Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Kubenea alituandikia kua anamfahamu mhusika wa Richmond na anao ushahidi juu yake, leo anamkana anasema huyo aliyemtaja sio ila kuna mwingine na anao ushahidi pi, aisee, watanzania mnachezewa akili na hawa watu.
 
katika gazeti la mwananchi leo 15th sept kuna kichwa cha habari KIKWETE AMTAJA MHUSIKA RICHMOND.unaposoma habari hiyo hakuna sehemu kikwete amemtaja mtu.amesema tu kuwa tundu lissu anazunguka nae na kumtaka yeye(lissu) ndie amtaje. afadhali kichwa cha habari kingekuwa: KIKWETE AMTAKA TUNDU LISSU AMTAJE MHUSIKA WA RICHMOND.nalipenda sana gazeti hili lakini leo nimekuwa dissapointed sana.
 
Hana jipya anatakiwa huyu prezida amtaje kwa jina cyo kupindishapindisha, Lowasaaaaaaaa mpango mzima hawana sera ccm kutwa kumjadili mamvi inahusuuuu nn?
 
Hii nchi yetu wote hata rais tunaamua sisi masikini ambao tupo wengi sasa kama masikini mimeshaamua kama kuibiwa nimeanza tangu nilipoambiwa nijifunge mkanda

ndio najua Lowassa hafai kuwa rais kupitia sisiemu ila kupitia ukawa anafaa
 
Mbona mnaumiza vichwa vyenu kwa mambo yaliyo wazi? Kikwete as a president of Republic of Tanzania anajua yote yaliyotokea kuhusu ufisadi wote na wahusika wote ni watu wake wa karibu na au ni familia yake. Kwanini asitaje majina ya mhusika wa richmond straight forwad kuwa ni mr. X ilihali hakuna atakachopoteza kama rais? Mbona Mkapa alitajwa wazi kuhusu Kiwira coal mine na Ilovo sugar na hakuna kilichobadilika?
Ushauri wangu kwa Mr. President mtaje director au owner wa richmond acha kuukimbia wajibu wako wa kuwaambia unaowaongoza ukweli. Mbona majanga yanayotokea unawaambia wananchi, hili ni gumu kwa kiasi gani? Tuambie ukweli tutajua la kumfanya october. Usiwasahau na wale wa escrow na majina ya wauza vipusa na ngada ambao ulisema unawajua.
 
Alipangalo mungu mwanadamu hawezi kulipangu kamwe,Nasema hivi nikikumbuka yaliyotokea na hili lilijitokeza sasa juu ya Jakaya na Richmond.
1.Profesa lipumba alimsafisha lowassa kwa nafsi yake na watanzania tukasikia.Baada ya week akatudi na kutuambia nafsi tena umemstuta."Hakueleweka"
2.Dr slaa akafanya mikakati ya kumsajili Lowassa ukawa,Baada ya kugundua kamati kuu imempendekeza EL agombee urais na si yeye akaibuka baada ya mwezi na kutueleza lowassa ni fisadi akiwa na documents za ikulu."Hatukumwelewa"
3.Rais Jakaya toka sakata la richmond litokee ni miaka 8 sasa chini ya utawala wake na kumekuwa na sintofahamu nyingi sana juu ya sakata hili.Leo anatuambia kimafumbo muhusika ni Lowassa baada ya Ccm kuzidiwa na lowassa huyo huyo na kuungwa mkono na wananchi wengi.Nasema naye amechelewa na hatutamwelewa pia.
Richmond imegeuzwa ajenda ya kupumbaza watz juu ya lowassa ambaye ameonyesha kukubalika na wengi.Huyu mtu ni mpango wa mungu ndio maana kila njama huvurugika au hufanyika kwa kukurupuka.
#Mabadiliko2015 Twende na lowassa mungu kashasema"Ndio"Hamna wa kusema"Hapana"Isipokuwa yeye pekee.

Kwani uchaguzi umeshafanyuka?,au mnatafuta sababu za kusema mmeibiwa.
 
Mkuu wangu, hivi kusoma hujui hata picha huoni?
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....



Nionavyo mimi kwa Lowassa ikulu ni mbali sana kwake, labda ni sawa kutoka UBT uende mpaka Kasumbalesa. Ila segerea ni karibu sana kwake, labda utoke UBT uende mpaka Landmark ya ubungo.
 
Hivi Lowasa ana compete na nani katika uraisi? anashindana na Kikwete au Magufuli? naona Raisi ana weweseka kila kukicha kwenda majukwaani kupiga kampeni kwa kofia ya uraisi. Kwani hajifunzi kwa nchi nyingine duniani?, yeye ndo fisadi no 1 hivyo anaogopa upinzani wakiingia madarakani watafukunyua madudu yote aliyoyafanya. Yeye akae kimya na asubiri kukabidhi dola kwa amani huo ndo ukomavu wa democracy duniani. Leo utamuona Kikwete na serikali yote iko busy kufanya kampeni, kwani anaogopa nini? tulia ofsini subiri mzee kikwete, lasivyo tutakubogojoa.
 
Kwani Tundu Lisu anaongozana na mtu mmoja?
Tunaomba atutajie na waliobeba hela kwenye rumbesa ESROW, ututajie majina ya wauza madawa coz ulisema una list, ututajie wauaji wa tembo wetu, ututajie wahusika wa ESROW .....ukishamaliza labda tutakuelewa
 
JK ni kawaida yake kusema bila kutaja..
1. Akiwa Mbinga kwenye sherehe za jimbo alisema wauza madawa anayo list... HAKUMTAJA HATA MMOJA
2. JK alisema wezi wa banadri anawajuwa... HAKUMTAJA HATA MMOJA
3. JK waliosamehewa kwenye wizi wa EPA anawajuwa, hakumtaja hata mmoja na tena waziri mkuu Pinda alisema wakitajwa nchi itatetemeka

KWA HIYO HATA LEO HAWEZI KUMTAJA MTU KWA JINA KWAMBA NDIYE MUHUSIKA WA RICHMOND

Na akafanya kazi ya kuitakatisha kuwa Symbion!! Jk shida!!
 
Back
Top Bottom