butron
JF-Expert Member
- Jun 3, 2013
- 5,769
- 8,260
Uwongo wangu nini,ya Mwanza ilitokea Pasiansi nikishuhudia,mama hasikilizi kero za Wananchi kwenye ziara zake!Sawa bwana chauongo.
Uwongo wangu nini,ya Mwanza ilitokea Pasiansi nikishuhudia,mama hasikilizi kero za Wananchi kwenye ziara zake!Sawa bwana chauongo.
Wao ndio wamemwambia awape bandari waarabu?usije ukaruhusu wale wanaovaa rangi ya kaki wakakuharibia uongoz wako.jifunze kwa mwenzio aliyepita.
Kwenye bandari tutamuonyesha jinsi mabega yanavyoshukaHekima ya kuuza bandari
Wrwe unachukia waswahili? Sasa kaa kwavkutuliabwatafululiza kukutawala kamavifuatavyo:
1. Mama mpaka 2030.
2. Hussein Mwinyi mpaka 2040.
3. January Makamba mpaka 2050.
Ridhiwani Kikwete mpaka 2060.
Umeelewa dogo?
umeona bandari tu ndo imegaiwa?Wao ndio wamemwambia awape bandari waarabu?
Ma shaa Allah, nani kama mama?RAIS Samia Suluhu Hassan amesema kwa nafasi aliyopewa, Mwenyezi Mungu amempa mtihani si haba.
Rais Samia ameyasema hayo leo Julai 16, 2023 katika Kongamano la Wanawake wa Kiislam Zanzibar katika maadhimisho ya Mwaka Mpya wa Kiislamu 1445 - Hijiria.
“Mungu kanipa mtihani si haba, pale aliponiweka, na ukisikiliza ya watu Samia Suluhu yule mmm…mtihani si haba nilio nao, nijiusie nafsi yangu kwanza, na niwausie na wengine, wote tushiriki na wote tuige mifano mizuri tunayooneshwa na viongozi wa dini hasa kutumia njia bora na hekima katika kuendesha maisha yetu.
“Tulioshika madaraka tuwe thabiti, tuwe na hekima katika kutoa maamuzi, sio unapewa dhamana husikilizi wengine, mtu anakuja na shida zake fulani msikilize huyo, kuweni wastarabu, sio kuweka mabega juu kama mizani ukipewa madaraka wanaume koti zinaninginia, wanawake shungi zipo sivyo,” amesema.
Ndiyo maana wasukuma wakampa Uchifu.Uwongo wangu nini,ya Mwanza ilitokea Pasiansi nikishuhudia,mama hasikilizi kero za Wananchi kwenye ziara zake!
Kwanza Mungu hayupo, anasingiziwa tu.RAIS Samia Suluhu Hassan amesema kwa nafasi aliyopewa, Mwenyezi Mungu amempa mtihani si haba.
Rais Samia ameyasema hayo leo Julai 16, 2023 katika Kongamano la Wanawake wa Kiislam Zanzibar katika maadhimisho ya Mwaka Mpya wa Kiislamu 1445 - Hijiria.
“Mungu kanipa mtihani si haba, pale aliponiweka, na ukisikiliza ya watu Samia Suluhu yule mmm…mtihani si haba nilio nao, nijiusie nafsi yangu kwanza, na niwausie na wengine, wote tushiriki na wote tuige mifano mizuri tunayooneshwa na viongozi wa dini hasa kutumia njia bora na hekima katika kuendesha maisha yetu.
“Tulioshika madaraka tuwe thabiti, tuwe na hekima katika kutoa maamuzi, sio unapewa dhamana husikilizi wengine, mtu anakuja na shida zake fulani msikilize huyo, kuweni wastarabu, sio kuweka mabega juu kama mizani ukipewa madaraka wanaume koti zinaninginia, wanawake shungi zipo sivyo,” amesema.
Awasikilize na wanaosema bandar isiuzweMama ana hekima sana huyu. Kama angekuwa magu lissu angeshafanywa chujio tena. Lkn huyu ana khofu ya ALLAH. Safi sana.
kama vipi atoke jalalaniUongozi ni jalala
Sio tumbo Kwa tumbo?Tuko na mama bega kwa bega
Lissu uwa anakupelekea moto sana maana sio kwa kumsema vibayaMama ana hekima sana huyu. Kama angekuwa magu lissu angeshafanywa chujio tena. Lkn huyu ana khofu ya ALLAH. Safi sana.