Rais Samia: Kukuza Biashara Tanzania-Marekani

Rais Samia: Kukuza Biashara Tanzania-Marekani

Zack Abdul

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2026
Posts
924
Reaction score
794
LEO KATIKA KUMBUKUMBU

📅 22 Septemba 2021 — Mkutano wa Biashara Tanzania na Marekani

Tarehe 22 Septemba 2021, akiwa jijini New York, Marekani, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, alishiriki mkutano wa pamoja kati ya wafanyabiashara wa Tanzania na Marekani.

Katika mkutano huo, Rais Samia alihimiza kuimarishwa kwa biashara na uwekezaji kati ya Tanzania na Marekani, akieleza kuwa kiwango cha biashara kati ya nchi hizo mbili kilikuwa bado kidogo ikilinganishwa na fursa zilizopo.

Pia siku hiyo, Rais Samia alihudhuria mkutano wa kuadhimisha miaka 20 ya Tamko la Durban kuhusu kupinga ubaguzi wa rangi na aina zote za unyanyasaji.
IMG-20260922-WA0063.jpg
 
LEO KATIKA KUMBUKUMBU

📅 22 Septemba 2021 — Mkutano wa Biashara Tanzania na Marekani

Tarehe 22 Septemba 2021, akiwa jijini New York, Marekani, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, alishiriki mkutano wa pamoja kati ya wafanyabiashara wa Tanzania na Marekani.

Katika mkutano huo, Rais Samia alihimiza kuimarishwa kwa biashara na uwekezaji kati ya Tanzania na Marekani, akieleza kuwa kiwango cha biashara kati ya nchi hizo mbili kilikuwa bado kidogo ikilinganishwa na fursa zilizopo.

Pia siku hiyo, Rais Samia alihudhuria mkutano wa kuadhimisha miaka 20 ya Tamko la Durban kuhusu kupinga ubaguzi wa rangi na aina zote za unyanyasaji.View attachment 3675564
Kifo ni Kifo tu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom