Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

.....Siku hizi kila mwenye Tecno ni MSHAURI,HAKIMU,MCHAMBUZI,MKOSOAJI,HAKIMU,MWANASHERIA,MLALAMIKAJI na ANAJUA KILA KITU.
 
Kweli Lowasa ni mshindi, afu sawa hata kama ni fisadi ndio tushamkubali yeye
 
Laowassa hafai jamani tuache ushabiki

Kuna siku Lowasa alisema kuwa endapo kama yeye anahusika na Richmond yu tayari kupelekwa mahakamani.

Kwa nini sheria isichukue mkondo wake ili kuondoa hili giza la kutupiana mpira gizani??

Waache unafiki.

Ni wakati kama kweli wanania kutuweka wazi suala la Richmond wataje majina ya wahusika na wamiliki. Siyo kutudanganya kama watoto wadogo.

Lakini yote kwa yote lengo letu ni moja tu kuiweka CCM kando kwa mwaka huu. Zote ni propaganda hatutaki kusikia mtatufanyia nini tunataka mmetufanyia nini. Wakati wa Siasa umeshapita. Tunataka vitendo.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Watanzania wenzangu tusiwe wapumbafu kiasi hiki cha kuja kurubuniwa dakika za mwisho. Ndani ya CCM kuna mafisadi wengi si waku walioko CCM na hata watoto wao. Jiulize ndani ya miaka 20 iliyopita kuna ufisadi wa kiasi gani uliotokea ndani ya serikali ambayo inaongozwa na CCM..? Randa..., Kigoda, Escroo, Mahesabu ya CIG yanaonyesha mabilioni feki yamepotea wizara ya Ujenzi ambaye waziri wake ndio mgombea Urais. Sasa miaka yote hii wasione haya matatizo ndio sasa maji yamewafika shingoni eti kuanzisha hizi propaganda eti Lowassa fisadi. Hivi Lizboy ndani ya miaka 10 ameutoa wapu utajiri. Vijana wangapi walio rika lake mpaka leo wanasota na maisha magumu. Ushauri wangu , Wananchi wataendelea kusikiliza hizi porojo mpaka tarehe 25 October. Hapo ndio watatumia kichinjio chao bila kujali huyu ni fisadi au anasingiziwa. Na hata kama fisadi kwa nini miaka yote hiyo wasiseme wakae kimya..!! Na kwa nini CCM ni chama ambacho kimekumbatia wakina Chenge, Tibaijuka na wengine walioenda na Lumbesa kupakia pesa pale Tegeta. Wengine wamefunguliwa kesi kiini macho ambapo walio wengi wako huru. Ushauri wangu, JK anabidi asema kwa nini yeye kama raisi akuchukua hatua miaka yote na si kwa Lowassa tuu , bali wote walio na kashfa kama hizo include Magufuli.
Nawakilisha..!!!
 
Kabla ya kugusa Lowasa,gusa wanao ua Tembo wetu,huyo msomari,escro,waliosafirisha twiga,meremeta,epa, rada mbovu na mabehewa feki ,ukimaliza hao gusa Lowasa,ila kura zote ni zake!
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

Kama huna ushahidi ni kheri ukae kimya, mr dhaifu alisema hamjui mmiliki wake. Hii ni nchini ya viongozi waso jitambua na wachumia tumbo tu, kama hawafamu na alitaka kujua wamiliki wake angaliomba msaada kwa nchi zenye wachunguzi walobobea. Zaidi ya hapo hatumwelewi kabisa ni sawa na mkulima ambaye hajui kwa nini hapati mavuno mengi.
 
Amtaje na nani kachukua mabilioni yaliyopotea Wizara ya Ujenzi. Pia Lizboy amewezaje kuwa bilionea ndani ya kipindi cha miaka kumi..????????????????????????
 
Watauimba wimbo wa Bzman.
Mtakunywa sumu mfe huku mnaona, Riski ya mtu, ni siri.
Ka Mungu yupo uande wetu ya nn kuogopa?
meandikw mara 365usigpe so tunaogopa nn?
akpelkwa mahaamani nchi nzmaiakua kusikilza kesi yake.
Ndo wataisoma namba
 
umesoma kichwa cha habari cha mwananichi bila kusoma ndani kilichoandikwa!!!
wala JK hajaongea chochote gazet ndo limepamba kichwa cha habari ili mauzo yake yapande coz wameingia hasara sana
msibi
 
my presidaa lowasa iz like obama...like Jesus...like mtume m....anarushiwa misumari hata ambayo mrushaji mwenyewe anasutwa na roho yake...viva lowasa
 
Richmond ni ya lowassa na rostam period

11986602_609927435811799_4036750105146469106_n.jpg
Wakimtumia Kikwete ----
 
Kama anawapa gesi kishkaji kwann wasimtunuku? Think about it

ama kweli upeo wa watanzania mdogo sana. hivi wewe unajua makampuni yatayochimba gesi ni ya wazungu. hapi mchina anapewaje gesi. anayechimba anatafuta na soko. ndio maana uko ukawa aisee upeo wako bado mdogo sana. Statoil ni kampunj ya Norway, BG ni kampuni ya Uingereza.. Kampuni hizo mbili pia zitajenga mtambo wa dola 20bn kwa ajili ya kuchakata gesi iwe hali ya majimaji yaani LNG iweze kusafirishwa nje ya nchi kwa meli. Hii inayokuja Dar kama gesi kupitia mabomba ni kwa ajili ya matumizi ya viwanda na kuzalisha umeme Tanzania.

Gesi ipi hapo kapewa mchina? ninavyofahamu mchina alipewa kazi ya kujenga bomba la gesi mpaka Dar.
 
Lowasa ni mdini na fisadi......hajawahi kanusha
 
Back
Top Bottom