EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,709
- 35,712
- Thread starter
- #61
Bure kabisa, bora KONDOM INGETUMIKAYaani nitishwe na raia mkakamavu.
Bure kabisa, bora KONDOM INGETUMIKAYaani nitishwe na raia mkakamavu.
Kabisa na haihitaji kuvaa magwanda kuonesha wewe ni Amiri Jeshi Mkuu, sehemu alipo Rais yale tu mazingira yake yanatosha kabisa kuonesha ukubwa na yanatisha hasa wala sio vazi[emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756][emoji1756] na kutisha raia
tabu mnapenda kutafuta majibu magumu kwa kila kitu mwisho wa siku mnakimbia vivuli vyenu! hakuna ujumbe wowote wa kumtisha mtu anaoupeleka ndugu wasiwasi wako tu.[emoji849][emoji849][emoji849] swala sio kupendeza ni UJUMBE anaoufikisha kwa jamii Marais wa ULAYA NA AMERIKA wanavaa??
Unahisi hawatapendeza??
Buti kaliii[emoji1313][emoji1313][emoji1313][emoji1313]
Huyu ni diktetaWe jamaa nlikuwa nakuheshi kumbe KENGE kiasi hiki?
DUNIA GANI IPI ZAIDI YA MADIKTETA??
NIPE MIFANO YA AMERIKA NA ULAYA
Achana na maraisi waliongia madarakani kwa MTUTU wa AFRICA NA ASIA
Waambie basi wawafundishe mipaka ya mavazi Jeshi?Sio takwa la kikatiba kuvaa hizo nguo,ivo hakukua na tatizo wao kutovaa wakati wakiwa kweny hiyo nafasi.
Akivaa au asipovaa anakuwa amevunja katiba?Jk ambaye alikuwa KANALI wa JESHI alishawahi kuzivaa akiwa AMIRI JESHI MKUU au Mwinyi au Mkapa?
[emoji1787][emoji1787][emoji1312][emoji1312][emoji1312][emoji1312]Wachaaa weweeeeView attachment 2011713
Acha ujinga acha kufugia hilo bichwa nywele Mwl. Nyerere alivaa alipoenda kuwatia moyo wanajeshi kwenye uwanja wa.vita kagera hukoMwl Nyerere alishavaa za JWTZ na za Frelimo. Ni mambo ya nyakati na nyakati & enzi na enzi. Yuko vema Rais Samia.
Kenyata aliingia kwa mtutu wa bunduki?We ni pimbi kama katiba tu haifati huoni hapa kama kakosea SARE ZA JESHI MARA NYINGI WANAVAA MADIKTETA WALIOINGIA MADARAKANI KWA MAPINDUZI WAKIWA WANAJESHI angalia
UG
RWANDA
ETHIOPIA
MISRI
the list is too long to mention
Dogo uisiishie mitaa ya ufipa pekee!Hata Uhuru hafanyi huo upuuzi
Nakuambia jamaa sana sana utamwona MLEVI UHURU akivaa Ngwanda za jeshiWacha utani mkuu
We ni sijui nikuitaje hawa ni WAPUMBAVU TU na WALEVIBavicha kama vitu hamjui si muwe mnakaa kimya tu?
Huyu nae aliingia madarakani kwa mtutu wa bunduki?
[emoji116]View attachment 2011742View attachment 2011743View attachment 2011744
Bavicha iq zao zinasoma 0 mkuuYeye sio wa kwanza na pengine hatokuwa wa mwisho kuvaa magwanda ya kijeshi
View attachment 2011726
View attachment 2011727
View attachment 2011728
View attachment 2011729
Huu ujinga umefundishwa na Gwajima au Kakobe?Akivaa au asipovaa anakuwa amevunja katiba?