mafinyofinyo
JF-Expert Member
- Nov 29, 2012
- 4,404
- 3,277
KWa hiyo Tz sasa hivi inaheshima?! Kweli huyu mtu ni Jiwe tena la mtoni
Usishangae tu, eleza umuhim wake ili wajifunze toka kwakoNi ajabu karne ya leo kuna watu hawajui faida za usafiri mzuri na wa kuaminika katika nchi! Nashangaa watu wenye weledi na kisomo kuhoji umuhimu wa ndege na reli!
[emoji38][emoji38][emoji38]Ndege inasafiri kutoka Canada mpaka bongo kwa wiki moja si sawa na meli tuu au
Ushapanda ndege mara ngapi?Leo rais amefurahi saana mpaka mm mkulima nikajisikia aibu,ndege pekee Q8 anashoboka vile! Siku ikija boing atafanya ziara ya dharula!
kwamba midol..Jf[emoji38][emoji38][emoji38]Ni afadhali kuwa na ndege kubwa moja itakayokuwa branded vizuri na itatupa heshima kama taifa kuliko kuturundikia midoli hii.
Kwamba tunataka heshima tuu..[emoji125] [emoji125] [emoji125]Wapandaji wapo au sisi tunataka heshima tu...
Jamaa mshamba kweli. Anadhani usukumani kwamba kila nyumba iwe na baiskeli? Ushamba gani huu??Rais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi![emoji38][emoji38][emoji38]
> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika
ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]
[emoji23][emoji23][emoji23]..kwamba tena la mtoniiKWa hiyo Tz sasa hivi inaheshima?! Kweli huyu mtu ni Jiwe tena la mtoni
Mi nilidhani atatuweka wazi kama deni limelipwa au kuna makubaliano mengine?Mwenyewe ameona ameongea cha maana huyu mtu hapana
Hili jambo na Mimi naliona kwa mbaliLazima zipangiwe route ya chattle abiria hawafiki 10 lakini zitakwenda
Lazima zipangiwe route ya chattle abiria hawafiki 10 lakini zitakwenda
Huyu jamaa amezidi kwa ushamba. Kavaa viatu oversizeRais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi![emoji38][emoji38][emoji38]
> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika
ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]
Kasome kabla ya kupayuka...hizo ndege siyo jet plane hivyo spidi si kali na hazina uwezo wa masafa marefu non stop, Tanki lake la mafuta siyo la masafa marefu...haiwezi ruka 8 hrs non stop. Pia ilikuwa na marubani 2 tuu..na hata ilikuwa haina cabin crew wowote...so ulitegemea ije non stop!? No lazma iwe na vituo for refuel na marubani kupumzika.Tulikuwa tunataka Ndege lakin sio hizi Mbovu zinazotoka kanada kwa siku 5
Rais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi!!
> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika
ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]
Iyo panga boi mbona inafungwa mlango kwa nje ...kama sero za jelaKasome kabla ya kupayuka...hizo ndege siyo jet plane hivyo spidi si kali na hazina uwezo wa masafa marefu non stop, Tanki lake la mafuta siyo la masafa marefu...haiwezi ruka 8 hrs non stop. Pia ilikuwa na marubani 2 tuu..na hata ilikuwa haina cabin crew wowote...so ulitegemea ije non stop!? No lazma iwe na vituo for refuel na marubani kupumzika.