Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

images.jpg
 
Akiongea leo wakati anaapisha wateule wapya Ikulu. Amesema mitandao yetu ni ya ovyoovyo na inaandika mambo ya ajabu ajabu.

"Jana nimesoma kwenye mitandao ya kijamii kuwa eti Mwakyembe hawezi kuja kuapishwa, na mimi nilikuwa nasubiri asifike nione. ''Sasa si huyu hapa amefika"

Ameongeza kuwa..... "Jana kuna mwingine kapost Kinana kuongea na waandishi wa habari kesho, wakati ukweli Kinana nimemtuma India Kwa siku kumi na mbili"

Amewaonya wamiliki wa vyombo vya habari kwa kuzipa nafasi habari mbaya mbaya tu, "mfano kuna tv habari za migogoro ya wafugaji ndio wanaipa nafasi kubwa zaidi, amesema hayupo tayari kuvumilia hayo mambo.

Ameshangaa magazeti ya leo kujaza mbele picha ya mtu mmoja, na hata kurasa za ndani kujaza habari hiyo hiyo.

Amemwambia Mwakyembe akasimamie kwa umakini hasa tasnia ya habari, amesema hayupo tayari kuona nchi ikichezewa..l

Ameshangaa kutangaza kutoandika habari za mtu, wakati huo huo wanaandika mbaya tu.... "Kama hamtaki kumwandika si masiandike yote mazuri na mabaya"


Ni kwanini uhuru wa watu kutoa maoni unamkera sana? Kama anapenda kusikia akisifiwa tu hilo halipo.
 
Post kama hizi akina lizabon motochoni wakudadavua na Lumumba wote hawatii neno wanapita mbali
 
Nyie ndio mnaotakiwa kuonyooshwa haswa haswa, shida zako yeye ndio atakutatulia.

Mjifunze maisha mapya, kwasababu atazidi kubana hadi mjue kwamba..


Hapa kazi tu

Na muwe na heshima mkiwaongelea viongozi wetu

Hasira ikikuzidi jipige vibao vya uso na zitaisha.

Magufuli oyeee

Hata Nape alikuwa anasema hivi hivi,

Naye alikuwa na fikra kama zako.

Lakini leo amekutwa. Sasa tuko naye tunataka bunge liwe live!
 
Asitufundishe kazi. Sisi wanahabari tumesomea na tunaijua kazi yetu. Yeye kasomea wapi hicho cheo alichonacho?
 
Mimi nafkiri kama yeye ni mchapa kazi hawezi kusumbuliwa na mambo kama haya.Muda aliopoteza hapo ungekuta ameshatuelekeza pembejeo za bure ziko wapi ili tuachane na ovyo ovyo
 
Jamani huyu baba sio mzima mjue?! Tusicheke kumbe ni mgonjwa nawaambieni. Dah maana si kwa kucheka huku.
 
Ila mw.Nyerere aliwahi kutaja baadhi ya makabila yasipewe nchi kabisaaaa kwa mfano nanukuuu sukuma, chaga na nyakyusa sasa naona teacher nyerere aliona mbali sana
 
....naamini kabisa wapo WASOMI WA HADHI YA PROFESOR wanaopingana na kasi ya ukuaji wa TECHNOLOGY..!!

Kuwa msomi haimaanishi kuwa wewe lazima uwe mpenda maendeleo.

Tujaribu kuwauliza MARAFIKI zake na MUKULU...kipindi kile akiwa waziri...

ISIJEKUWA ALIKUWA NA SIMU YA TOCHI...namaanisha simu isiyokuwa na uwezo wa INTERNET....

Yawezekana MUKULU ni mgeni wa hizi simu za SMARTPHONE..
Tukajikuta tunampasha habari mtu aliyesaidiwa kufunguliwa akaunti ya FACEBOOK...INSTAGRAM...TWITTER ..N.K.

TUFANYENI UTAFITI....maana sidhani ata kama anayo LAPTOP...!?

Ni MASHAKA YANGU...
Tafuta kuna video/picha alikua na kikwete wanatoa shukrani kabla ya kuapishwa, alikua na kitochi. Insta kaijua 2016 huyo.
 
Kwell nimeamini Mitandao ya kijamii ina nguvu kama Bomu la Hiroshima!!! Yaani mkulu hachoki kuitamka aliwahi kutaka malaika washuke waifungie malaika hawakushuka akasema ni ya hovyo hovyo haikuwa ya hovyo bali ikasimama imara na sasa kuna kampeni ya kuunfollow watu fulani, kasema mitandao ya Ajabu ajabu lakini bado watu wamekomaa naye tu!!!! Nadhani juhudi zikiendelea hivi na kwa sababu naona na vyombo vya habari vimejiunga rasmi naona akili zikimrudi taratibu
 
Wenye vyeti feki au sio vyao waache kazi kabla sijawatoa majipu. Maneno ya rafiki yake bashite na pia kama wewe ni KIHIYO sory nimekazia kwa herufi kubwa hustahili kwenda chuo.
 
  • Thanks
Reactions: SDG
PASCAL MAYALLA ACHA UZUSHI, WE KILA SIKU NI KUMSEMA RAIS TU, JIKITE KATIKA ISSUES BANA, UFISADI NI MWINGI SANA, MFANO YULE NDUGU YENU WA DAWASCO. YULE LUHEMEJA. MBONA HAMUENDI HUKO MUANDIKE YAKE? AU KWA SABB ANAWAPOOZA
Wewe nawe ni kati ya wagonjwa subiri utumwe india kutibiwa.Unamlazimisha Pascal aandike unachokijua wewe?Una hakika anakijua ujuacho wewe?Kama wewe unajua huo ufisadi mbona hujaandika?Unataka Pascal aende kutoa ushahidi wa kusikia?
 
Asitupangie cha kuogea kwa maana tulivyonunua bando hakuna aliyetusindikiza tulinunua wenyewe, na ata yeye maneno yake ni ya ovyoovyo haijawai kutokea.
Huo ujinga wenu wa kukosa adabu hauwaogezei..kijana yeyote mwenye adabu aliyeelimika hawezi andika upuuzi wa namna hii..kuheshimu watu achilia mbali umri na hadhi zao zngn haihitaji kufundishwa darasani, nchi hii ina tatizo kubwa la attitude za vijana..na revolution hii ya habari ndio imeongeza ujinga mwingi kichwani, badala ya kuitumia kwa tija imekuwa jukwaa la kukejeli na kutukana watu..na tusingempata Rais tuliye naye sasa nchi hii ingefukiwa, family zetu ziko so loose wazazi wako busy na maisha malezi kwa watoto na kuwafundisha ipasavyo ni ndoto kwao..iko shida kubwa ukisoma michango ya vijana, elimu yetu haifuti ujinga tena hata ile ya chuo kikuu ni zero..angalia maneno km aliyoandika huyu..sasa huyu anaweza kuaminiwa kwa jambo lipi ukadhani atafanya vema, kwa kumtathimini kupitia maneno anayotamka tena kwa kiongozi wake wa nchi..wengine atawaheshimu huyu..
 
Mitandao ya kijamii IPO mingi.
Nashangaa wana JF kuigeuza mitandao hiyo kuwa ni jukwaa lao.
Specifically hakuna sehemu JF imetajwa kama ni chombo hatari,uhatari wake utakuja pindi wadau watakapoendelea kujadili pasipo kutumia staa,weredi na hekima.
Kutokuitaja moja kwa moja JF pengine ni grace period,WanaJF tuwe makini sana kwani lisemwalo lipo.
 
Back
Top Bottom