Rais Kikwete arejea, Selasini na Hamad Rashid wampokea

Rais Kikwete arejea, Selasini na Hamad Rashid wampokea

Wewe na wenzako endeleeni kupiga porojo.

Mbunge wa Rombo kupitia Chadema, Joseph Selasini anajua umuhimu wa Rais Kikwete.

Hongera Joseph Selasini kwa kuacha kazi zako na kwenda kumpokea Rais.
Selasini lazima awe miongoni mwa fugitive wa CHADEMA baada ya ZITTO.
 
Baba karudi katoka kuhemea vibaba vya unga wakati nyumbani kwake kuna ardhi yenye rutuba, mito isiyokauka, misitu, madini - mpaka gesi! bandari.
Kuombaomba na uvivu ni tabia mbaya sana ya makabila ya pwani waliyodanganywa na waarabu.
Anatia aibu!

nani atalima wakati mmekalia majungu.
 
Baba karudi katoka kuhemea vibaba vya unga wakati nyumbani kwake kuna ardhi yenye rutuba, mito isiyokauka, misitu, madini - mpaka gesi! bandari.
Kuombaomba na uvivu ni tabia mbaya sana ya makabila ya pwani waliyodanganywa na waarabu.
Anatia aibu!

Nimemshangaa sana rais wetu. Unapewa air time na UN unaanza kumbwabwanya story za kutembeza bakuli? Yaani nchi za watu hawana aina yoyote ya maliasili zaidi ya rasilimali watu lakini wana maendeleo makubwa ikiwa ni pamoja na kukusanya kodi na kuhudumia watu wao. Sisi kila uchao rais kiguu na njia kutangaza UMATONYA!!! Hivi aibu hii itaisha lini waTanganyika?
 
Wewe na wenzako endeleeni kupiga porojo.

Mbunge wa Rombo kupitia Chadema, Joseph Selasini anajua umuhimu wa Rais Kikwete.

Hongera Joseph Selasini kwa kuacha kazi zako na kwenda kumpokea Rais.

Huyu mpuuzi wa mwisho kabisa, Selasini harudi bungeni
 
JK, CCM sio mama yako wala baba yako. Tanzania ni mama yako na baba yako pia. Tumia busara yako kuinusuru Tanzania. Mungu akupe busara na hekima katika kuchagua lililo jema kwa Tanzania. Na watu wote wenye mapenzi mema na Tanzania waseme Amina.

kwa akili yako sasa unafikiri CHADEMA ni mama au baba wa watanzania mpaka afanye mamuzi kwa shinikizo lao? kwa shinikizo la LWAITAMA na KAKOBE? teh teh , atakuwa rais wa ajabu sana.
 
attachment.php
Hapa nashindwa kumwelewa kabisa Pinda. Amenuna au ndo ametabasamu?
 
Uone watu walivyo wanafiki humu, mada ni JK apokelewa na HAMAD rashid na SELASINI, lakini angalia sasa wambea wanachokiandika humu, Hata hivyo kuna Tatizo gani Rais akipokelewa na hawa watu , si ni rais wao? tuache unafiki.

eeh si unajua tena wamemu miss sana hizo wiki mbili. Siasa ina raha zake bana.

Aristocracy is an art of dignified loafing. qoute A member of Snob society.
 
Kweli Magamba hamna dogo. Kelele zoote hizi ni Selasini kampokea Rais wake? Kwani hao ambao hawakwenda ina maana JK sio rais wao?? Mbona mnachefua watu jamani? What is so special about the President being met at the Airport by just a mere MP??? Swali lingekuwa, mbona wabunge wote wa ccm hawakwenda kumlaki? Rais alimpa pole Selasini alipopata ajali, kama Selasini alikuwa airport wakati Rais wake anarudi safarini kwenda kumpokea imekuwa nongwa? Picha zimewekwa special kumwonyesha Selasini na Rashid wakipeana mikono. Ili kulifanya very special, wekeni kadi za invitation kutoka ccm kwenda kwa hao ma MP kwamba wanaombwa kwenda kumpokea Rais wao. Tungejiuliza imekuwaje. Upinzani sio dhambi
 
Ndio mana vyombo vya habari vilimtagaza sana hamad rashid kumbe pandikizi la ccm
 
Wewe na wenzako endeleeni kupiga porojo.

Mbunge wa Rombo kupitia Chadema, Joseph Selasini anajua umuhimu wa Rais Kikwete.

Hongera Joseph Selasini kwa kuacha kazi zako na kwenda kumpokea Rais.


Wewe Kibwengo Selasini alikuwa airport akisafiri kwenda KIA wakati fastjet akitua. Alishabaab wewe wanampokea huyu Vasco
 
Wakati cuf inamfukuza hamad rashid media zote zililalamika hadi watu wa ccm ukicheki Hiyo picha na jakaya utaamini kuwa ni Mtu wao
 
Hawana kazi za kufanya.

Ni jambo la ajabu Mbunge kuacha kazi zake na kwenda kufanya ujinga huu.Labda kama walikua Airport Muda huo lakini kwa mtu anayejali Muda hilo ni suala la kipuuzi

Mkuu hao wana roho ya imani kwani wameona watu wake (magamba) wamemsusa asa wanampa kampani kumpunguzia maumivu ya kiakili na kimwili.
 
karibu mr.president nipo malangari huju naomba ufanye mchakato kaumeme kaje bhana na ile mambo ya BIG result itufikia#
 
karibu mr.president nipo malangari huku naomba ufanye mchakato kaumeme kaje bhana na ile mambo ya BIG result itufikia#
 
Back
Top Bottom