Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Lowasa ni mdini na fisadi......hajawahi kanusha
Mdini maana yake nini? Mimi naona wewe ndiye mdini kwa kuendelea kutaja udini. Ufisadi uko ccm kwa sababu hao ndio wanaolea mafisadi bila kuchukua hatua yoyote.
 
Asingekuwa na sifa NEC na wagombea wenzake 7 wangemwekea pingamizi. Kwahiyo hizi ni porojo za kampeini
 
Hahahaaaaa. Mtahangaika sana. Lowasa si lolote wala chochote hapa nchini. Anahangaika na siku zake tu nanyi mnapiga dili maisha yaende mbele ili baada ya uchaguzi muwe na kumbukumbu kwamba uchaguzi huu mlipata nini.

Hujui ulitendalo wala ulisemalo.
 
Wamkamate waone kama watakaa ikulu.weeeeee moto wake huo hawatausahau,jk alisema ana majina ya wauza Unga mbona hakuwataja!

Wathubutu waone.
 
Atuondolee shobo hapa.....

Amekuwa Rais wa Nchi hii kwa miaka 10 , nini kilimfanya asimkamate?
Kajisamehe wizi wake wa EPA.
Ana majina ya wauza madawa ya kulevya lakini hawakamati.
Alisema fedha za escrow siyo za umma ilihali CAG na bunge walisema ni za umma.
Twiga wamepandishwa ndege Rais akiwa yeye.
Tembo wetu wanamalizwa na Majangili na sisi ndiyo tunaoongoza kuexport meno ya Tembo, wanafanya chochote.

Atuondolee udhaifu wake hapa ,alitaka Wananchi ndiyo wamkamate muhusika wa Richmond?
Nchi ya Wananchi wanalalamika, Rais analalamika.
Watanzania muda wa Mabadiliko umefika wa kutuletea kiongozi ambaye atafanya maamuzi hata yale magumu badala ya kulalamika.
 
Huu ndio uchaguzi mkuu wa Tz..ila nasilia zile kura alizopata JPM zilikuwa za yule mama aliyekuwa wa pili na zake akapewa JPM
 
Hapa ndo nnapopata tabu mm.. Nategemea baada ya rais wangu kufunguka hatua za kisheria zitafuata.. Ngoja tusikilizie

Yan hapa ndo wanatuambia tupige kura kwa kishindo na kuzilinda kwa kishindo haijalishi atakuwa icu hospital au mahakaman...we need lowsa to be our presdaaa.. yan hapo sasa mambo yananoga....ccm endeleen kujivua nguo tu hahahhah. Alafu wale wa epa, escrow, meremeter, .n.k wavalishen ndo mjue kuwa sie tuna akili au hatuna
 
Mzee wa kanga moko, alisema anawajua wezi na wauaji wa tembo, hakuna kilcho fanyka hadi kesho.

Vitu ni vingi hadi naona knyaa kuvitaja hapa.... Waiochota feha za escrow kupitia tanbic nao ni akina nani?

We need change, ELN for Change no matter what!
 
Lowassa huwa anazungumza kwa facts ushahidi anao.
 
Raisi wangu kikwete kwa sasa naona umechanganyikiwa na harakati za mabadiliko za vijana rais wangu

Hivi kweli wewe wa kusimama na kusema lowasa anahusika na Richimondi
Kweli??? Nina hakika ulitukataa ukasema lowasa hahusiki na Richimondi ukaenda ukamshika mkono monduli kwa wananchi wake
Sasa ninahakika ipo siku hata kama mda wako umeisha utakuja kutuambia
Aliekuwa mwanasheria mkuu nae kaiba
Chenge nae kaiba
Tibaijuka nae kaiba
Ngeleja nae kaiba
Majizi yote yaliokula hela zetu utakuja kusema yameiba nayo halia ya kuwa rais wetu ulisema hawajahusika kuiba kama ulivyotuambia kwa lowasa
Ningekuwa na uwezo rais wangu ningekufwata lamda ungenisaidia kuhusu huyu lowasa na nisimpigie kura na ungenifurahisha sana kama ungemkamata ukafungulia mashitaka kuwa alipiga richimond sasa kwa hali hii ya majukwaani tutaamini kweli????
 
Yeye si ndio rais...??!! bas ampeleke mahakaman au amtie kizuizin
 
Kwa matusi haya, nitawashangaaa sana Watanzania wasipo mpatia ELN kura za kufa mtu.

Hivi Rahisi wa Tanzania kazi yake ni kutoa mipasho majukwaani na siyo kutumia sharia alizo apa kuzifua, kuzilinda? Nini tafsiri ya mambo kama haya wajameni? Kweli ukistaajabu ya Watanzania.......
 
Fisadi ni Lowasa na Rostam mwisho ripoti ya bunge kaisome kama huna sema nkuletee we fisadi.

Duh wewe ni jasiri kuliko raisi maana umeweza kutaja majina ila mkuu wangu wa kaya anazunguka tu na mafumbo naamini wewe una ubavu wa kuishi magogoni kuliko yeye kuna kipindi naamini mtu yoyote anaepumua tu ana uwezo wa kua raisi wa-Tz maana tunaburuzika kirahisi sana.
Nakumbuka hotuba ya raisi ya kukubali kujiuzuru kwa Lowasa alivyomtetea na kuhuzunika siamini kama leo amekusudia kumtaja Lowasa nitapata shaka zaidi na mzee wangu labda gazeti limekosea.
 
Hapo ndipo Mghwira atakapo okota embe chini ya Mwarobaini!(joke)
 
Back
Top Bottom