Rais Magufuli alipaswa awe Malta leo hii!

Rais Magufuli alipaswa awe Malta leo hii!

Vipi yule mgonjwa anayetetemeka hawezi hata kuongea dk 5 na huwa anajinyea hatimaye alisababisha uhaba wa pampas kule chato na kwingineko angeweza kwenda??

Hapana, asingeweza. Vipi umerizika na jibu hili!!?, kama ok, basi usiku mwema.
 
Jamaa anainyoosha nchi na kukamua majipu sugu yote ndani ya wiki 3 tu.
Akiteua mawaziri, wao ni kusimama vile vidonda vya majipu tu.Mzigo wote out already...

Mkuu umenichekesha mpaka basi
 
Mi simaind Kiingereza, ila rais wetu ajifunze Kiswahili kizuri. Hii: nina fulahi sana, mwaka huu hakuna shelehe, hii kazi lahisi kwangu.....kwa kweli inaudhi.
Unapokwa kingozi uwe nia kuigwa katika mb megi, ikwamo lugha yatafa lako.
 
kama walishatuumiza kwa kututawala wanatukumbushia machungu kwa nini? jpm anajitambua na muda simrefu mabadiliko ya jpm yataikumba dunia na ndiyo hapo malkia atajifunza kutamka HAPA KAZI TU. chezea pombe wewe!
Here Job only!
 
Vasco DA gama asingekosa hiyo na msululu wa watu 29
 
Uhuru kenyata, yoweri museveni na sakva kiir waki nchini nwao kuratibu ziara ya Pope acha kudanganya
 
Kuna ubaya gani kutuma Balozi kumuwakilisha kwenye mkutano huo? Whether ni kukwepa kwa sababu hajui English au la, point ni kwamba hakuna haja ya kwenda nje kuhudhuria kila mkutano kama alivyokuwa anafanya Vasco Da Gama. Magufuri anaonyesha kwa vitendo umuhimu wa kupiga chini safari zisizo na kichwa wala miguu.

Kuweka records sawa: Dr. Magufuri anaongea English fresh tu. Si lazima ateme yai kwa accent ya Mwingereza.
 
Inasemekana jamaa ana implant hivyo hawezi kupanda lifts au kusafiri na long flights!. Japo wengi hapa tutampongeza for practicing what he preach, kama issue ya implant ni kweli, usikute hata hoja ya kupiga marufuku safari za nje, sio cost cutting bali ni uchoyo tuu na ubinafsi wa tukose wote.

Pasco

"Show me your friends I will tell who you are" If you want live differently you should think differently" Pasco you are in a middle life crisis, don't confuse young men and women of our great nation.
 
Nop, Marais wengi tu hawajahudhuria, acheni kupotosha...!!!
 
Mimi mbona namuamini hivi alipokuwa waziri Wa ujenzi wale walandarasi Wa kigeni alikuwa anakabiliana nao vipi wacheni chuku bnafsi mbona yuko vizuri tu anga hizo.
Hii ni kashfa nzuri sana kwa Magufuli. Huyu ndiye rais tumpendae, asiyejua kiingereza ili abaki nchini kututumikia, Mungu atupe nini?
 
Huko Kisiwa cha Malta kuna Mkutano mkubwa Kikoloni (CHOGM) unaendelea chini ya usimamizi wa Malkia Elizabeti wa Uingereza ambaye ndiye bosi wao, nchi wanachama zote za Jumuiya hiyo ya Kikoloni zimetuma marais wao isipokuwa nchi Moja tu inayojitambua hapa Afrika nayo ni Tanzania yetu, rais wetu katuma Balozi akamwakilishe, safi sana Rais Magufuli!

aache kufanya kazi akazulule bila sababu za msingi, kuna mikutano ya maana akitakiwa kwenda ataenda, mnafikiri huyu ni JK aliyekuwa anahudhuria hadi happybirthday za maraisi wa nje.
 
Wacheni upotosjaji wenu hivi munauhakika Mh Magufuli hajui kuongea kingereza au mnamsingizia tu

Mkuu usiumize kichwa ni upuuzi ndo umepaki yakuongea hamna kwasasa kwabu JPM kawakamata na utekelezaji wa ahadi zake zenye mashiko sasa hawana cha kukosea ili sauti zao sisikike....viva #JPM
 
Back
Top Bottom