Rafiki wa Mchumba wangu ana shida nimsaidie?

Rafiki wa Mchumba wangu ana shida nimsaidie?

Duh huyo rafiki sio rafiki kwa mchumba wako, na lazima yeye na huyo mwenzke ndio watamwambia mwenza.

Kaa nae mbali mwambie hauna na lazima umwambie rafiki yake. Kwa wewe ulimjua yeye kabla ya mchumba wako? Sasa hii ndio tabia ya wasichana wenye wivu, labda mchumba wako anamwammbia mengi juuu yako nae anataka pesa atumie, hiyo ya kusema rafiki yake etc ni kukukamata.

Sasa ukimpa na usipomwambia mchumba wako kama kweli unampenda basi ndio utakoma jinsi atakavyo tumia hiyo kitu akijua akisema itamuuma na kukuvunjia urafiki.

Kwenye mapenzi marafiki waogope sana esp wa wachuma au wake au gf.

Mwambie hauna, na kabla haujamjibu mwambie mchumba au mpigie umjibu mbele yake then mwambie mchumba asubirie kuona kama hata huyo rafiki yake atasema.

Next time atakuja u*hi kukuvulia nguo huyo. Shida ashindwe kumwambia rafiki yake akimbilie kwako. Ni vizuri umejiuliza mapema kabla haujajiaribia na kumzoesha as kesho atakuja na lingine.

Haya mkimbie na usiwe unamchekea au kupiga nae story mkikutana au mkiwa mmekaa na wako pia kuwa mgumu atakuogopa na kukueshimu. Acha kuwazoesha kukuzoea.
 
asipokubali my gf kumpa mwenzake? mimi sipendi aende aka revenge,kisa umbea wangu kwake,naweza kumweleza vizuri tu,halafu yeye akachanganya na za kwake,akafumuka,kumbe labda ni issue ndogo....nahisi nikimweleza hataweza kuliweka moyoni.

Yaani wewe unakiele ele unashauriwa mambo yalivyo unabisha eti asiende kukuza jamabo, wewe inakuhusu nini wakigombana unazani anachofanya rafiki yake ni kuzuri?

Je rafiki zako wakiume wakifanya hivyo utafurahia?

Nilidhani unajua maisha kumbe laaa, unawaza wao kugombana badala ya uhusiano wako kuwa mzuri bila madoa toka kwa friends wenu.

Nilikushauri juu hapo, ila kwa sasa uta ji jj. Haupo tayari kuwa na mchumba hauwazii ya kwako na wewe unafikiria wengine.

Khaaaaaaaaaaaa
 
Yaani wewe unakiele ele unashauriwa mambo yalivyo unabisha eti asiende kukuza jamabo, wewe inakuhusu nini wakigombana unazani anachofanya rafiki yake ni kuzuri?

Je rafiki zako wakiume wakifanya hivyo utafurahia?

Nilidhani unajua maisha kumbe laaa, unawaza wao kugombana badala ya uhusiano wako kuwa mzuri bila madoa toka kwa friends wenu.

Nilikushauri juu hapo, ila kwa sasa uta ji jj. Haupo tayari kuwa na mchumba hauwazii ya kwako na wewe unafikiria wengine.

Khaaaaaaaaaaaa
Ok,ntafanya ulivyoshauri,kumweleza gf wangu.
 
Sasa fanya siri halafu huyo rafiki ndio akamwambie GF wako utakuja kufungua thread hapa utuhadithie mziki wake. Wewe una uhakika gani huyo bint ana shida kweli?
ndo maana mpaka sasaivi nimeuchuna tuu,sijamsaidia wala nini,nimeamua kumpotezea kama vile hajaniambia kitu,mpaka apitie kwa gf wangu ndo ntajifanya nimekumbuka alichoniomba.
 
ndo maana mpaka sasaivi nimeuchuna tuu,sijamsaidia wala nini,nimeamua kumpotezea kama vile hajaniambia kitu,mpaka apitie kwa gf wangu ndo ntajifanya nimekumbuka alichoniomba.

Jisalimishe mapema kwa Gf wako asije akakuuzia kesi huyo, vipi kama akienda kumwambia Gf wako like "nikumbushie kwa shem ule mzigo maana aliniambia atanipa sasa naona kimya" na Gf akaja kukuuliza ukaanza kweli aliniambia and blah blah unafikiri utabaki salama?
 
Mwanamke mwenye kushindwa kuvumilia, kuweka kisirani na kukosa hekima na busara wala asikusumbue akili yako...
Wakati huu wa uchumba ndio wakati pekee wa kutambua tabia za ndani na nje za mwenzi wako...
Sasa ili kujua namna ya mtu umwandaaye kuwa mke, bro hii ni moja ya test ya kujua kwa undani mkeo mtarajiwa...
Si kwa hili tu, hata mengineyo test your partner in different angles ili kujua aina ya mtu uliyenaye.
Ni kweli watu 8,Ndo maana mkuu nimeamua kuuchuna kama nimesahau vile,ili yeye mwenyewe ajiongeze,akitaka amwambie rafiki yake ambaye ni gf wangu,ili niipate taarifa toka kweke.nikimsaidia kwa uzuri,siku wakikorofishana akimwambia niliwahi kumsaidia 1,2.bila yeye kujua inaweza kuzua mengi,au kuzua tabia ya kutoaminiana.Thats why mpaka sasa nimeuchuna,leo asubuhi ka beep nimepokea na kumwambia mashine zinanichanganya aniache kwanza,nilikuwa job.
 
