Kishimbe wa Kishimbe
JF-Expert Member
- Jul 18, 2013
- 7,517
- 8,209
... memgine mtaenda kuyaona hukohuko! Kwa kifupi tu ni kwamba huko ni raha kwa kila atakayeenda!
Haswaa, wengine zote zimetobolewa nyafwi nyafwiNashendwa kuwelewa hapo zote ,kwani bikra kwa mwanamke zipo zaidi ya moja?
Itakuwa ni kama Los Angeles😁
View attachment 3677181
Mimi huwa najiuliza huko wanapoenda kupeana mabikra 72 ni kama kitambaa cheupe au velvet sinza?
Huko na wewe lazima ujipatie mbususu za kuzagamua. Uanze sasa kufanya mazoezi. Usikae kizembe.Wanawake watarudishiwa bikra zao, tena zote. Hivyo wanaume watakuta kitu new, kitu sealed, kitu haijaguswa.
Famchezo nn, 😂😂😂😂
Wachaa wee?! Em sema kweli?Huko na wewe lazima ujipatie mbususu za kuzagamua. Uanze sasa kufanya mazoezi. Usikae kizembe.
Anza kupiga paipu za kutosha. Usije ukafika huko mzigo ukawa hausimami.Wachaa wee?! Em sema kweli?
Kwahiyo wanaume wote peponi, wanawake wote kuzimu😆Katika uislamu mwanamke ni ndugu yake shetani hao moja kwa moja motoni hawana pepo.
Pepo ni kwaajili ya ala na wanaume vitombi wapewe wanawake bikra na mito ya pombe na kitimoto.
Starehe za duniani ni haramu ila kwenye pepo ya ala ni halali.
Sasa coca atasimamisha vipi na ni mwanamkeAnza kupiga paipu za kutosha. Usije ukafika huko mzigo ukawa hausimami.
Mwanamke tangu lini?Sasa coca atasimamisha vipi na ni mwanamke
Ulimaanisha Las Vegas, Nevada ama?Itakuwa ni kama Los Angeles
Yaani mji wa starehe za kila aina
Nimekosa fursa alooh, au niende hospital nikaweke ya farasi?Anza kupiga paipu za kutosha. Usije ukafika huko mzigo ukawa hausimami.
Sina uhakika mkuu.Ulimaanisha Las Vegas, Nevada ama?
Nimekaa Los Angeles miaka 10+ lakini kwa starehe za kila aina baba lao ni Las Vegas bana....
Kwanini uweke ya mnyama wakati unayo uliyozaliwa nayo?Nimekosa fursa alooh, au niende hospital nikaweke ya farasi?
😂😂😂 Waja mnachanganyana wenyewe alooohSasa coca atasimamisha vipi na ni mwanamke
😂😂😂 unanichekesha hadi Co poa. LolMwanamke tangu lini?
Amekuchanganya na hiyo Avatar yake?
Mimi namfahamu tangu akiwa ameanza kutumia JF, wakati huo ndio alikuwa na mixed sexual orientation , tofauti na sasa ambapo amejiweka wazi kama umande man.
Haina kazi atii, 😢😢Kwanini uweke ya mnyama wakati unayo uliyozaliwa nayo?
Tafuta boosterHaina kazi atii, 😢😢