subiri neema tu. Waarabu ni watu wa kheri sana.Mmmh wew unaburuzwa na Mwezi siyo? Fresh mwanangu
Una akili sana mkuu.Masauni mpk 2080
Mkataba hauna shida yoyote, na umeshatolewa maelezo zaidi ya mara elfu.
Shida ipo kwenye unafaikaji wa ufisadi wa bandarini ambao wanafaikaji wataukosa.Hivi unafahamu elfu au unasema tu.
Kama mkataba hauna shida, je shida iko wapi hadi watu wahoji?
Hana lolote, wale wanyonge wanaojitokeza akiwa ziara,huwa anawashushua anawasukumizia kwa wasaidizi wake.Hataki hata kuwasijiliza.Halafu si aachie ngazi kama anaona ni mzigo.Dad Victoire na MamaSamia2025 njoni toeni neno lolote
Kwa mam wetu
Sent from my Infinix X650 using JamiiForums mobile app
Atajua mwenyeweRAIS Samia Suluhu Hassan amesema kwa nafasi aliyopewa, Mwenyezi Mungu amempa mtihani si haba.
Rais Samia ameyasema hayo leo Julai 16, 2023 katika Kongamano la Wanawake wa Kiislam Zanzibar katika maadhimisho ya Mwaka Mpya wa Kiislamu 1445 - Hijiria.
“Mungu kanipa mtihani si haba, pale aliponiweka, na ukisikiliza ya watu Samia Suluhu yule mmm…mtihani si haba nilio nao, nijiusie nafsi yangu kwanza, na niwausie na wengine, wote tushiriki na wote tuige mifano mizuri tunayooneshwa na viongozi wa dini hasa kutumia njia bora na hekima katika kuendesha maisha yetu.
“Tulioshika madaraka tuwe thabiti, tuwe na hekima katika kutoa maamuzi, sio unapewa dhamana husikilizi wengine, mtu anakuja na shida zake fulani msikilize huyo, kuweni wastarabu, sio kuweka mabega juu kama mizani ukipewa madaraka wanaume koti zinaninginia, wanawake shungi zipo sivyo,” amesema.