Rais Samia hukubaliki kwa wananchi wa kawaida

Rais Samia hukubaliki kwa wananchi wa kawaida

Magufuli 05

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2023
Posts
1,990
Reaction score
3,824
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
 
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
Kabisa mkuu..... No reform no election.
 
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
 
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
Ndugu usije ukatekwa
Nakuonbea Ulinzi katk jina la Yesu
 
Sam
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
Samia mitano tena
 
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
Wasio wa kawaida tukimkubali inatosha.

Kwani nani alikuwa anakubalila na wote? Ni Mungu huyo?
 
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
Asipewe kura hata moja nadhani hiyo ni njia nzuri ya kumfikishia ujumbe
 
Ni ukweli tena ukweli mtupu.
Wewe mwenyewe unajidanganya,wanaokuzunguka wanakudanganya. Angalia mikutano ya chadema inavyokuvua nguo. Hadi wananchi wanakimbiza gari za akina Heche ambaye ni makamu wa mwenyekiti. Vibe kama lote. Naamini wewe hujawahi kupata shangwe kama hilo. Wananchi wanajitokeza kwa mapenzi tofauti na wewe na chama chako chakavu mnaotumia nguvu kubwa ikiwemo wasanii kufanya ushawishi. Unatumia machawa wajinga lakini Bado hupendwi kiasi hiki.
Naamini uchaguzi ujao kama Heche na lissu watasimama kwenye kinyang'anyiro utashindwa asubuhi tu. Watanzania walikuamini lakini umewakatisha tamaa mwenyewe. Umekuwa Rais wa hovyo kwa mara nyingine tena baada ya ahueni kutoka kwa JPM. Umekumbatia matapeli na ufisadi. Wewe mwenyewe hueleweki..umebariki kila anayekosoa atekwe na apigwe. Hukemei hata kidogo rushwa,ripoti ya CAG umeitupa na kufanya unachojua mwenyewe.
Kwa kheri ya kuonana. Utavuna ulichopanda na unachopanda
Mama.mama ma ma mama mama mama mama mama mama mama
 
Mama.mama ma ma mama mama mama mama mama mama mama
IMG-20250510-WA0012.jpg
 
Hizo gari zinaweza kuwa zimekodishwa tu na wala hazina wanafunzi wa hizo shule.
Ukweli Ni kuwa CCM haipendwi na haitakiwi popote pale Tanzania.
Sasa hakuna dawa hospital za serikali na rushwa imetawala kila sehumu.
Uonevu kwa raia sababu ya pesa au cheo umerudi kwa kasi. "UNANIJUA MIMI NI NANI?" imerudi.
 
Back
Top Bottom