EINSTEIN112
JF-Expert Member
- Oct 26, 2018
- 21,708
- 35,716
- Thread starter
- #321
What different does it make kwamba hujui kma maza kakosea kama JPM?Who cares anyway
And stop lying
I am over 60 and I can be your uncle ok
What different does it make kwamba hujui kma maza kakosea kama JPM?Who cares anyway
And stop lying
I am over 60 and I can be your uncle ok
Acha nikuache tu maana hujui loloteAcha ushamba wa kuhoji hoji hata vile ambavyo unaweza kupata majibu wewe mwenyewe.
Iyo ni taasisi kila kinachofanyika lazima kiwe ndani ya utaratibu maalumu.
Swali jepesi ulipaswa kujiuliza kabla ya kujaza maandhishi humu, Je amevunja sheria? Au ni kinyume na taratibu za kazi yake?
Ukishapata majibu nakushauri uache umbea
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] we ndio mzee wa 60+? Jua tu hujuiTena kakulia malezi magumu anavyoonyesha
Ni chokoraa tu ndio anaweza kutulana watu bila kosa
Huyu anainyesha abuse zimemharibu
Atakuwa wamemuumiza sana
Ni jambo la kawaida kwenye baadhi ya shughuli za kijeshi amiri jeshi mkuu wa nchi kuvaa kijeshi,hajaanza magu au samiaNimeona hii picha inazurura mitandaoni
Nijuzeni anataka kufikisha ujumbe gani kwa taifa?
Au ndio ye na JPJM ni SAWASAWA?
[emoji1313][emoji1313][emoji1313]
AU anakumbushia KMKM "kama alipitia"
DUNIANI KOTE MARAIS WANAOVAA SARE ZA JESHI NI WALE WALIOINGIA MADARAKANI KWA MTUTU WA BUNDUKI
HASA AFRIKA, ASIA NA AMERIKA YA KUSINI
View attachment 2011620
Mada yako hii imeonekana ni ya kipumbavu sema ni ubishi wko tu!Tuendelee na mada achana na personal attacks
Your an idiot coz you know nothing I got good life
Mkuu TANGU LINI?Ni jambo la kawaida kwenye baadhi ya shughuli za kijeshi amiri jeshi mkuu wa nchi kuvaa kijeshi,hajaanza magu au samia
kusapoti jeshi ni lazima avae sare?KDF ilikuwa ndio Combat yao ya kwanza walikuwa hawajawahi kuingia kwenye Medani ya Vita.
Raisi Uhuru akaona atoe Support kwa Vikosi vyake kwa kuvaa hivyo sasa JWTZ wana Vita gani ya Kusapotiwa Ndugu?
Ipotezee umelazimishwa kuwepo???Mada yako hii imeonekana ni ya kipumbavu sema ni ubishi wko tu!
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] we ndio mzee wa 60+? Jua tu hujui
Kuna vita??? 😳Ni Amiri Jeshi Mkuu nini cha ajabu hapo?
Malalamiko mengi ka mtoto wa kambo.
Ndio mzee wa 60+ yrs poor lost sperms better if condom used [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Funga huu mjadala anzisha mada nyingine ila hii umechemsha
Huoni kila mmoja anakushangaa kwa upumbavu wako
Umeshindwa kutetea hoja unaanza matusi
Nimekuambia huna hoja ila matusi tu
Nimejaribu kukupa maneno ya staha ukadhani mimi ni mmoja wa waliokuwa wapo na mama yako
Sikujibu tena nimejua ulivyo tafuta wavuta bangi wenzio au Machoko ok
Nonsensical Question from You Dimwit.Mkuu LUGALO ndio avae military uniform akienda TMA saivu ina jina tifauti atavaa nini au akienda NGOME?
Jifunze spacing mzungu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nonsensical Question from You Dimwit.
Ndio mzee wa 60+ yrs poor lost sperms better if condom used [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ukweli kapendeza kuliko yale punjab anayovaamimi naona kapendeza, sijatishika hata
Mada imekushida umeanza mitusi kama kawaida yenu wapemba?You can tell your mum that
Muulize mama yako katoa mimba ngapi
Huu uzi ungebadili kichwa cha habari na kuandika mtoto wa hooker anatafuta dume
Hopeless Creature...!!Jifunze spacing mzungu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndio mzee wa 60+ yrs poor lost sperms better if condom used [emoji1787][emoji1787][emoji1787]