Naona sasa hali mbaya lumumba, baada ya kuona mambo yamekuwa ndivyosivyoo!!
Leo hii kikwete anasema anayehusika na richmond ni yule anayetembea na lissu kwenye kampeni?
Maswali ya kujiuliza ni nani? lowassa, sumaye, masha, au mgeja?
Mpango uliosukwa ni kwamba, jamaa akijibu lolote kwenye hili, au hata wenzake wakijibu kwamba nani huyo aliyehusika au kwanini wasimkamate, ndio wapate mwanya wa kumkamata ili asiendelee na kampeni na kumfungulia kesi mahakamani. Kesi hiyo itafanya akose rufaa na asiendelee na kampeni.
Hivyo naomba ukawa msiingie kwenye mtegoo huo, hawa jamaa wamekalia pabayaa.
Pole ndg simiyu uetu manake naona uko pekeako ktk kutetea hili jambo. Lakini wengi wape. Lakini tutambue kitu kimoja kua sis tumekuajili ww ili utuongoze na sheria umetunga ww. Sisi kama wananchi tulokupa ww mamlaka inatakiwa ukija kwetu utwambie kua umefanya moja, mbili tatu na hiki kimekushinda ili sis tulokupa dhamana tuamue chakufanya. Lakini mwanzoni mwahili jambo alisema hana kosa miaka 8 imepta lakin leo unakuja na sound nyingine tukweleweje. Hauko silias nakazi tulokupa. Niudhaifu kwawalokupa dhamana utuongoze. Ukweli umuweka mtu pazr kuweni wakweli ktk masilai yataifa msituyumbishe tunaoumia niss pamoja na kizazi kijacho.
Ni kweli kabisa mkuu. Yani mimi mwenyewe siamini kama hili gazeti linasema ukweli. Yan kwamba raisi aongee kipuuzi ivi!!? Kweli cjuiSiamini kama Kikwete anaweza kupungukiwa uwezo wa kufikiri kiasi hiki! Kwanza kuweka neno "anayetembea na Lissu kila siku kwenye kampeni" ni kumaanisha nini? Maana Lowassa kwenye kampeni zake wakina Lissu na wengine wanampokea kwenye kanda zao! Anayetembea na Lowassa aghalabu ni Sumaye! Hizi ndizo siasa wanazofanya viongozi wa nchi tena rais?
Huitaji kujiuliza kwa nini Tanzania ni masikini! Simply muangalie rais tu utaelewa!
Nina hisi Kikwete kachelewa sana kumfungulia mashataka rafiki hake ambaye ' hawakuonana barabarani' .baada ya mh Raisi kuweka bayana kuwa mhusika wa Richmond ni Lowasa sasa file linaandaliwa na ushahidi wa kutosha umepatikana na nndio maana raisi jk amejitokeza baada ya miaka 8 kulisemea hadharani.
tahadhari
hatutaki fujo wakati lowasa atakapokamatwa kujibu tuhuma. mahakama sasa ndio itasema nihusika ama la kwaio tuendelee kuitunza amani.
Nitapenda wamkamate kesi iende mahakamani tujue ukweli ila kura tutampa lowasa ili na wa escrow wakamatwe