Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Vijana munarukaruka na kukanyagana wenyewe mpaka basi, mara oohhh mbona hawamkamati kama yeye…!! Leo mumegeuka munasema mbona hawakumkamata toka mwanzo…!! Kesho mutakuja na jipya lingine lakini Mwakyembe alishaambia kesi ya jinai haina mwisho.

hah hah hah hah bruh.....siyo kosa lako kosa ni elimu yako....maana hata kuandika tu shida eti Munarukaruka, Munasema Munageuka.....hah hah hah hah hah...cjui mtu wapi.....pengne unatokea sehem ambayo.....
 
Blaza umezoea kudanganywa unadhani ule mchakato wa kinafuki ndio unatoa kiongozi bora? Ule mchakato ni kama KILI music Awards.

Ni bora hata hao waliofanya mchakato wa kinafiki.UKAWA hata huo wa kinafiki hakuna.Akisema MBOWE na MTEI nani wa KUPINGA?
 
sanasana anatukumbusha kauli iliyowai kusemwa na Lowasa kwamba Rais analalamika mawaziri wanalalamika wanachi wanalalamika hakuna wa kuchukua hatua fanyeni maamuzi magumu kweli utawala wa ccm ni shiiida
 
Fwatilieni hii scandal ya Richmond, dowans, iptl, symbion, hadi pap na hatimae kuzaa account ya escrow na watu kugawana pesa kwa lumbesa. hii dili ni ya mda mrefu sana na ilianza enzi za Ben escrow ilikua ni itimisho la dili yenyewe. TAFAKARI, CHUKUA HATUA, HakiElimu.
 
Jamani swala la richmond tushaambiwa na Lowasa no la nani na mwenye ushahidi wa yeye kuhusika aende mahakamani lakini ni majuzi tu pesa zetu za escrow zimeliwa na watu hao hao wameteuliwa tena kugombea ubunge.
 
HUSSEIN BASHE MSALITI WA TeamLowassa NA KINGUNGE NAYE kimya ....
 
Last edited by a moderator:
kosa la jinai mmeshaelimishwa mtu anaweza kukamatwa hata baada ya miaka 100. kwani hamjaona manazi wa vita vya pili vya dunia wanakamatwa hadi leo na kushitakiwa. kusema kwa nini akamatwe leo kuna siasa lakini kisheria kama kosa lipo itakua sawa tu.

Baaaba kosa la jinai si waanze na Meremeta, Ndege ya Raisi, Mabehewa fake kwanza.....!!??
 
John mnyika alikuwa sahihi kuhusu udhaifu wa. White house na muhusika wake....hongerasana sana mnyika..
 
Laowassa hafai jamani tuache ushabiki
toa melezo ya kina kwa nini hafai.acha porojo.aliyeuza nyumba za watumishi na aliyehakikisha maji ya ziwa victoria yanawafikia watu wa shinyanga licha ya vikwazo vya wamisri nani hafai?
 
Ni bora hata hao waliofanya mchakato wa kinafiki.UKAWA hata huo wa kinafiki hakuna.Akisema MBOWE na MTEI nani wa KUPINGA?

Kumbe wewe unapenda kudanganywa kuliko kuona uhalisia wa kitu? Kweli CCM itakudanganya mpaka utakapo.. nimekuheshimu
 
Ata Kama mabadiliko lazima mwaka huu hatutaki kuendelea kufuga wezi
 
kikwete bana sasa tulikupa urais kwa kuwaficha wezi au kuwakomesha yani kumbe anawajua wezi wa nchi hii alafu anawakalia kimya tena mpaka kipindi cha campaign ndio anatishia kuwataja!? kha huyu mzee ana staafu vibaya kumbe serikali ya ccm kuna watu hawawawezi kabisa kuna watu wapo juu ya sheria mpaka wanaogopwa kutajwa na rais
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

..eti richmond- Richard Monduli.!! yani unavyowaza ww kwenye masaburi yako ndio unatulazimisha na wengine tuamini pumba zako?!
km m/kiti wako ambae ni amiri jeshi mkuu anaogopa kumtaja, basi we kenge bora unyamaze tu!
 
Hatuitaki ccm watendaji wa serikali kama police.mahakama.bunge havijali wananchi
 
Bila kigugumizi mjadala wa Richmond ulizuiwa na serikali ya CCM hata baada ya Lowassa kujiuzulu!
 
Kwani Tundu Lisu anaongozana na mtu mmoja?

kikwete hakumtaja mhusika. badala yake amemtaka tundu lissu ndie amtaje akidai anazunguuka nae.ameshindwaje kutamka jina lake? kama anamlenga lowassa itakuwa ni undumila kuwili maana wakati anajiuzulu uwaziri mkuu huyu huyu kikwete alimtetea akisema "alikumbwa tu na ajali ya kisiasa".
 
Back
Top Bottom