Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Kwa nini mnaleta Masuala ya Mahusiano kati ya Rais Kagame na Kikwete?

Taifa letu linasonga mbele, hatuwezi kila mara Rais Magufuli na Rais Kagame wakikutana tunaanza kujadili masuala ya zamani kati ya Rais Kagame na Mzee Kikwete.

We can't dwell on the negative aspects of the past relationship!

Please, Let bygones be bygones.
Naona sasa Kagame "kabadilika" kawa mtu mwema! Waliompinga na kumbeza sasa wamebadilika pia!
 
Serikali tu ndio zilikuwa zinamatatizo lakini sisi wananchi tilikuwa poa tu na michepuko yetu ya k8hutu na kitutsi!
 
Wale wafugaji wa kinyarwanda sasa kuja kuchungia ng'ombe wao huku itakuwa ruksa.!

kwa kuwa mpwa ndio rais...maana hawa watu wa Geita wako wanaotoka huko ....wengi huwaita wasukuma .....ni kama wamasai wapo wa Kenya na Tanzania ...na huwezi kataaa kama Lowassa angeshinda wamasai hadi wa Kenya wangefurahi...
kama ambavyo Wankole wa uganda [ kabila la museveni] ....walivyo na mahusiano na Jamii ya Tutsi.

Bahima empire was a dream and now is really !!!
 
Sijui ni kapewa kama magufuli au rais....

Kanuni (sijui sheria) za utumishi wa umma ziko wazi. Mtumishi wa umma akipewa zawadi inayozidi TZS 50,000 automatically sio mali yake bali ni ya taasisi iliyomwajiri. Huo ndio utaratibu.
 
Nahisi wana thamani kubwa zaidi ya wale wa ndugu zangu wa Mvomelo.....!
 
Hiyo ni zawadi ya kawaida ya heshima, ingieni YouTube muone Kagame alimpa Museveni ng'ombe 15 alipoenda Rwanda.
 
Ngombe wa wanyarwanda ndo wako hivyo. Na wanatoa maziwa hao balaa mazuri. Wanyarwanda hasa watusi kiasili ni wafugaji. Wako kama wasai tu. Wahutu ni wakulima Na hufuga kidogo hasa mbuzi
 
Katika rasimu ya katiba mpya Warioba alipendekeza zawadi anayopewa kiongozi wa kitaifa kwa wadhifa wake iwe na ichukuliwe na serikali. Naona Magufuli aonyeshe mfano, hao ng'ombe aliopewa na Kagame wauzwe pesa iongezwe kwenye ujenzi wa barabara ya Airport Mwanza.
 
wawafanyie screening kuangalia kama kunauwezekano wa kuwepo vipandikizi kabla ya kuwapeleka huko uliko shauri

otherwise wawapeleke chato huko.

Huko nyuma wafugaji wa Rwanda (akiwemo Kagame huenda) walivamia sehemu kubwa ya pori mkoani Kagera kwa ajili ya malisho ya mifugo yao. Itakumbukwa hali ilikuwa tete baada ya wanyarwanda hao kujawa na kiburi na kuendesha mauaji hovyohovyo mkoani Kagera hali iliyompelekea aliyekuwa Rais wa awamu ya nne; Jakaya Kikwete kupeleka jeshi la wananchi kuweka mambo sawa.
Itakumbukwa uhusiano wa Kagame na Kikwete ulidorora kwa maamuzi yale ya Kikwete kufukuza wanyarwanda Kagera. Leo Rwanda hiyohiyo inazawadia Tanzania ni dalili gani? Ni kulainisha uongozi wa sasa ili warudishe wafugaji wao tena Kagera? Binafsi sielewi dhamira ya Kagame katika hili hasa ikizingatiwa Rais wetu naye anatoka mpakani mwa Tanzania na Rwanda.
 
Rwanda is challenged by high population. Few and hill lands to cultivate. Anyway..how about the matket in kongo?
 
Tume makini na sifa tunazotoa. Nani alikuambia Magufuli amekuwa Yesu? kwenye Biblia watu walimsifia sana mfalme Herode alipokuwa anatoa hotuba yake, wakasema hiyo ni sauti ya Mungu...usiku ule Mungu alimtandika akafa...Magufuli ni mwanadamu anafanya kile ambacho Mungu amempa neema ya kufanya siyo kwamba kwa Magufuli kila goti litapigwa yeye siyo Mungu. ni ushauri tu
nisahihi........
sifa tunazotoa hawajui zinaweza kulewta laana kwa taifa na Mungu akatuacha tutumie akili zetu
asante kwa kuwaelimisha..........
 
Back
Top Bottom