Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Hakyanani watanzania wa sasa sijui tukoje? Kwanini tunashindwa kung'amua mambo?
Hivi 154bil za Richmond zinapigwa kelele hivi miaka nenda miaka rudi lakini hakuna anayehoji zile 321bil za escrow?? katika 321, 77bil zimejulikana wat abt zingine hizo za stanbic bank?
 
Siasa bana,noma,muhusika wa richard mondi wote situnamjua jamaniiiiii siananadiwa na ukwaaa
 
Atuondolee shobo hapa.....

Amekuwa Rais wa Nchi hii kwa miaka 10 , nini kilimfanya asimkamate?
Kajisamehe wizi wake wa EPA.
Ana majina ya wauza madawa ya kulevya lakini hawakamati.
Alisema fedha za escrow siyo za umma ilihali CAG na bunge walisema ni za umma.
Twiga wamepandishwa ndege Rais akiwa yeye.
Tembo wetu wanamalizwa na Majangili na sisi ndiyo tunaoongoza kuexport meno ya Tembo, wanafanya chochote.

Atuondolee udhaifu wake hapa ,alitaka Wananchi ndiyo wamkamate muhusika wa Richmond?
Nchi ya Wananchi wanalalamika, Rais analalamika.
Watanzania muda wa Mabadiliko umefika wa kutuletea kiongozi ambaye atafanya maamuzi hata yale magumu badala ya kulalamika.

Shida yake kubwa n kuropoka akili ya mkwere imezoea mipasho n taarab....hana tofauti n lusinde ni kuropoka tu bila kuangalia wewe ni nani....ccm wanaona watz bdo wajinga atupe majibu ya 75bn za stanbic plus 200bn za mabehewa feki kala na yusuf manji.....265bn za tanroad mgombea wake katupiga still anatuletea ngonjera.

Obama alivyokuja alizindua mtambo feki wa dowans so mkwere asifanye wa2 vilaza....mitambo ni yake
 
Hatumwamini hata kidogo bwana richard mondi kwa maovu haya aliyolitendea taifa hili hata mkimsafisha kwa oil chafu au safi
 
Mbona anakuwa na kigeugeu alisema hamjui mmlik wake leo ENL kuhama ndyo anaxema ni eddo
Basi kura yangu ni kwa lowassa
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

Utajiri wa Lowasa hauna usiri wowote maana amefanya biashara na watu na kwa kuwa ana akili na yupo makini katika matumizi ya fedha, sio mbadhilifu amekuwa tajiri. Sasa fanya hivi, katika ng'ombe ulizopewa urithi, uza angalau ng'ombe milioni tatu (3,000,000) ulnunue hisa kwenye makampuni makubwa kama vile Lufthansa, Vodacom, Doll, Samsung, Apple Inc., n.k. kisha kaa nyumbani upumzike, baada ya miaka ishirini tu utaitwa fisadi!
 
Shida yake kubwa n kuropoka akili ya mkwere imezoea mipasho n taarab....hana tofauti n lusinde ni kuropoka tu bila kuangalia wewe ni nani....ccm wanaona watz bdo wajinga atupe majibu ya 75bn za stanbic plus 200bn za mabehewa feki kala na yusuf manji.....265bn za tanroad mgombea wake katupiga still anatuletea ngonjera.

Obama alivyokuja alizindua mtambo feki wa dowans so mkwere asifanye wa2 vilaza....mitambo ni yake

naona mgogo umekuja juu. salimia wagogo wote huko chinangali
 
CHADEMA mnatia aibu. hata kujitoa ufahamu sio kwa kiwango hiki.

Mlipompokea EL mlijua uhusika wake, sasa mnaukana kuliko anavyoukana yeye mwenyewe, na kuliko walivyoukana CCM. Huu ni ujuha na Ulofa aliouzungumzia Ben Jangwani.
 
Uzi umevamiwa na wanywa viroba, mateja, wapumbavu na malofa, wanatukana kupunguza machungu yao ya maisha; tukaneni lakini mjue hakuna hata moja linaloomfikia mheshimiwa raisi
 
Hayupo jela siyo fisadi huyo.mfano mzuri na mdogo tu ebu iba kuku wa jirani wako alafu wakuone kama hujaitiwa polisi uwekwe ndani.
 
Lowassa alisema ''mamlaka za juu ziliagiza'' JK nae kasema ''huyo anayetembezwa na UKAWA kumwombea kura''.

Bado unajiuliza nani mhusika wa Richmond?

Jiulize swali lingine.
 
Uzi umevamiwa na wanywa viroba, mateja, wapumbavu na malofa, wanatukana kupunguza machungu yao ya maisha; tukaneni lakini mjue hakuna hata moja linaloomfikia mheshimiwa raisi
Nakupa dole la kati! Nyangauu we
 
Sidhani kama hii ni ishu tena kwakuwa mahakama zipo kwahiyo hili si jambo la majukwaani tena
 
tueleweje sasa tunaomba wasomi waje kutegua hiki kitendawili
 
Wakuu poleni na shughuri, hii ni kwa wale wenye mahaba na mgombea Urais wa ukawa, jipangeni kuandamana muda si mrefu atafikishwa kizimbani kujibu mashtaka yanayomhusu. Haijarishi kuwa serikali imeshelewa kumpeleka mahakamani. Pia mmiriki wa Dowans nae pia atafikishwa mahakamani.

tuvumiliane katika kipindi hicho. :mad2:
 
Nashindwa kuelewa uwezo wa akili yako information kutoka kwa raia ndio kitu cha msingi kwani wao ndio wanaonyimana haki hata nchi kama uingereza yenye macctv mengi ambao kazi kubwa kucollect matukio ya kila siku but still depend on raia mfano mdogo nikipokea rushwa kutoka kwako wewe utakuwa na information zangu nyingi kama ushahidi kuliko raisi na taasisi zake tena unawajibika kutoa hizo taarifa kwenye vyombo husika jukumu la kuzuia rushwa ni letu sote mimi na wewe halina mwenyewe wote tunapaswa kuwajibika kujizuia kutoa au kuomba rushwa kutegemea serikali bila msaada wetu vita itakuwa ngumu sana na ndio kinachotokea sasa.

Imenibidi nikuhurumie sana raia anatoa vp information ktk mikataba feki ambayo imesainiwa ikulu na maofisin huko? Ndo mana bunge liliomba mikataba iwekwe wazi ili ijadiliwe kwa uwaz na tujue kilichomo kwa nn mikataba haiend bungeni? Hapo hata bunge haliijui ipo vp sasa raia anatoa wap ushahid zaid ya kudanganywa
 
Back
Top Bottom