Rais Magufuli amjibu Kikwete kiaina

Rais Magufuli amjibu Kikwete kiaina

Kinana.Yupo Canada.


Mkuu nimeiona hii huko kwingine
Screenshot_2019-10-11-17-13-20.png
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.

Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa
Umeme ni kazi ya mkwere[emoji23][emoji23][emoji23]
Kwani sisi tulikua Tanzania ipi
 
Huenda ikawa kina mkwere walimtengenezea njia! Hata hivyo ni wajibu wake kutenda hivyo maana ameajiriwa na nchi aache aone kura ccm watabaki kuzisikia.
 
Jmk hotuba yake haikumlenga yeyote,zaidi ya kutaja yale ambayo baba wa taifa aliyapenda,shida ni jamaa zetu wa nyumba ya jirani huwa wapo standby ku kupindisha chochote kile ili kujenga inflicts kumbe hilo haliwezekani.
kujimwambafai hata mbowe mbona anajimwambafai tu ndani ya chadema.
 
Uzuri jiwe lilirushwa gizani, bahati nzuri lilimpata mlengwa. Ukijumlisha na yale mawe ya juzi juzi hapa ya akina Bernad Membe alipomjibu yule Askofu wa Moraviani, na lile jiwe la Jaji Mstaafu Warioba kuhusu rushwa kuyagusa makundi mengine tu na siyo viongozi;

Nina uhakika mhusika atafanyia kazi hizo changamoto zote zilizo elekezwa kwake, na hao makada wenzake.
 
Mkwere alimtolea makavu mjomba jiwe kuwa tabia ya kujimwambafai si tabia ya kiongozi bora,nae jiwe jana kamjibu kwa data kuwa tangu nchi ianze kulilijengwa zahanati 70 lakini yeye ndani ya miaka minne kajenga zahanati zaidi ya 300.hii takwimu si ya kuichgukulia poa.,Magu alisahau jambo moja kuwa tangu nchi hii ianze umeme ulikuwa unakatika katika lakini sasa unakatika kwa taarifa maalumuna kwa muda maalumu,umeme umekuwa wa uhakika.Huyu jamaa akikaa miaka kumi kuna mambo itakuwa historia.Povu mpaka matapishi ruksa
Zahanati zipo,je watenda kazi wapo?bora jk alijenga chache lakini huduma safi,kwa sasa takwim zinaonyesha katika sekta yenye huduma mbovu ni ya Afya.
 
Mi naona kama ni protoko za kisiasa zaidi kujimwambafai jukwaani
 
Back
Top Bottom