Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Rais Kagame amgawia Rais Magufuli Ng'ombe watano

Hahaaa Kagame mjanja- ili Magu aruhusu Ng'ombe wa Rwanda waendelee kuchungwa katika pori za Tz
 
Inasikitisha pamoja na ukubwa wa nchi yetu,tunapewa ng'ombe na rwanda
Ilisikitisha zaidi pamoja na ukubwa wa nchi na mali zote zilizopo rais mmoja hivi alihongwa suti ya laki 3 tu.
 
Comment zingine ni za ajabu sana.

Mtu anakuwa kama hana mila? Mbona ni jambo la kawaida kumkarimu mgeni anapokuja kwako? Asante Kagame kwa zawadi that's all I can say
 
Weee kweli dudu yaani neema kwa sie watz 45 na zaidi kufaidika kwa hao ng'ombe watano duuu!


Acha ubwege namba inaanzia zero. Hao ngombe wa 5 wanaweza hata kujaribu kumtibu mgonjwa Mmoja alie mkuta muhimbili
 
Napna dalili za konfusion hapo...je tumesacrifice soko.la.watu milioni nyingi huko kongo kwa ajili ya rwanda au? Je tunatoa jeshi kule drc au?
 
Be an example.

Biblia inasema, 1 Tim 4:12.

Huwezi kuwa unakemea ufisadi na kujisifu kwamba hukupokea favor za mtu wakati wa kampeni halafu we mwenyewe uko safarini unapokea pokea wanyama kutoka kwa marafiki. Unaiacha mahala gani misingi ya maadili ya utumishi wa umma inayokemea tabia za kupenda vi zawadi zawadi? Be an example.

Wanasema every man has a price. Anaweza kukataa cash advances za Wahindi kumbe anaingilika kwa vizawadi zawadi vingine. Kuna mwanamke huwezi kumhonga hata gari, lakini kumbe weak spot yake maua ya zambarau, ukimjulia unam conquer. Watu wameshaanza kumtekenya tekenya Magufuli kutafuta weak spots zake.
 
Huo ni mtazamo wako
Hizo ngombe apelekewe mmasai akachunge kule Rongido
Ziara ya Rais Magufuli Rwanda, imeleta neema baada ya Rais wa Rwanda Paul Kagame, kumgawia ng'ombe watano rais wa Tanzania kama ishara ya upendo na Ushirikiano. Hii inaleta hali na Muamko mpya baina ya Tanzania na Rwanda ulokuwa umefifia kiasi cha Rais wa Rwanda kumwambia rais wa Tanzania aliyemaliza Muda wake Jakaya Kikwete kwamba "angemhit" Kagame tells Kikwete "I will hit you.

Mungu atujaliye Maisha mema kati ya Tanzania na Rwanda
View attachment 335348
View attachment 335350
 
Kwa kuwa kapewa ng'ombe ndo imeleta neema? We vipi, kwan hiyo zawadi inatuhusu nini sisi wananchi
Ukiwa hizi taarifa za ngombe si nzuri kabisa hasa pale mlipodanganywa kuwa mzee akishindwa ataenda kuchunga ngombe....lakini mpaka leo bado yuko Ufipa
 
Back
Top Bottom