Rais Samia Kashaingia kwenye 18 za Mfumo wa Udini. Hachomoki

Rais Samia Kashaingia kwenye 18 za Mfumo wa Udini. Hachomoki

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,010
Reaction score
64,044
Huu mtego alitegwa akategeka. Sasa kajaa.

Yeye alijua anamkomoa Gwajima. Ila mahubiri ya Jumapili ya leo yoye yameongelea Makanisa kukosa uhuru.

Wanazungumzia Kanisani kuna Kipaimara, Meza ya Bwana, Harusi, nk. Wakristo wenzao wa kanisa la ufufuo na uzima wamekosa haki hiyo ya kuabudu.

This time Mheshimiwa Rais atajua nguvu ya Wakristo. Na mtu wamsposema mfumo Kristo unavyofanya kazi. Hachomoki

Hii inatoa fursa kwake kutafakari upya ushauri anaopewa.

Kwa Msingi huo, Kanisa la Gwajima litafunguliwa bila masharti.

Pili moto wa no reforms no Election hawawezi uzima tena.. Gari limewaka
 
Hakuna chochote mtajacho kifanya rais katiba imempa nguvu sana.
Aisee!
Nilikuwa sifahamu kuwa Watu wenye akili kama hizi ulizonazo bado wapo hapa duniani.


Nakushauri ukasome Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya Mwaka 1977, Ibara ya 8 (1) (a) & (c).

Kumbuka: Uzoefu kutoka duniani kote kabisa unaonyesha kwamba Umma kamwe haujawahi kushindwa jambo lolote lile pale Umma huo unapoamua kwa dhati kabisa ya mioyo yao kutekeleza jambo hilo.
 
Huu mtego alitegwa akategeka. Sasa kajaa.

Yeye alijua anamkomoa Gwajima. Ila mahubiri ya Jumapili ya leo yoye yameongelea Makanisa kukosa uhuru.

Wanazungumzia Kanisani kuna Kipaimara, Meza ya Bwana, Harusi, nk. Wakristo wenzao wa kanisa la ufufuo na uzima wamekosa haki hiyo ya kuabudu.

This time Mheshimiwa Rais atajua nguvu ya Wakristo. Na mtu wamsposema mfumo Kristo unavyofanya kazi. Hachomoki

Hii inatoa fursa kwake kutafakari upya ushauri anaopewa.

Kwa Msingi huo, Kanisa la Gwajima litafunguliwa bila masharti.

Pili moto wa no reforms no Election hawawezi uzima tena.. Gari limewaka
hakuna haja ya kuizima hiyo struggle ya CHADEMA, vyama 18 vitashiriki uchaguzi, CDM watakuwa na hiyo no slogan ya NRNE mpaka 2030 kama kitaendela ku-exist
 
Huu mtego alitegwa akategeka. Sasa kajaa.

Yeye alijua anamkomoa Gwajima. Ila mahubiri ya Jumapili ya leo yoye yameongelea Makanisa kukosa uhuru.

Wanazungumzia Kanisani kuna Kipaimara, Meza ya Bwana, Harusi, nk. Wakristo wenzao wa kanisa la ufufuo na uzima wamekosa haki hiyo ya kuabudu.

This time Mheshimiwa Rais atajua nguvu ya Wakristo. Na mtu wamsposema mfumo Kristo unavyofanya kazi. Hachomoki

Hii inatoa fursa kwake kutafakari upya ushauri anaopewa.

Kwa Msingi huo, Kanisa la Gwajima litafunguliwa bila masharti.

Pili moto wa no reforms no Election hawawezi uzima tena.. Gari limewaka
Mdini sana huyu mama
 
Ukimya wa Waislam wengi unaonyesha kuunga mkono udhalimu wa rais ambaye pia ni muisam mwenzao. Ni wakati Sasa wa kulianzisha dhidi ya Waislam. Kanisa limefungwa bila kufuata Sheria.
waislamu wamefunga kanisa?? pambaneni kwanza hiyo defunct slogan ya NRNE
 
Mnalazimisha ujinga mtupu mitandaoni...
Wakati mitaani kila mtu anachakarika maisha yake hana muda na upuuzi huu
Ingieni barabarani.....
 
Huu mtego alitegwa akategeka. Sasa kajaa.

Yeye alijua anamkomoa Gwajima. Ila mahubiri ya Jumapili ya leo yoye yameongelea Makanisa kukosa uhuru.

Wanazungumzia Kanisani kuna Kipaimara, Meza ya Bwana, Harusi, nk. Wakristo wenzao wa kanisa la ufufuo na uzima wamekosa haki hiyo ya kuabudu.

This time Mheshimiwa Rais atajua nguvu ya Wakristo. Na mtu wamsposema mfumo Kristo unavyofanya kazi. Hachomoki

Hii inatoa fursa kwake kutafakari upya ushauri anaopewa.

Kwa Msingi huo, Kanisa la Gwajima litafunguliwa bila masharti.

Pili moto wa no reforms no Election hawawezi uzima tena.. Gari limewaka
 
Aloanzisha kulaani utekaji na uuaji siyo Gwajima ni Lissu. Gwajima anaendeleza kulaani kama mimi ninavyolaani.
gwajima amedandia mada baada ya kuona uwezekano wa kurudi bungeni ni zero, ndyo akaamua ajaribu kumwaga mboga, sasa yamemkuta ya KAISARI
 
Back
Top Bottom