Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Wale wafugaji wa kinyarwanda sasa kuja kuchungia ng'ombe wao huku itakuwa ruksa.!
 
Kwa nini mnaleta Masuala ya Mahusiano kati ya Rais Kagame na Kikwete?

Taifa letu linasonGa mbele, hatuwezi kila mara Rais Magufuli na Rais Kagame wakikutana tunaanza kujadili masuala ya zamani kati ya Rais Kagame na Mzee Kikwete.

We can't dwell on the negative aspects of the past relationship!

Please, Let bygones be bygones.

KinaChochekesha ni kuwa WaTanzania tulikuwa nyuma ya JK kwenye sakata lile liliopelekea uhasama wa Kagame na JK (Inshu ya kupeleka majeshi Congo)
Kila Rais alifanya yake kwa uzalendo na maslai ya nchi yake.
1.Urafiki wetu wa miaka Nenda rudi na DRC , ulitufanya sisi kumsaidia kama rafiki namba moja.
2.Undumilakuwili wa Kagame kuunda genge la wao Kenya kutuumiza Tanzania kwa sababu ya kupeleka majeshi yetu DRC.
3.Ishu ya Burundi kuwa tofauti na mapendekezo ya UGanda na Rwanda lilichochea uhasama wa JK na Kagame.
MWISHO WA SIKU KILA MTU ALIKUWA ANATETEA MPUNGA WAKE NA NCHI YAKE
 
Nchi ya pili kwa ufugaji wa ng'ombe Afrika,Rais wake anapewa ng'ombe waliotimuliwa na mtangulizi wake miaka kadhaa nchini Tanzania katika operation kama zawadi..kwangu mimi ni kama dhihaka!!..Anyway ni tafakuri tofauti tu!!
Umewahi kutembea pori la karagwe mkuu luona ng'ombe waliopo, na wote na wa wanyarwanda ama unafurahisha wanajamii?
 
Kuuliza si......Hivi nchi ya kwanza Dr.Magufuli
kutembelea baada ya kuapishwa ni ipi?
 
Sasa hao ng'ombe wanatusaidia nini sisi kama wananchi?,ni upuuzi tu
Hiyo zawadi ni ishara ya ukarimu na urafiki.
Haijalengwa kuwa msaada kwa watanzania.
Ni ishara ya nia njema na mahusiano mema ya kijirani na kidiplomasia.
Acha jazba, yaone maisha katika mwanga bora.
 
Hello Great Thinker, i found this information somewhere and decided to share it with you.......

President Magufuli is currently visiting Rwanda. What gift has he received from Kagame so far? Five cows. In Rwandan culture, a gift of cows is symbolic of Kagame's superiority over Magufuli. It is as if Kagame is the master and Magufuli his servant.

What does Kagame get in return? Kagame does not make friends. He uses good people and throws them in the trash once he no longer needs their help. As inexperienced and Magufuli is, I he and Tanzanians are smart enough to read between the lines when it comes to working with Kagame. Kagame is the most isolated dictator in the world today and there is a good reason for that. Have Magufuli ask Kikwete in case he's not too sure. Last time I checked Kagame had sworn to hit president Kikwete where it hurts. Why? Because Kilwete had dared to advise Kagame in favor of making peace with his own citizens, including folks of FDLR who are the single credible challenge to Kagame's dictatorship.

What changed? That is a direct threat toward the good people of Tanzania regardless of who seats in their presidential palace.

acf524d16fc4e7ead225d299c9af5faf.jpg
 
sasa hapa umeingea nini? hili ni jungu tu
Tunawahitaji wanyarwanda kibiashara
 
Kwa nini mnaleta Masuala ya Mahusiano kati ya Rais Kagame na Kikwete?

Taifa letu linasonga mbele, hatuwezi kila mara Rais Magufuli na Rais Kagame wakikutana tunaanza kujadili masuala ya zamani kati ya Rais Kagame na Mzee Kikwete.

We can't dwell on the negative aspects of the past relationship!

Please, Let bygones be bygones.
Kagame amechukua fulsa ya kuja magufuli kujisahihisha. hakua na sababu yoyote kumkoromea kikwete kwa kumshauri azungumze na wapinzani wake ili kuleta amani rwanda.
 
Kwa hiyo kagame ametoa Zawadi ya ng'ombe watano lakini yeye atataka apewe nyati 10, aisee huyu ni mjanja
 
Kwa hiyo unataka tuendeleze bifu na Rwanda kwa faida ya nani?
Ufunguzi wa mipaka na udumishaji wa ushirikiano wa pamoja katika biashara ni jambo la manufaa kwa wananchi wote wa Tz na Rwanda.
Afu Magufuli na Kagame wanastyle moja ya kazi.
Hakuna bla bla wala longo longo.
Wote ni msimamo mkali...
Ila kinachofanyika sasa ni kwa manufaa ya wananchi wa nchi zote mbili kipewe ushirikiano. Yakizuka matatizo basi yatatuliwe kwa njia inayofaa.
 
Back
Top Bottom