Jakaya ni master wa mambo yote ikiwa ni pamoja na huyu mwambafai.kwenye umeme umetudanganya mgao wa umeme ulimalizwa baada ya bombs la gesi kufika dar
Jakaya ni master wa mambo yote ikiwa ni pamoja na huyu mwambafai.kwenye umeme umetudanganya mgao wa umeme ulimalizwa baada ya bombs la gesi kufika dar
very kweliMkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.
Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.
kwenye umeme umetudanganya mgao wa umeme ulimalizwa baada ya bombs la gesi kufika dar
hizi ni porojo. Alibeza wapi? Lini? Uchumi ziro kwa data zipi? Kwani huwezi mpa sifa anazostahili JPM bila kumponda aliyemrithisha nchi?Mkwere hakuna alichofanya na asijaribu kubeza zaid alicha democracy lakin uchumi zero huyu kabana Uhuru lakin taifa linasonga mbele
Kwamba saivi uchumi unakuwa huku increment hamna biashara zinakufa au uchumi upiMkwere hakuna alichofanya na asijaribu kubeza zaid alicha democracy lakin uchumi zero huyu kabana Uhuru lakin taifa linasonga mbele
Rubbish.Vuvuzera la jiwe hujui hata kuandika.TWAWĒZA (2016) wafuasi wengi CCM ya chattle ni mambumbumbu.Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.
Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.
Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.
Yaani Uhuru unaupa nafasi gani katika maisha?J.K.Nyerere na wenzake walifanya kazi bure kupigania Uhuru?Sina uhakika unachotaka kutuambia ni kuwa Waingereza wangejenga miundo mbinu yote tungewaacha watutawale?Maswali ni mengi nikisoma comment yako muda ni mchache,naomba niishie hapo ili utiririke ulichomaanisha.Mkwere hakuna alichofanya na asijaribu kubeza zaid alicha democracy lakin uchumi zero huyu kabana Uhuru lakin taifa linasonga mbele
hahahahaHivyo wanachambana au nyie ndio mnawachambanisha..?
wewe ni mjinga,mtu kajenga barabara zaidi ya 10000km,kajenga UDOM,hospital dodoma(benjamin mkapa hospital),kapandisha mishahara zaidi ya 80%,watumishi walipanda madaraja,udahili elimu ya juu zaidi ya watu laki kwa mwaka,kaboresha muhimbili,kilimo kwanza(katoa sana ruzuku kwa pembejeo)...biashara zilifanyika kwa faida,nchi ilijengeka kwa kasi,leo uniambie alikua raisi wa hovyo,unataka nitukuze watu ambaoa unga wa sembe ulipatikana kwa foleni,nchi haikupitika masika,toka mwanza kwenda dar tukipitia uganda na kenya,biashara hazifanyiki,hata uhuru wa kutoa maoni ni shida...kadanganye wajinga wenzio
Mkwere hakuna alichofanya na asijaribu kubeza zaid alicha democracy lakin uchumi zero huyu kabana Uhuru lakin taifa linasonga mbele
wewe ni praise team au hukusali nae ndio maana,huna sababu nyingine ya msingiThe guys is fucking fake. Hakutufaa hata kidogo.
Watani wacheni.....Chema si huwa kinajiuza?.Mbona sasa kinatembezwa!!!.