Rais Magufuli: Ndege ndio heshima ya nchi

Rais Magufuli: Ndege ndio heshima ya nchi

Heshima ya nchi ni ndege wakati zinaingiza hasara ya bilioni 223.1 ndani ya miaka miwili tu!?
Woooooyooooo!!! 😱😱😱
Mkurugenzi wa ATCL amesema hiyo ni huduma kama ilivo hospital na shule, Hospital au shule hajalishi unapata faida au hasara cha msingi wanachi wako wapate huduma bora. hupo hapo!!!?
 
Diamond platnumz anaweza kuwa rais bora kuliko sizonje.
 
Mkubwa... kinachofanya Afrika irudi nyuma ni ubinafsi wetu. Angalia wewe ulivyoonyesha ubinafsi ie Unafikiri kitu mpaka kikufaidishe wewe personally ndiyo kinakuwa na faida! Siyo lazima kupanda ndege ili uishabikie. Nisipopanda mimi atapanda mtu mwenye shughuli muhimu ambayo pengine inaweza kuwa na faida kwangu kuliko hata huko kupanda. Fikiria uko Mtwara kijijini na umetokea mlipuko wa ugonjwa ambao unahitaji wataalam haraka au samples za laboratory kusafirishwa kwa haraka kupimwa Muhimbili! Ndege haitakuwa na faida?
Hakuna lolote, sample inaweza kuletwa kwa speed ya loket lkn hakuna mpimaji.
 
Rais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi!!


> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika

ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]

Heshina ya nchi ni kuwaondolea watu maradhi umaskini na ujinga kununua ndege ni ushamba tu wa mtu mshamba,eti familia haina chakula wala malazi unanunua alteza.hakuna baba mwenye alteza bali baba mwenye nyumba, ushamba ni hatari sana hudumaza akili na kuwa punguani
 
Duu fix sana huyu mzee kutupiga ktk mv daresalaam naona jahabiwa kufunika kabisa Lool... Hafai kabisa..
Kwa mbali nakumbuka uzinduzi huu...



Ni lini tutazinduka Watanzania? Once is an incidence and twice could be a coincidence but thrice? Surely we aren't serious...kwa kweli na sisi wananchi tunahitaji kuzinduliwa!
 
Ndege ni nzuri kinachotakiwa ni priorities!
Kikubwa ni kuwa na ndege za taifa ama kupunguzavifo vya wazazi Tanzania?
Kila siku tunapoteza basi zima la watu 30 katika ajali ya vifo vya uzazi. Kwa nwaka ni x365=10950!
Je kipoteza wanawake hawa wote kila mwaka ni kusema kweli tuna kipaumbele Tz????
 
Tunafurahia kiki wakati wanawake wanakufa kwa uzazi usio salama?
 
Ukishakua mshamba na umekulia kijijini una PhD lakini hauwezi kuzungunza kiswahili wala kiingereza fasaha, huku unaishi mjini lakini una mawazo ya kiuanakijiji lazima uone ndege ndo heshima ya nchi
 
Jipu huyu Mkuu kila anapogusa ni dili tu na majanga makubwa kwa Taifa letu,

Kwa mbali nakumbuka uzinduzi huu...



Ni lini tutazinduka Watanzania? Once is an incidence and twice could be a coincidence but thrice? Surely we aren't serious...kwa kweli na sisi wananchi tunahitaji kuzinduliwa!
 
Umeelewa nilicho uliza au kipo nje ya uwezo wako ? Kuna sehemu nimeponda ?

Kasome tena acha mihemko Mkoromije wewe
Kwani ameku quote? Au jiwe limerushwa gizani. Acha ufala kama kisimi kimekuwasha sema
 
Mkuu unajua/umewahi kusikia nchi inayoitwa Ethiopia yenye shirika la ndege liitwalo Ethiopian? Unajua ni nchi maskini sana na wananchi wake hawana uwezo wa kupanda ndege lakini shirika linawasaidia sana uchumi wa nchi kwa faida linalopata? Kama wao wameweza kwanini sisi tusiamini tunaweza?

Sasa kama hizo ndege zina faida na zinasaidia sana uchumi wake, hiyo nchi inaendeleaje kuwa masikini sana!? Au ni mimi sielewi? Mbona tunaona vijana wa kiethiopia kila siku wakikamatwa hapa nchini wakiwa njiani kwenda SA kutafuta maisha? Hebu leteni utetezi utakaoingia akilini jamani kwani na sisi ni watu wazima wenzenu.
 
Rais Magufuli: Tanzania tulikuwa hatuna ndege. Ndege ndio heshima ya nchi!!


> Tumeingia madarakani nikasema lazima tuwe na ndege. Wakasema pesa atapata wapi? Nikasema pesa ziko kwa Mafisadi na watazitema hata ikibidi kwa kutapika

ngoja kwanze nilale,punde nitarejea[emoji41][emoji41][emoji41]
Hiyo ndege bei yake ni Dollar Million 32 bila gharama ya kuileta, jumlisha na faini ya Dollar Million 38 kuwalipa waliokamata hiyo ndege...Jumla kuu(Grand Total) Million 70...WOW! Kwa mujibu wa CAG shirika la ndege la nchi yetu ATCL ilipata hasara mwaka jana na huu jumla ya shs billion 221. LABDA HIZI NDEGE ZINAZOKUJA ZITALETA FAIDA?
Nachoelewa ndugu zangu biashara yoyote inatakiwa kuwa na discipline ya kiwango cha juu na kujenga uaminifu (trust) kwa wateja, Nilidhani ATCL wamebadilika lakini bado wale wale....Nikisoma magazeti naona abiria wamesubiri ndege huko Comoro kwa siku tatu au abiria wamekwama Mwanza kwa siku moja au masaa 15 au ndege iliyokuwa isafiri kwenda Tabora imeahirishwa (cancellation), Kwa mtindo huo utatengeneza faida kweli?
 
Usukumani ni kitu cha kawaida kuona baba, mama, bibi, babu na watoto wanajikusanya kuangalia ndege juu ikipita hata kama haionekani. Sasa ukiwa mkubwa umepata pesa kwanini usinunue!
Ni jambo la kawaida kwa afrika kumwona mtoto amevaa saa wakati miguuni hata ndala/malapa hana.
 
Tulikuwa tunataka Ndege lakin sio hizi Mbovu zinazotoka kanada kwa siku 5
Embu punguza siasa. Kaaome website ya bombardier kuhusu specification ya hii ndege alaf ndio uje uite mbovu.
America wanazo,brazili wanazo,rwanda wanatumia, kenya airways wanazo,ethiopia airways wanazo.
 
Back
Top Bottom