Rafiki yangu ameniomba nizae na mume wake

Rafiki yangu ameniomba nizae na mume wake

Nahisi huyo mume wa rafikiyo alisha kutamani pia tangu awali,.Hilo la kukosa mtt kalichomekea tuu ili akukule bila wasiwasi,...anyway cjajua ni kwa muda gani wamehangaika na kwa namna ipi,ila ni pengine tuu muda wa Mungu aliye hai bado haujafika,.kama ni mkristo hebu amtazame Sara ktk biblia atajifunza kitu,.Amen!!!!
Mkuu mwanamme humtamani mwanamke mara nyingi,lakini yeye ni rafiki yangu na anajua kiasi gani naipenda familia yangu
mpaka yeye ananiita zuzu sababu kwangu mimi familia yangu kwanza,mara nyingi napa nafasi yakufanya kazi nje lakini nakataa sababau sipendi kuiwacha familia yangu peke yake,sasa yeye kanigusa pale kwenye kidonda na bado kibichi...
 
kwann wasiende ktk vituo vya kulelea watoto wachukue mtoto mdogo waende kisheria ili awe wao halali
Mkuu nimemwambia hivyo na pia nimemwambia mruhusu mumeo aoe mke wa pili ili mzae mtoto kanambia hunitakii mema,sasa sijui yeye ananitakia mabaya yani basi tushamalizana...
 
Mkuu nimemwambia hivyo na pia nimemwambia mruhusu mumeo aoe mke wa pili ili mzae mtoto kanambia hunitakii mema,sasa sijui yeye ananitakia mabaya yani basi tushamalizana...
mke wa pili asioe ataachika na hivi havai ! njia pekee ni kuchukua mtoto na kupata umiliki wake wa kihalali.
 
Mkuu mwanamme humtamani mwanamke mara nyingi,lakini yeye ni rafiki yangu na anajua kiasi gani naipenda familia yangu
mpaka yeye ananiita zuzu sababu kwangu mimi familia yangu kwanza,mara nyingi napa nafasi yakufanya kazi nje lakini nakataa sababau sipendi kuiwacha familia yangu peke yake,sasa yeye kanigusa pale kwenye kidonda na bado kibichi...
Muombee tuu Mkuu,.usilifanye liwe jaribu kwako likakukosesha furaha na Amani ktk nyumba yako,.msaidie kama rafiki yako pale unapoweza,ucloliweza liache.
 
Muombee tuu Mkuu,.usilifanye liwe jaribu kwako likakukosesha furaha na Amani ktk nyumba yako,.msaidie kama rafiki yako pale unapoweza,ucloliweza liache.
Siwezi kulifumbia macho jambo linalo nikera,amenikara sana sasa bora niwe nae mbali....
 
Nini mdogo wangu hata mfanya kazi wangu hampati,kama ndugu yeye pia anao kaamua tuu kunichokoa roho..
Pengine alikuwa Na nia njema tu ila wewe ndo umelipokea tofauti, anyway km hakuna jingine alilokutenda km ulivyojieleza usimchukie Rafiki yako bwana,
 
Pengine alikuwa Na nia njema tu ila wewe ndo umelipokea tofauti, anyway km hakuna jingine alilokutenda km ulivyojieleza usimchukie Rafiki yako bwana,
Ivi nia njema nikusema anataka nilale na mumewe nipate mimba halafu mtoto niwape wao,wakati anajua nna Mume wangu na amefikia kwangu,huoni kama anajifikiria yeye tuu nafsi yake? ivi mtu unaefikia kwake unaona walivyokua wameridhika walivyo wana furaha zao vp unakuja kusema kitu kama hicho?
 
Kuna movie imetoka karibuni inaitwa how to be single. Kuna jibu kule.
Kuna kitu kinaitwa intrauterine fertilisation nadhani. Kwa kutumia hospital devices sperms zinawekwa kwenye kizazi chako. Bila kulala na huyo shemeji yako. Zungumza na mumeo kwanza halafu mkamuone dr. Agha khan najua wanafanya hiyo process
 
Ivi nia njema nikusema anataka nilale na mumewe nipate mimba halafu mtoto niwape wao,wakati anajua nna Mume wangu na amefikia kwangu,huoni kama anajifikiria yeye tuu nafsi yake? ivi mtu unaefikia kwake unaona walivyokua wameridhika walivyo wana furaha zao vp unakuja kusema kitu kama hicho?
Msamehe bure nawe utasamehewa alipotoka
 
Kuna movie imetoka karibuni inaitwa how to be single. Kuna jibu kule.
Kuna kitu kinaitwa intrauterine fertilisation nadhani. Kwa kutumia hospital devices sperms zinawekwa kwenye kizazi chako. Bila kulala na huyo shemeji yako. Zungumza na mumeo kwanza halafu mkamuone dr. Agha khan najua wanafanya hiyo kitu
 
Hana Aibu wala adabu.........kisa anakaa na wazungu ndio anakua na tabia zao lakini sio kweli kaniamulia tuu..
Weye nae ovyo !1 huyo nae wamwita shoga au boya !1 ehat the hell mnafanya urafiki wa aina hiyo?! stahii nafsi yako.
 
Kunawatu huwa wanadonate uterus,kabla hawajafa aende kwenye mahospital watamsaidia
 
Back
Top Bottom