Rais Magufuli amfananisha Museveni na Mwalimu Nyerere. Je hii ni sawa?


tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,015
Likes
2,857
Points
280
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,015 2,857 280
Katika pita pita ya hapa na pale nimekutana na twiti ya mtu mmoja akiwa amemnukuu rais wetu JPM akimsifia mseven kuwa kama nyerere baba wa Taifa letu. Heshima aliyo nayo nyerere kwa watanzania walio wengi ni kubwa sana. Sijui kama wana JF tunakubaliana na hoja hii kwamba tukimwona Mseven tuwe kama tumemwona nyerere.

Hii kauli angekua ameongea raia wa kawaida binafsi ningemwambia atuombe radhi watanzania. Nyerere kumfananisha na watu wa ajabu ajabu si sawa. Ila kwa vile kaongea raia namba moja. Ngoja niweke akiba ya maneno ila nimekelwa sana ila sina namna kuwakilisha hisia zangu kwa ninavyo mfahamu Mseven harafu nimfananishe na Mwalimu Nyerere

f94e9eba-ef6c-4e4c-ab90-dbfc05e56101-jpeg.628423
 
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
714
Likes
1,459
Points
180
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
714 1,459 180
Watasema ulimi uliteleza
 
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2014
Messages
1,306
Likes
1,820
Points
280
GoPPiii.

GoPPiii.

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2014
1,306 1,820 280
Mfupa hauna ulimi...
 
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
4,663
Likes
1,865
Points
280
asrams

asrams

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
4,663 1,865 280
Watasema alikua anatania.
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
11,291
Likes
13,330
Points
280
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
11,291 13,330 280
Utasikia alikua anatania
 
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2017
Messages
402
Likes
311
Points
80
WAKO WAPI WATU WAKO

WAKO WAPI WATU WAKO

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2017
402 311 80
Dah! ni shida
 
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
1,893
Likes
3,920
Points
280
Z

ZE NDINDINDI

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
1,893 3,920 280
Ni utani,itatolewa ufafanuzi soon
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,273
Likes
2,039
Points
280
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,273 2,039 280
Unamfananisha Mwalimu na Wanafunzi wake!?
 
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
3,274
Likes
2,683
Points
280
magnifico

magnifico

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2013
3,274 2,683 280
Angemfananisha na Nkurunzinza ingependeza zaidi.
 
UAN

UAN

Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
38
Likes
30
Points
25
UAN

UAN

Member
Joined Sep 19, 2016
38 30 25
Mara nyingi ukitaka kitu kizuri kutoka hata kwa rafiki yako lazima umpe sifa hata asizokuwa nazo ilimradi ufanikishe lengo lako zuri.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,470
Likes
4,812
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,470 4,812 280
Atuombe radhi WaTz sio kwa mfano huu please!
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
15,406
Likes
8,478
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
15,406 8,478 280
Bavicha wanatatizo la kuwa na kumbukumbu fupi. Si ndio nyie mlikua mnatuambia kuwa Lema ni Mandela wa Tanzania au mlikua mnatania??
 

Forum statistics

Threads 1,214,691
Members 462,829
Posts 28,520,014