Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Kwa nini mnaleta Masuala ya Mahusiano kati ya Rais Kagame na Kikwete?

Taifa letu linasonga mbele, hatuwezi kila mara Rais Magufuli na Rais Kagame wakikutana tunaanza kujadili masuala ya zamani kati ya Rais Kagame na Mzee Kikwete.

We can't dwell on the negative aspects of the past relationship!

Please, Let bygones be bygones.


Yes!!!!
''Bygones are Bygones and they should have no influence on deciding what is currently the most profitable things to do''
 
Ohoooooo msukuma...,,,ohooooo mzinza...,,,ohooooo msubi.., kumbe ni 'bahima empire' waarabu wa pemba wanajuana kwa vilemba bwana. Mbahima hasahau kwao hata kama ni baada ya miaka 200 na ushere, na bado mtatutambua, tayari tuna nchi 4 maziwa makuu.,,,,,homellaaa...,
Una maana gani mkuu?
 
Kwa nini mnaleta Masuala ya Mahusiano kati ya Rais Kagame na Kikwete?

Taifa letu linasonga mbele, hatuwezi kila mara Rais Magufuli na Rais Kagame wakikutana tunaanza kujadili masuala ya zamani kati ya Rais Kagame na Mzee Kikwete.

We can't dwell on the negative aspects of the past relationship!

Please, Let bygones be bygones.

Because Kikwete alikuwa mnafiki, hana upeo wa maslahi ya Tanzania, mwenye majivuno na kujifutua (ingawaje nchi yake maskini wa kutupwa), na anayejali saana urafiki na Wazurungu kuliko Waafrika wenziwe.
 
Kwa nini mnaleta Masuala ya Mahusiano kati ya Rais Kagame na Kikwete?

Taifa letu linasonga mbele, hatuwezi kila mara Rais Magufuli na Rais Kagame wakikutana tunaanza kujadili masuala ya zamani kati ya Rais Kagame na Mzee Kikwete.

We can't dwell on the negative aspects of the past relationship!

Please, Let bygones be bygones.
Kweli tuache yaliyopita
 
Kagame ni rais 'extremely intelligent' na mwenye 'confidence' kubwa, anayethamini asili yake. Utaliona hilo katika aina ya zawadi alizompa Magu, kwa kweli ni anwani ya kuonesha kiasi gani anathamini utamaduni. Tulikuwa na rais hapa aliyejiona Mzungu katika kila aina, mavazi, lugha anayotumia, rafiki zake n.k. Kwa kweli tulikuwa na rais limbukeni.
Natumai sasa Magu atafufua utamaduni wa Mtanzania. Miaka ya sabini ilikuwa ukionekana umevaa tai na suti wanakuona mshamba. Wamekuja hawa wameifanya tai eti ndiyo nguo ya heshima na maendeleo. Tufufue vazi la Taifa na mimi napendekeza Abacos, kama ile waliyokuwa wakivaa Wa Zaire. Ni afadhali kumwiga Mwafrika mwenzio kuliko mzungu. Mzungu atakucheka, Mwafrika atapendezewa kuwa umemfuata.
 
Ohoooooo msukuma...,,,ohooooo mzinza...,,,ohooooo msubi.., kumbe ni 'bahima empire' waarabu wa pemba wanajuana kwa vilemba bwana. Mbahima hasahau kwao hata kama ni baada ya miaka 200 na ushere, na bado mtatutambua, tayari tuna nchi 4 maziwa makuu.,,,,,homellaaa...,
mkuu taratibu unaweza kuitwa kwenye korido ili kuthibitisha haya, uko tayari,?
 
daaaa yanapembe mpaka raha, awapakie kwenye gari aje nao pale ikulu afuge umo umo




Hoja yako yaweza kuwa dalili ya mwisho ya "kifo chako", unataka na yeye afanye ujasiliamali Ikulu kama alivyofanya mkapa?Magufuli anamiliki hekalu la ghorofa maeneo ya Buzirayombo upande wa kulia kama unatoka Bwanga kwenda Chato,ghorofa hilo wanaishi wachungaji wake wa ng'ombe na farasi,kwa nini asiwapeleke hao " nyankole"huko Chato?
 
Ziara ya Rais Magufuli Rwanda, imeleta neema baada ya Rais wa Rwanda Paul Kagame, kumgawia ng'ombe watano rais wa Tanzania kama ishara ya upendo na Ushirikiano. Hii inaleta hali na Muamko mpya baina ya Tanzania na Rwanda ulokuwa umefifia kiasi cha Rais wa Rwanda kumwambia rais wa Tanzania aliyemaliza Muda wake Jakaya Kikwete kwamba "angemhit" Kagame tells Kikwete "I will hit you.

Mungu atujaliye Maisha mema kati ya Tanzania na Rwanda
View attachment 335348
View attachment 335350
Hizo ni zawadi za nchi sio za Magufuli hata sudan akienda atapewa zawadi ikizidi buku 50 ya nchi sio yake
 
Back
Top Bottom