Rais Magufuli amjibu Kikwete kiaina

Rais Magufuli amjibu Kikwete kiaina

Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ujana Raha sana
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa
Zahanati 70 sio kweli
 
Huenda ikawa kina mkwere walimtengenezea njia! Hata hivyo ni wajibu wake kutenda hivyo maana ameajiriwa na nchi aache aone kura ccm watabaki kuzisikia.
Mkwere hakuna alichofanya na asijaribu kubeza zaid alicha democracy lakin uchumi zero huyu kabana Uhuru lakin taifa linasonga mbele
 
The guy is bogus, huko tuendako ndio atafahamu kwamba hatujamsahau, atalipa tu one way or another.
 
Zahanati 70 haya huyo nyerere alizipita mbali sana karibu kila kijiji kilishakuwa na zahanati mimi kijijini kwetu zahanati ilikuwepo enzi na enzi. Na vijiji vinne vilivyotuzunguka pia zahanati zilikuwepo na kila kijiji nilichoenda wakati wa likizo zahati nilizikuta
 
Mkwere hakuna alichofanya na asijaribu kubeza zaid alicha democracy lakin uchumi zero huyu kabana Uhuru lakin taifa linasonga mbele
Wewe ni mjinga na serikali ya magufuli imekubrain wash. JK alivunja record ya uchumi wa Tz kuweza kufika had 9.0. Magufuli aliukuta 7.1 na hajawai zidi apo zaidi ya kuuporomosha had 5.4. Kama huna data kaa kimya.
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa


Remote ilishikwa na Prince
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa
Tatizo Magu ni mwongo sana . Mfano viwanda 4000 viko wapi . sasa hizo zahanati tutaaminije . kuna sehemu kazindua Barabara ilojengwa wakati wa mkwere . kuna siku alidanganya eti wakati anaingia madarakani alikita sukari kilo 5000. Sio wa kumwamini sana huyo enyi waimba pambio wake
 
Najua imetokea mara mbili 2017 akiwa South Africa na 2018 kwenye uchaguzi lakini siyo common na hapo hao wawili si wa chama kimoja. Ningeomba unitajie mmoja aliyemkosoa mwenzake wa chama kimoja
Unajielewa kweli ?

Mwanzo ulisema kule USA huwa hawakosoani. Sasa unasema hawakosoani wakiwa chama kimoja. Hueleweki unasimamia lipi.

Nakuomba Jitafakari kama na ni GT au mwanaCCM
 
Inanihitaji kuja kufanya Nini? Alikuwa na wakati wake na historian imeshaandikwa kwa kumbukumbu alizotuachia. Both good and bad.
I wish 2020 JK achukue fomu, ni kama TZ inamuhitaji tena
 
Acheni unafiki nyie wazayuni je kipindi cha kikwete mlikua mnasifu huduma za zahanati hizo.....au mtu akifa ndio mnampa sifa?
Zahanati zipo,je watenda kazi wapo?bora jk alijenga chache lakini huduma safi,kwa sasa takwim zinaonyesha katika sekta yenye huduma mbovu ni ya Afya.
 
Jmk hotuba yake haikumlenga yeyote,zaidi ya kutaja yale ambayo baba wa taifa aliyapenda,shida ni jamaa zetu wa nyumba ya jirani huwa wapo standby ku kupindisha chochote kile ili kujenga inflicts kumbe hilo haliwezekani.
kujimwambafai hata mbowe mbona anajimwambafai tu ndani ya chadema.
Halo sasa umenena,,,
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa
Kuna faida gani ya kuwa na zahanati zisizo na madawa? ni sawa kuwa na gari lisilo na mafuta ya kuliendeshea
 
mnavyoongea kuhusu jk mpaka mnatuchosha,mnadhani hatukuwepo wakati wa utawala wake!!!?..ngosha mwenyewe alisema bila jk asingekua laisi..hapajawahi tokea kiongozi kama jk nchi hii,kiuongozi,kijamii na kiuchumi


Naona bado unabugia unga.....Kikwete hakuwa rais bora hapa nchini. Ni kwa kuwa hujuwi upuuzi alioufanya ndiyo maana unaongea pumba. Si kosa lako.
 
Back
Top Bottom