Crimea
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 26,809
- 38,866
Umehamisha magoli?Nakuambia jamaa sana sana utamwona MLEVI UHURU akivaa Ngwanda za jeshi
Umehamisha magoli?Nakuambia jamaa sana sana utamwona MLEVI UHURU akivaa Ngwanda za jeshi
Acha wivu na rais wetu...Nimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?
Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]
AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI
HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI
View attachment 2011620
Soma ukichoandika toka page ya kwanza alafu linganisha na hili jibu lako uone ulivyo takleWe ni sijui nikuitaje hawa ni WAPUMBAVU TU na WALEVI
Uhuru huoni kama KALEWA[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1312][emoji1312]Bavicha kama vitu hamjui si muwe mnakaa kimya tu?
Huyu nae aliingia madarakani kwa mtutu wa bunduki?
[emoji116]View attachment 2011742View attachment 2011743View attachment 2011744
Tukuletee picha yake akiwa amevaa gwanda?Hata Uhuru hafanyi huo upuuzi
Kama kabudi kaokotwa JALALANI we sijui wamekuokota wapi?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Bavicha iq zao zinasoma 0 mkuu
Na hiyo imesababisha yeye kuwa hapo!!!!Alafu mama weupe unaongezeka kwa kweli!
Huyo na mama wanafanana na JPmUmehamisha magoli?
Akili yako ipo sawa kwenye PROTOCOL?Mkuu kama unatishika na mavazi ya mtu basi una shida..hizo ni nguo tu hata diamond ashawahi kuzivaa
Ni ulimbukeni tu wa JPM na Chief HangayaJk ambaye alikuwa KANALI wa JESHI alishawahi kuzivaa akiwa AMIRI JESHI MKUU au Mwinyi au Mkapa?
Kwani ni mpaka watu wa ulaya wafanye ndo nasisi tuwaige?..au wasipofanya na sisi tusifanye?[emoji849][emoji849][emoji849] swala sio kupendeza ni UJUMBE anaoufikisha kwa jamii Marais wa ULAYA NA AMERIKA wanavaa??
Unahisi hawatapendeza??
Acha nikuache maana walipokuokota wangekuacha tungekua na msiba saivi[emoji28][emoji28][emoji28]Acha wivu na rais wetu...
Kapendeza sana!
Kama hawakuvaa shauri yao... acheni ubavichaJk ambaye alikuwa KANALI wa JESHI alishawahi kuzivaa akiwa AMIRI JESHI MKUU au Mwinyi au Mkapa?
Cheo kitamAlafu mama weupe unaongezeka kwa kweli!
Haaa Selekale na kokakolaDemokrasia siyo kokakola.
Kwa hiyo amiri jeshi wa Majeshi ya ulinzi na usalama ana mipaka ya mavazi na hatakiwi kuvaa kombati?!!!😳😳Ni ulimbukeni tu wa JPM na Chief Hangaya
Ndiyo mwenyewe huyo bila yeye watu hawatulii kwenye viti pale lumumba[emoji1787][emoji1787][emoji1312][emoji1312][emoji1312][emoji1312]