Rais Kikwete amfunika 50 cent (Picha)


NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
http://c0013970.cdn1.cloudfiles.rackspacecloud.com/x2_86970ba

Mwenye kuweza ku load picha nitashukuru.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,126
Likes
194
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,126 194 160
labda kamwomba aje kuwasaidia wasanii wa bongo.
mtoa mada anatumia maji kufikiri kamfunika kwa lipi?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
wamependeza...
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
120
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 120 0
NGULI vp mkuu, hapo haujaeleweka kabisaaaa!
 
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
1,425
Likes
64
Points
145
M

Mjenda Chilo

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
1,425 64 145
Wanajamvi nimesikia kwenye news presenter mmoja akisema ametumiwa picha na of coz nasikia zimesambaa leo Mh. Rais akiwa na mzee wa mistari (ila ana matusi huyu jamaa) wakiwa katika pozi, aliyenayo aturushie nasi tutafakari hilo pozi.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
...Ni moja ya mafanikio ya safari zake.
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
921
Likes
60
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
921 60 45
Mwenye hotuba ya JK aliyoitoa kwenye baraza la umoja wa mataifa aweke basi!
 
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
4,809
Likes
136
Points
160
Jestina

Jestina

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
4,809 136 160
mwacheni aoshe.naona kafanya makusudi mbwabwaje vizuri lol
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,338
Likes
520
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,338 520 280

Hizi ndizo raha anazofata huyu jamaa huko USA...anatuacha tunapauka kwa jua na umaskini yeye anaenda kula good time na hawa wahuni....teh the teh teh...Napata hasira nashindwa cha kufanya,natamani niingie kwenye bongo za watanzania waone dharau hii kwa watanzania,ila yapo mabogus yanaendelea ku-support CCM na uchafu wake...
 

Forum statistics

Threads 1,214,728
Members 462,830
Posts 28,521,347