Rais Magufuli alipaswa awe Malta leo hii!

Rais Magufuli alipaswa awe Malta leo hii!

Hata kama kuna allergy ya kupanda ndege au English haipandi hilo lijumuiya ni la kinyonyaji halifai. JPM akiamua nchi yetu kujitoa nitakuwa mmoja wa watu watakaofurahi.
 
ulipo tupo.

kama alipo mpo sasa hivi mtakuwa mnachunga naye ng'ombe.

na kesi ya Richmond ikianza mtaenda naye Segerea.

Mzee wenu wa bwagamoyo ndo atatoa ushaidi mana ndo anajua mchezo wote ila ye akupewa mkwanja na docta wa kyela nae shaid wa pili duh patamu kwel
 
Hii kutokujua kingereza kwa magufuli, kutatuokolea trillion nyingi sana
 
Angekuwa Mkwere ohoooooo zamani yupo uko,wiki mbili kabla na msafara wa wapambe kama kumbikumbi.
 
Ni bora asiende, kwani huyo bibi malkia ana kipi chema na nchi zetu kama si kuendelea kutupumbaza kiakiri?
 
Mimi mbona namuamini hivi alipokuwa waziri Wa ujenzi wale walandarasi Wa kigeni alikuwa anakabiliana nao vipi wacheni chuku bnafsi mbona yuko vizuri tu anga hizo.

wakandarasi wenyewe wageni wachina hata Uongee Broken kama Mulugo wenyewe wanatikisa kichwa tu
 
Pengine hana afya ya kuweza kukaa angani muda mrefu, na kwenda na Vx8 haiwezekani. Sio mbaya lakini, nasikia mkwere na membe wapo pande hizo.


Unadhan yeye anatetemeka?.... yuke ni mzee wa push up.....lakin si limbuken wa hizi ndege.....kwan unadhn yeye hajawah kwenda nje tangu awe kiongozi?..... hiv unadhanvunapofanya PHD huwa unatumia kimasai kuandika..........ila ni dalili nzur tunapoona mnamchukia kwani tunapqta uhakika kwqmba kweli kawashika pabaya......Pigakaz tingatinga achana na hawa mamluki.
 
Kufanya nini wakati kuna balozi katumwa,mwache Raisi wetu atumbue majipu tra na vijipu vyake kazi yenyewe bado mbichi.
 
Inasemekana jamaa ana implant hivyo hawezi kupanda lifts au kusafiri na long flights!. Japo wengi hapa tutampongeza for practicing what he preach, kama issue ya implant ni kweli, usikute hata hoja ya kupiga marufuku safari za nje, sio cost cutting bali ni uchoyo tuu na ubinafsi wa tukose wote.

Pasco

I honestly expected a bit better from you, Mkuu. This is petty and whining. Let's assume kweli tatizo ni hiyo implant, je kupiga marufuku unawezaje kusema eti uchoyo na ubinafsi? Unafikiri kati ya wakuu wa nchi wote ye peke yake ndo ana tatizo na kushindwa kusafiri?
Tujadili hoja. What he did in terms of travel is right or not from the perspective of the collective good of our country? Many of us say YES! Haya mengine ni speculation yasiyo ya msingi.
 
Huko Kisiwa cha Malta kuna Mkutano mkubwa Kikoloni (CHOGM) unaendelea chini ya usimamizi wa Malkia Elizabeti wa Uingereza ambaye ndiye bosi wao, nchi wanachama zote za Jumuiya hiyo ya Kikoloni zimetuma marais wao isipokuwa nchi Moja tu inayojitambua hapa Afrika nayo ni Tanzania yetu, rais wetu katuma Balozi akamwakilishe, safi sana Rais Magufuli!

rejea ripoti ya madaktari haruhusiwi kukaa juu anga ya zaidi ya masaa mawili
 
Back
Top Bottom