Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Baba Bashite lugha zinampiga chenga,hajui kiswahili wala kiingereza,kumtuma kutibiwa sijui ni Kigagagigikoko
 
Baba Bashite lugha zinampiga chenga,hajui kiswahili wala kiingereza,kumtuma kutibiwa sijui ni Kigagagigikoko
 
Mimi mwenyewe nimechoka niliposikia nimemtuma kwenda kutibiwa yaani Uwongo hujitenga bila hata kutumia nguvu!!! Tuna raisi wa ajabu hajawahi pata kutokea Tangu Tanzania ipate uhuru wake!!!
 
Tatizo mnapenda kumuudhi rais wangu kwa kumzungumza vibaya kijana wake wa pekee wa kolomije ndyo sababu ya kuichukia mitandao ya kijamii

Etii kumuudhi......Khaaa!! Kwani sisi tunapangiwa cha kuposti? Kwanza bando watu tumeamua kununua wenyewe, Jf tukajiunga wenyewe, kwa hiyo hata asitushinikize kupost yanayompendeza yeye!! Kama anakereka mwambie tu apasuke maana hakuna namna....na kwa bahati mbaya hakuna mwananchi anayesuburi bunge limpangie bajeti ya bando......[HASHTAG]#USITUPANGIE[/HASHTAG]2020.
 
hii nayo umeona ni habari?
Ujinga huu watanzania utatucost hivi kama umeona sio habari why umecoment? Ukiambiwa mjinga unakasirika!! Ukiona kitu sio cha maana unaachana nacho na ndio hulka ya watu wastaarabu na walioelimika
 
Aweke wazi account yake awe ana tweet au anapost direct na awe anajibiwa hapo hapo. Hii staki nataka haina dili
 
Back
Top Bottom