Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya nyumba ndogo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ambassador, Jan 19, 2010.

  1. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimesikia mara kadhaa baadhi ya wanaume wakisema nyumba ndogo zinawaliwaza na kuwaondolea stress wanazozipata kwa wake zao. Mie nikitafakari nahisi kama nyumba ndogo zinaongeza stress maana utatakiwa kuingia gharama za kuihudumia, kubana muda wako ili kuwa nae na kujifunga mabomu pindi waifu atakapong'amua. Naomba wenye nyumba ndogo au uzoefu wa kuwa na nyumba ndogo watupe uzoefu wao. Waliowahi kupata bahati ya kuwa nyumba ndogo za watu nao tunaomba their side of the story. Bila kusahau waliowahi kupata adha toka kwa nyumba ndogo zao au rather nyumba ndogo za waume wao. Na wote mnaoguswa na hili, karibuni tuchangie.
     
  2. M

    Mundu JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Utakuwa na raha kuwa na nyumba ndogo tu kama utaitambulisha kwa nyumba kubwa.
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ni mateso matupu ukiwa na stress nenda bar kakamue bia na maongezi na watu hasa kaa counter, nyumba ndogo ni kuongeza stress, kwa mwanzo utaona kama inasaidia, itakapo kugeukia utajuta kwa maamuzi uliyofanya hapo mwanzo.
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,558
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nyumba ndogo chanzo cha matatizo uwezi kutatua tatizo kwa tatizo starehe unayo ona unapata ni ya mda tu nikama umepigwa sindano ya gazi baada ya mda inaisha stress zinabaki palele
     
  5. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndio nyie mnaeneza ukimwi .sidhani unatumia kondomu kwa hiyo nyumba ndogo
     
  6. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa na nyumba ndogo ni kuongeza matatizo juu ya maproblems... one woman is too stressful, two women is double stressful, brokeness... three women is asking for a heart attack and a debt... four women ... mama weeeeee naomba nirudi kijijini
     
  7. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyumba ndogo haifai, wewe iskie tu kwa watu!
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,683
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Jamani si muoe tu hata wake watano na wajuane,mbona Zuma kaonyesha njia kuwa hilo linawezekana yeye ana umri wa miaka 65 lakini wake zake hao wawili wa mwisho bado ni mahindi mabichiii mzee wa watu anajilia kwa ulaini .
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenzenu hata hiyo nyumba kubwa tu sina, najaribu kutafakari kama kuna umuhimu wowote zamu yangu ikifika
     
  10. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mkuu achana na biashara ya nyumba ndogo. Kama mkeo ameku-stress bora upambane nae mpaka dakika ya mwisho. Nyumba ndogo kwa risk ya kupata ukimwi ni kubwa, kwani kama atajua hujamuoa wewe unakwenda pale kujipoza tu lazima atakuwa nae na mtu pembeni anakusaidia. Kwa vyovyote utajidanganya kuwa uko peke yako na hutumii condom. Pia nyumba ndogo ni costing kuliko hata mkeo wa ndoa, small house msamiati kuwa leo sina pesa haupo provided umejirengesha ni zigo lako na mwisho wa siku ni wastage of time, resources and energy mwishowe ndio hiyo "NGOMA"
     
  11. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The same stress which you escape from your wife you will face the same with nyumba ndogo because both are women.

    Better you underlying factors that in first place precipitated the crisis/stress
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    cjui ataanzaje?...mnadhani ni cmple kihivyo.
     
  13. k

    kisikichampingo Senior Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyumba ndogo ni noma kwa sababu unajenga kibanda, kuchomoa kazi.Ila kupiga nje si mbaya sana, kwani akikuboa unatimua fasta bila lawama yoyote kwa mwanadamu na Mungu anakusamehe.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    hapa wahusika itabidi watupe update
     
  15. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 479
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Kwa kweli ni kero,niliwahi kuwa nyumba ndogo ya mtu bila kujijua kwa kiwango kikubwa aliniharibia future yangu tulipoachana watu hasa vijana (waoaji)walianza kuniogopa it was very bad.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nyumba ndogo...hasara ambayo mhusika anakuja kuigundua very late in life..
     
  17. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    kuna binti mmoja tulikuwa nae ofcn, nae alidanganyika na mume wa mtu kwamba atamwacha mkewe amuoe, yaani unashangaa huyu mtu ana akili za wapi, hakunaga mwanaume anaeacha mkewe na kuoa kimada, huko wanaendaga tu kwa tamaa zao lakini nyumbani wanarudi na adabu zao tele,kwanza mapenzi yenyewe mnayopewa huko ya chap chap mbaba arudi kwa mkewe....hebu fungukeni bwana hawa waume wanawachezea tu.
     
  18. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Hii yako ilikuwa imekaa vibaya zaidi. Ni bora angekwambia mapema kwamba wewe ni nyumba ndogo. Alikuwa Msabato? Maana Wasabato huwa hawavai pete za ndoa!
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kuna dada mmoja namfahamu, mzuri na ana kipato chake. Amekuwa nyumba ndogo ya rafiki yangu kwa miaka kadhaa sasa! Halafu kila akipata mtu wa kumuoa, mwanaume anamkataza! Anamwahidi kwamba ipo siku atamwacha mkewe ili amwoe yeye! Yule dada huwa namhurumia sana!
     
  20. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    laaziz! mbona nina frnd msabato na anavaa? ....
     
Loading...