Rais anapoweka rehani maisha yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais anapoweka rehani maisha yake

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Candid Scope, Nov 1, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Sijajua bado vyombo vya usalama nchini utaratibu wa kuongoza misafara ya wakubwa serikalini hasa Rais katika vyombo vya usafiri. Mapokeo na utaratibu wa nchi nyingi duniani Rais anaposafiri kwa kutumia usafiri wa gari hukaa passenger seat ya kati wakati wanausalama wake hukaa viti vya mbele na kama kuna viti zaidi nyuma ya rais. Sasa hii picha naona Rais kakaa kiti cha mbele, hii imekaaje?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    wewe si unamuona obama yuko mtaani anasukuma toroli lenye bidhaa alizotoka kununua sokoni,...tena kwa usafiri wa miguu kabisa
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Nazi zinalindwa?
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,966
    Likes Received: 6,515
    Trophy Points: 280
    Tungo tata
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,377
    Likes Received: 11,180
    Trophy Points: 280
    avator yake inamjibu kisawa sawa
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaaa!!
    Wenye uelewa kama wewe ushautatua utata....hakuna utata tena.

     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    nazi zina haki ya kulindwa .
    mwizi ataziiba
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,588
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Sasa tulinde nazi au ubwabwa wa nazi...naona kama ubwabwa wa nazi ndo unapendwa zaidi.
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mazoea yako tu ndiyo yanakupa taabu, Raisi Joseph Kabila wa DRC huwa ana Drive Mwenyewe, sasa jiulize DRC na Bongo wapi ni hatari zaidi?
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    hatuna al shababy bongo
     
  11. M

    Msharika JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 935
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahaha! mbona kova kasema watu wasiandamane akiofia wamiliki wa dowans (aka Al-shabab) watawalipua?


    Museveni uganda anaendesha hammer yake akiwa na AK 47. shida mkulu wetu ni mnyonge awezi jitetea.
     
  12. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    rose1980 ulipotea ulikuwa wapi?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,473
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa.
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,407
    Likes Received: 2,859
    Trophy Points: 280


    huzijui Nazi! mbona bagamoyo nyingi sana na za msoga ndo nzuri, siku hizi azam naye anauza zilizokunwa
     
  15. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,096
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Angalia Avatar yako
     
  16. HT

    HT JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    security is more than that. Kama hakuna surround security and intelligence/interception nzuri, hata wakimzunguka watakufa naye!
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,895
    Likes Received: 21,855
    Trophy Points: 280
    Mtu akiwa mbishi kuhusu usalama wake ni kumuacha tu yatokee yakutokea.
     
  18. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    changanya na zako mbayuwayu wewe.....avatar umewekewa nn??
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,488
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    akae nyuma atachekicheki saa ngapi..chezea jk wewee
     
  20. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,420
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Fısadı utamjua tu!
    Anampa mtoto chejı ılı apate mlo wa sıku moja ılhal kesho yake maskın mtoto wa watu haıjuı!
    Maısha yake yamezungukwa na sıntofahamu nyıngı,hana nyenzo za kupambana na future yake, shule, makazı na afya vyote kwake nı kıtendawılı kıschotegulıwa!
    Wallah laıtı kama atafanıkıewa kuıona pıcha hıı baada ya mıaka ıshırını, atakuwa mstarı wa mbele kupganıa ukombozı wa Nhı hıı na amahakıka atamtafuta MTU huyu amchabange kwa rısası za kıchwa.
     
Loading...