Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

that where we go wrong, we take words from unreliable sources and claim they are from Mr president. ndio maana sihamini mitandao na watu wake wajinga wa ak

Wewe mwenye akili nzuri unafanya nini kwa wajinga, acha kukurupuka.
 
Kauli za Rais zinasikitisha sana.

Anaongea as if nothing is wrong, na yeye na serikali ndio wanaonewa.

Zigo lote na uchafu wote alioufanya BASHITE mpaka kupelekea NAPE kupoteza uwaziri,

Kwake sio kitu, sana sana anawatupia lawama waandishi na wamiliki wa vyombo vya habari.
 
Tatizo lake anafikiri bado tunaishi enzi za kusujudia viongozi, mshenzi sana huyu baba kura tumpe sisi leo atupande kichwani, hatutakubali aipeleke nchi kukosa amani na furaha kwa ajili ya pride yake ya kishenzi,

Asitegemee kua watanzania tutakubali nchi yetu iwe kama rwanda, uganda , zimbabwe na kongo,

Ni lazima tumsepesheee mzee kipara ndoto zake za udikteta na utawala milele zikaishie kwenye familia yake maana hata chato hatutakubali aitawale atakavyooo.
 
Mbona yeye anapenda kipindi cha SHILAWADU halafu anataka kutupangia sisi, mvua hamna, siasa kapiga marufuku , Mawaziri wameshikilia ngua zao ili zipeperushwe na upepo wa Bashite. Sie ni udaku tu, bando zetu, simu zetu, hatusomi maana hata division zero anaweza kutikisa Maprofesa .............
 
Hofu yake nini afanye kazi zake za urais zunahitahi hekima zaidi na atuache tufanye yetu ya mitandaoni.
 
Nakumbuka maajabu ya makomeo yalishasema "kwanza mm hiyo mitandao ya kijamii wala siiangaliagi," sasa sijui haya mengine kayanusa,?
 
Nyie ndio mnaotakiwa kuonyooshwa haswa haswa, shida zako yeye ndio atakutatulia.

Mjifunze maisha mapya, kwasababu atazidi kubana hadi mjue kwamba..


Hapa kazi tu

Na muwe na heshima mkiwaongelea viongozi wetu

Hasira ikikuzidi jipige vibao vya uso na zitaisha.

Magufuli oyeee
 
Back
Top Bottom