Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Rais Kikwete amtaja mhusika wa Richmond

Amiri jeshi mkuu anakuwa na kigugumizi hii hatari sasa
 
Anachopania kutenda mtu mbaya ni uovu; hata kwa jirani yake hana Huruma (Mithali 19:10).Njia ya waovu imejaa miiba na mitego; anayetaka kuhifadhi maisha yake ataiepa. Mithali 22:5). Apandaye dhuluma atavuna janga;uwezo wake wa kutenda mabaya utavunjwa (Mithali 22:8). Mwovu atapata pigo ambalo halitampata mtu mwema, mkosefu ataadhibiwa badala ya mnyoofu.(Mithali 21:18)..JK ni muovu nambari one,kabla hajamnyooshea vidole ENL anapaswa ajisafishe yeye kwanza!!
 
[emoji23] [emoji23] [emoji23] et nae raisi anakuja kulialia na kutaka huruma ya wananchi et kachukua mabilioni ya Richmond.
Sasa ndugu raisi wewe kama ushamjua na ndiye mwenye mamlaka ya nchi hii ulisubilia nini kutokumfikisha kwenye vyombo vya sheria vya nchi yako.
Na vipi ile 2010 ulivyofika monduli kwenye kampeni ulipomsafisha na kusema ni mtu safi na wanamonduli wasifanye makosa kutokumchagua.
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

mbona jk hamtaji sisi sio watoto
waliochukua rumbesa bank na sianawajua awataje
wale wa epa awataje nimpe kura yangu makofuli
 
Richmond=Richard Monduli.Walifanya wizi wa kimkakati(Strategic theft) jinsi ya kupata ushahidi beyond no doubt ni ngumu.Na sheria zilivyo najua huzijui ila Fisadi EL baada ya kukaa kwa muda inaonekana wamemshauri kwamba ukitaka kulikwepa sema "Wakupeleke mahakamani" wakati kama ni kweli yeye siyo MWIZI kwanini HAUMIZWI NA UFISADI na RUSHWA KABISA,Kwanini anagawa sana PESA na Kwanini UHALALI WA UTAJIRI WAKE NI SIRI KUBWA.Aseme jinsi alivyopata ili na sisi tunaotafuta tufuate nyayo zake.NI MWIZI TU.....

Uongozi unaanzia kwenye familia yako kabla ya uongozi wa Taifa je unaujua uhalali wa utajiri wa Baba yako?
 
JK amewasitiri sana hawa watu, leo hii wanamsumbua ....naamini mwisho wao unafika tena kimya kimya.
 
hapo ni sawa na kuwaambia wajichome kisu cha shingo!
 
Lowassa anatafuta sasa huruma aseme ameonewa. Swahiba wake JK hakuweza kumfunga lakini Magufuli hacheki na mtu. Ngojeni muone! Mnaosema mbona hajapelekwa mahakamani msiingie humu kulialia akipelekwa mahakamani!

Mpeleke wewe mahakani kama una ushahidi wa kutosha kwani aliweka wazi kuwa yeyote mwenye ushahidi ampeleke mahakamani sio prezdaa peke yake hata wewe Susuviri unaweza.
 
Richmond si ndiyo imezaa Dowans - na bado inafanya kazi nchini. Hapo kama una akili timamu utajua Dowans (Richmond) kwa nini haijakimbizwa nchini?? bado inakula mabillion ya hela za watanzania hadi wa leo.
 
We fisadi tulia dawa iingie mlizoea kula vya kuiba na kupora tutawafunga mwaka huu na hizo mlizokula lazima zirudi mafisadi papa nyie na huyo Lowasa wenu.

Mkuu inauma saana kusikia jamaa anakugongea mkeo ila ushahidi hauna. Daah pole
 
Sasa yeye kama amiri jeshi anashindwa kutaha nani atazubutu??? Yani amiri jeshi anaogopa kutaja mwizi duu huyo amiri jesh au mgambo
 
Baada ya Rais kuweka bayana kuwa mhusika wa Richmond ni Lowassa sasa file linaandaliwa na ushahidi wa kutosha umepatikana na ndio maana rais JK amejitokeza baada ya miaka 8 kulisemea hadharani.

Tahadhari
hatutaki fujo wakati Lowassa atakapokamatwa kujibu tuhuma.

Mahakama sasa ndio itasema nihusika ama la kwa hiyo tuendelee kuitunza amani.

Alaa kumbe fisadi akihamia UKAWA ndio file la kumpeleka Mahakamani linafunguliwa.
 
Jina hana? Kweli siasa ni kitu mbaya.

JK ni kawaida yake kusema bila kutaja..
1. Akiwa Mbinga kwenye sherehe za jimbo alisema wauza madawa anayo list... HAKUMTAJA HATA MMOJA
2. JK alisema wezi wa banadri anawajuwa... HAKUMTAJA HATA MMOJA
3. JK waliosamehewa kwenye wizi wa EPA anawajuwa, hakumtaja hata mmoja na tena waziri mkuu Pinda alisema wakitajwa nchi itatetemeka

KWA HIYO HATA LEO HAWEZI KUMTAJA MTU KWA JINA KWAMBA NDIYE MUHUSIKA WA RICHMOND
 
Me naomba wajibu na waoji anehusika nani otherwise hawapati kura yangu
 
Kuna kiongozi mkubwa nchi hii anajifanya anamfahamu mwenye Richmond!
Aibu!! Amejidhalilisha na kujivunjia heshima na taasisi anayoingoza!!
 
Back
Top Bottom