Waadau habari za wkend....
jana meshindwa kumjibu mdada ambae ni rafiki wa karibu na girlfriend wangu,alinipigia simu na kuniomba nimsaidie kiasi flani cha fedha amtoe kuna rafiki yake yupo polisi.
nilimwambia kuna kazi nafanya ntamjibu baadae....
kuna maswali nimejiuliza.
1.kwanini asipitie kwa rafiki yake ambae ni mchumba wangu?
2.nikimsaidia je gf wangu akija kujua si atajua tulikuwa na mahusiano kabla?
3.Nikimwambia gf wangu si ndo anaweza kuzua ugomvui kati yao?
4.niuchune tuuu.
Ungekuwa wewe ungefanyaje?anajua kuwa uwezo wa kumsaidia unao.
ufs:Madame B,Lara1,gfsonwin,Mtambuzi,Paloma,Bujibuji,Watu 8,Snowhite,Munkari,lady Doctor,lady furahia.
CC;Wadau wote waliopo kwenye uhusiano,wanaotegemea kuwa na mahusiano.

Kama ameshindwa kuomba msaada huo kupitia kwa rafiki yake, basi bilashaka hapo kuna tatizo baina yao! nahofia utakapo mpa msaada au kuongea na mpenzi wako juu ya hili, linaweza likaleta shida vile vile!! wewe mwambie aongee na rafiki yake (yaani gf wako) ili amuombe aongee na wewe umsaidie !!!
 
Unajua mleta thread hajatueleza namna ya ukaribu hao watu watatu walionao...
Ni best yake my gf,alipewa my no.alikuwa na shida ya kununua vifaa flani huku kiwandani,so ili apate urahisi akawa anaongea na my gf,my gf akamwambia kuwa mimi nipo huko akampa namba yangu ili akija nimsaidie mambo yaende haraka,nilifanikisha vizuri sana zoezi lile pale kiwandani,so hilila sasa linanitaka niingie mfukoni,so its too personal,alipokuja kiwandani wala sikuingia mfukoni just uzoefu tuu akafanikiwa,sasa namba yangu anayo anawasiliana direct nami,labda kaona haina haja ya kupitia kwa my gf.coz number yangu anayo.mi nimeona nipotezee,niuchune kwanza.kama vipi na hii issue ya hela apitie kwa gf wangu.
 
Monaco muarifu gf wako na km kumsaidia mwite aje kuchukua mkiwa pa1. Km alikuwa na lake atajifunza kwamba hapo c pa kuchezea ila km shida anayo haina tabu. Msaada is nt an issue ila walimwengu wa sasa na ndo kilichokufanya ht wewe usite hd kuja kutafuta ushauri. G9t
 
Ni best yake my gf,alipewa my no.alikuwa na shida ya kununua vifaa flani huku kiwandani,so ili apate urahisi akawa anaongea na my gf,my gf akamwambia kuwa mimi nipo huko akampa namba yangu ili akija nimsaidie mambo yaende haraka,nilifanikisha vizuri sana zoezi lile pale kiwandani,so hilila sasa linanitaka niingie mfukoni,so its too personal,alipokuja kiwandani wala sikuingia mfukoni just uzoefu tuu akafanikiwa,sasa namba yangu anayo anawasiliana direct nami,labda kaona haina haja ya kupitia kwa my gf.coz number yangu anayo.mi nimeona nipotezee,niuchune kwanza.kama vipi na hii issue ya hela apitie kwa gf wangu.

Unajua siri ya kifua kipana kwa wanaume???!!!
Broad shoulders???!!!
Heavier voice box???!!!

Mwambie akuelekeze hapo kituoni mkutane hapo polisi kama ni kweli saidia na utatoa taarifa kutokana na mazingira yalivyo. Utajisikiaje ukijagundua kweli mdogo wake wa tumbo moja kakaa selo siku tatu kisa ni huo msaada ambao uko ndani ya uwezo wako???!!!!

Na vipi kama huyo she wako aliombwa kwanza yeye hakuwa nayo akamuambia muombe shemeji yako anaweza kukusaidia????!!

Mtoto wa kiume hana unyago ni jinsi ya kutatua changamoto humtoa uvulana na kumfanya mwanaume!!!!Sasa hili umeleta thread,je siku ukisikia fununu kuwa mimba ya mkeo si yako?????!!!

Jikaze tatua changamoto hiyo acha majibishano hapa
 
Kama ameshindwa kuomba msaada huo kupitia kwa rafiki yake, basi bilashaka hapo kuna tatizo baina yao! nahofia utakapo mpa msaada au kuongea na mpenzi wako juu ya hili, linaweza likaleta shida vile vile!! wewe mwambie aongee na rafiki yake (yaani gf wako) ili amuombe aongee na wewe umsaidie !!!
bora iwe hivyo, hata kama akiniona lofa sijiamini poa tuu....bt inaweza kusaidia kidogo kuepusha mtafaruku,akisema basi,nami inakuwa basi.....ngoja niitafakari hiiii.....
 
Monaco muarifu gf wako na km kumsaidia mwite aje kuchukua mkiwa pa1. Km alikuwa na lake atajifunza kwamba hapo c pa kuchezea ila km shida anayo haina tabu. Msaada is nt an issue ila walimwengu wa sasa na ndo kilichokufanya ht wewe usite hd kuja kutafuta ushauri. G9t
Ahsante House wife kwa ushauri.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom