Rais Magufuli: Ndege ndio heshima ya nchi

Rais Magufuli: Ndege ndio heshima ya nchi

Hapa nilichoka kabisa ...Ndege ndio heshima ya nchi ?

Aliye elewa anisaidie mimi bado nalitafakari hili

Natamani ningezaliwa usukumani labda ndio ningemuelewa

Kesho utasikia Mkolomije mmoja anasema manguo yao ya Kung'aa na marangi rangi ndio heshima ya Wasukuma
Chadema si ndo walimponda Jk kuwa nchi haikuwa hata na chopa1, leo ndege zimeletwa,wanaponda.
Shame on us Africans
 
Chadema si ndo walimponda Jk kuwa nchi haikuwa hata na chopa1, leo ndege zimeletwa,wanaponda.
Shame on us Africans
Umeelewa nilicho uliza au kipo nje ya uwezo wako ? Kuna sehemu nimeponda ?

Kasome tena acha mihemko Mkoromije wewe
 
Rais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi![emoji38][emoji38][emoji38]

> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika

ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]
Wazazi wake wanapanda au wanakijiji wake wanaikwaa?
 
Hapa nilichoka kabisa ...Ndege ndio heshima ya nchi ?

Aliye elewa anisaidie mimi bado nalitafakari hili

Natamani ningezaliwa usukumani labda ndio ningemuelewa

Kesho utasikia Mkolomije mmoja anasema manguo yao ya Kung'aa na marangi rangi ndio heshima ya Wasukuma
hahaa...sasa ule mlima Kilimanjaro na vivutio vingine vilivyopo nchini si mvitoe tu"" huyu jamaa nipunguani aisee"""
 
Hapa nilichoka kabisa ...Ndege ndio heshima ya nchi ?

Aliye elewa anisaidie mimi bado nalitafakari hili

Natamani ningezaliwa usukumani labda ndio ningemuelewa

Kesho utasikia Mkolomije mmoja anasema manguo yao ya Kung'aa na marangi rangi ndio heshima ya Wasukuma

Ushamba ukiwa mwingi kila kitu kwako ni ajabu.
 
Huwezi kuwa na shirika la Serikali ambalo kila mwaka linaingiza hasara ya bilioni chungu nzima halafu utegemee maendeleo ya nchi husika. Lazima tuambiane ukweli bila kificho kwamba hizo ndege hazina tija kwa walipa kodi. Haya mambo ya wanasiasa kukurupuka na kufanya maamuzi ya hovyo bila tathmini ya kutosha ndiyo ambayo yanaigharimu nchi miaka nenda miaka rudi.

Mkuu hapana. Hata hizi zetu zinahitajika. Tena kama unaisimamia vizuri ina faida nyingi sana. Tusiangalie tu kwenye shirika kuleta faida. Tuangalie kwenye usafirishaji wa mizigo, dawa na vitu muhimu ndani ya nchi na kwa haraka.
 
Wangeweka mazingira ya watu na makampuni binafsi kuendesha mashirika ya ndege, sio serikali.
 
Rais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi![emoji38][emoji38][emoji38]

> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika

ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]

Ndege inasafiri kutoka Canada mpaka bongo kwa wiki moja si sawa na meli tuu au
 
Back
Top Bottom